Asphalt 8 cho Windows 8 và Windows Phone 8 đều đang miễn phí, mời tải về

sonlazio
22/1/2014 8:2Phản hồi: 220
Asphalt 8 cho Windows 8 và Windows Phone 8 đều đang miễn phí, mời tải về
_TMH4681 2.jpg

Cuối năm ngoái, Gameloft phát hành game đua xe Asphalt 8 cho WP8, chậm hơn một chút so với các phiên bản iOS và Android. Để phần nào bù đắp lại, nhà sản xuất này vừa miễn phí Asphalt 8 cho cả 2 nền tảng của Microsoft. Vẫn chưa rõ khi nào thì khuyến mại này sẽ kết thúc nhưng hiện tại bạn đã có thể tải nó tại Windows StoreWP Store. [prebreak][/prebreak]
220 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bực nhất thằng này trên Android, vừa mua xong thì nó miễn phí
binhtam
TÍCH CỰC
10 năm
@JerryKist bạn có link account google trong phần social khi mua ko, link account còn giúp bạn resume quá trình chơi nữa
@binhtam mình chỉ link cái facebook àh, để chiều về làm thử 😁
@thienvk Mua làm gì tốn tiền .
@iordna4.x Em quen rồi hem thích xài chùa, dễ dính chưởng lắm
Cài lại 8.1 thôi
k3aniem
TÍCH CỰC
10 năm
Đã cài trên windows 8.1
Cảm nhận là quá đã 😁
@k3aniem bác chạy ngon ko. Sao e chạy dc 1 tí là nó tắt ngủm cả máy luôn. Ko hiểu tại sao. E cũng win 8.1
@k3aniem phê:rolleyes:
biladin123
ĐẠI BÀNG
10 năm
😃 đã tải
jiji75
TÍCH CỰC
10 năm
Cho mình hỏi mình cài không được mặc dù bộ nhớ trong còn 2,5G!Nó cứ báo là bộ nhớ đầy!
@jiji75 Trống tầm 3G nó mới cho cài trực tiếp
secondrice
ĐẠI BÀNG
10 năm
@jiji75 3gb1 mới cài dc bạn
@jiji75 bạn phải để bộ nhớ trống 3G trở lên nhé..cop bớt video với các thứ khác ra máy tính..sau đó cài xong thì lại copy vào..vì cài lên nó chỉ có 800M thui...
@Firstlove89bg Các bạn nên vào trang WS.com rồi hủy lượt cài đặt đi , sau đó đăng nhập trên Web rồi click cài đặt ở đó , nhớ là điện thoại cũng cần bật WF để nó tìm thiết bị
Sau đó bạn đợi chút xíu sẽ có thông báo : App đã gởi đến đt của bạn
Bạn check lại đt ... nó sẽ down & vượt qua lỗi Full Storage Limit
@jiji75 Bac dung winphone phai k. No bao la dung luong may day chu co phai the sd day dau. He dh khong ho tro nhu android nen bac phai xoa bot app va game di moi cai dc. The sd chi de nhac,anh,phim thoi. Voi lai sau khi cai file duoc bung ra nen bac phai co du dung luong trong !!!
có rồi
tải hôm qua rồi.hehe
Mình thấy trên CH play đang free, mình tải về thì không chơi được, là sao?
ko có android để tải huhu
bientran838
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Bảo hộ moto Tài Đạt có mà mình tải về N7 dùng mượt
Android cũng free mấy bữa nay. 😁
Tin vui cho nhà Windows Phone nhé 😃
đang đua muti từ sáng tới giờ, test trên 1320 k lag , nuột từ đầu đến cuối, mà game dow 800mb bug ra >1,5gb
@01674130321 chơi multi được nhiều tiền ko bác, cái này cày tiền mệt hơn Asphalt 7 nhiều.
@minhphong1992 bạn chơi season 8 ấy,,mỗi ván win đc 4000$ ..mấy season đầu tiên đc ít tiền lắm😔
@minhphong1992 Bạn đua season để kiếm tiền nha
@minhphong1992
@01674130321 Mình cũng mới tải về chơi trên con 525 cùi mía xem sao, chơi cũng được, ko thấy giật gì. Nhưng sao chơi 30' thì máy khá nóng. Mà game này chiếm nhiều bộ nhớ quá, mất 2g rồi.
ngoduythu
ĐẠI BÀNG
10 năm
8.1 của mình không thể vào được store, nhấp vào là chưa chạy được gì nó đẩy ngay ra desktop, phần mềm photo,camera mặc định cũng không dùng đc :/
ai biết lỗi này không?
zdakulaz
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ngoduythu máy bạn đang dùng tài khoản admin đúng ko? bạn nên tạo 1 tài khoản thường với quyền admin thôi, các ứng dụng của wp8 ko xài được với tài khoản admin nha
natomedia
TÍCH CỰC
10 năm
@ngoduythu Chắc bác xài hàng ..... rồi.
@ngoduythu qua vn zoom dơwn fshare cho nhanh
@clickeveryday có link không bạn.
mới tải sang nay cho windows 8.1, chạy vi vu 😁 cơ mà chắc do máy cùi nên không thấy sướng con mắt, lạng qua lạng lại tụi nó văng lộn cù mèo hết trơn, đường độc bộ ta chạy, đã vậy còn được tiếp nitro :D
tải từ hôm qua 😃
bạn bị ngớ à , chơi như nhau hết, đang đua muti đây , mỗi trận mutionline đc 500 mà xe lambo với xe top toàn mấy trăm ngàn tiền , đọa , có bảng xếp hạng lv nữa , thằng top lv ~100 rồi mình mới lọc tọc lv 4 😔
Mình mới tải xong game này.chới mượt ma và đua rất đã trên Vaio pro 😁DDDD
đã tải tối hôm qua, sáng đem lên lớp đua phê vl 😁
có ai như e ko. Đang chạy giữa đường tự nhiên máy tắt cái rụp, bị 3 lần rùi. Win 8.1 ai biet tại sao ko

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019