Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

ASUS bắt đầu cho đặt trước PadFone tại Đài Loan, 20/4 bán ra

babybungbu
5/4/2012 8:41Phản hồi: 139
139 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình thích 1 bộ widget weather và clock như thế, ko biết có không, ai có share mình với nhé. Thanks
thienvong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tui hiểu đúng mà ! không thấy commnet trên đó hả ?
sirnvad
TÍCH CỰC
12 năm
Cần chú mua chú này gấp, bác nào đặt hàng được con này hú mình cái nhé. Nhắn tin vào nick cho mình nhé.
tyt1902
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em thấy em này có đắt đâu các bác nhỉ, ĐT không thì 610 USD, thêm cái màn nữa là 240 USD cũng hợp lý mà, còn cái dock thì như các dock 130 USD lận, tính lẻ ra từng phần thì chẳng đắt gì cả nếu mua hết cả bộ mới ~1k USD chứ, xách từ Đài Loan về ko biết giá có đội lên bằng xách ở châu ko nhỉ
thienvong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lần sau bạn đọc kỉ rồi hảy comment !
tôi không so sánh padphone vơi xe đạp diện nhá !
thứ 2 ! không phải lười mà gở cái phone ra ! nhưng nó sẻ rất bất tiện khi bạn sử dụng ! nhiều khi bạn gấp đến nổi không mạc kịp cái quần ! tắt cái máy ! chứ đừng nói gở cái phone ra !
thienvong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn nghỉ ý tưởng + tài năng mới ra 1 cái sản phẩm ah` ! khi làm việc bạn làm việc 1 mình ah ! người ta nói SJ thầy phù thuỷ làm ra iphone ipad .vv
nhưng thực ra ông ấy là cái nhân thôi ! xung quanh ông ấy có hàng trăm cái vệ tinh ! có điều ông ấy là 1 CEO tài năng
ricardotr
TÍCH CỰC
12 năm
@thienvong Đừng đem SJ vào đây, ở đây không có ai có thể so sánh với ông ta hết, cái gì cũng phải có bắt đầu chứ, đùng 1 cái bạn nghĩ SJ được người ta biết đến ah, CEO thì không có ý tưởng ah.
thienvong
ĐẠI BÀNG
12 năm
thôi không war trong này nữa chúng ta sẻ chờ sự thành công hay thất bại làm thước đo tốt nhất ! copy link để commnet tiếp nhá
thienvong
ĐẠI BÀNG
12 năm
thêo tôi đoán giá của nó sẻ hạ con 600$
kyo10515
TÍCH CỰC
12 năm
@thienvong nó hạ thế thì dân có lợi thôi,như cái đaychawcs phải chờ đến lúc 4 nhân lên ngôi đã
xxxfbsxxx
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thienvong bạn thử tìm 1 con điện thoại cấu hình giống con này (chip ARM cấu trúc mới nhất) giá bằng con này lúc vừa ra mắt xem giá bao nhiêu nhé (đang xét cái điện thoại không thôi) bàn phím thì tầm $150 (bao gồm bàn phím,pin,các cổng kết nối) giá trước giờ không ai phàn nàn rồi vậy tính ra cái màn hình(màn hình ips + pin+bút note +bluetooth hánet) thêm $250 có quá đáng không? hay là giá hợp lý nhỉ =))
kyo10515
TÍCH CỰC
12 năm
@xxxfbsxxx nếu xét mỗi cái đt thì nó là 610$ rồi còn cả bộ 600$ thì cứ đợi đấy
ricardotr
TÍCH CỰC
12 năm
máy không là 610usd rồi, giá này cũng hợp lý mà
spirit3x
TÍCH CỰC
12 năm
con này sẽ có lỗi gì tiếp theo đây, sau TF101 lổi phần mềm và TF201 lổi phần cứng
xxxfbsxxx
ĐẠI BÀNG
12 năm
@spirit3x thật ra bạn có xài cái nào chưa nhỉ =)) lỗi phần mềm mà TF101 năm vừa rồi đạt cả giải tablet lẫn laptop nhỉ ,chắc chỉ có 1 mình bạn thấy lỗi phần mềm bá đạo quá,Tf201 thử lô hàng mới (asus sản xuất lô hàng đầu rất ít vào cuối năm 2011) sau khi fix chưa hay chỉ thấy người ta nói rồi quăng gạch ké =))
@xxxfbsxxx bác này đi đâu cũng thấy chém quá nhỉ, nguy hiểm quá, thấy topic bên kia chém ác liệt ko chịu tìm hiểu mà cứ phán bừa
xxxfbsxxx
ĐẠI BÀNG
12 năm
@NgonBoReNo1 thế bạn thấy mình chém điểm nào? co phải Tf101 năm vừa rồi được giải không? rồi còn 1 cơ số bạn có cầm trên tay thực sự không mà cứ đi đâu cũng Tf1 lỗi này Tf2 lỗi kia? mình xài cả 2 và đều thấy không lỗi? hay ít ra là người sử dụng chưa biết cách fix lỗi xong đổ cho nhà sản xuất? Phải thừa nhận là android quá phân mảnh nên mỗi nhà sản xuất đều tồn tại 1 số lỗi và các bác xài android có chịu tìm hiểu để fix không hay chỉ đọc báo tin tức xong chém luôn? như từ HC lên ICS trong setting có 1 cơ số option phải chỉnh lại để tương thích có mấy bác chịu tìm hiểu?
bác này đi đâu cũng thấy chém quá nhỉ, nguy hiểm quá, thấy topic bên kia chém ác liệt ko chịu tìm hiểu mà cứ phán bừa
thienvong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn nghỉ cứ so cấu hình là quất được giá ngay ah ! vậy 1 con LT sony với 1 con laptop acer cùng cấu hình ( chất lượng không biết thế nào ) thì 1 vaio giá nó gần gấp đôi !
ASUS trước giờ không có thương hiệu trong điện thoại ! phải nói là chả ai biết đến .
tui deal xuống 600$ là giá lúc nó ế hàng ý ! không biết nghỉ gì
thienvong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cứ nhìn tấm gương của HP, Dell , Acer là biết . gặng gượng rồi cũng bán lỗ.
mà mấy hảng toần đại gia ! mưu lược , kế sách , cũng ghê lém nhưng ^^
Mình tưởng Fone + table = 13-14tr còn chấp nhận đc chứ, 2 cái đấy giá 860$ ~ 18tr vnd, cả thuế xấp xỉ 20chai :eek: = Ipad 2 3G + nokia 710 or vô vàn lựa chọn 😆

Được con fone trông đẹp

Giá đấy thì ko ham
kyo10515
TÍCH CỰC
12 năm
@thanhchungbtc con nokia 710 làm sao = cai padfone đc bác 😔 ,đc cái dùng bộ này thì chỉ dùng 1 sim nên cũng tiện
Fan Asus. Em nghĩ em này giá hợp lý!
Không biết bao giờ mới về việt nam nhỷ?
Thiết kế của PadFone quá chi là tinh sảo.
Mình k khoái Iphone cho lắm Ios chán phèo.
Nếu mình mua j ngoài đồ Apple thì Asus sẽ là lựa chọn đầu tiên 😃

Từng mua 4-5 cái Lap cho mình và người thân, giá cả và phần cứng tương đối ok 😃

Nhưng Asus còn phải nổ lực hơn nữa về THIẾT KẾ, CẤU HÌNH, PR, và GIÁ BÁN thì mới "đe doạ" và phát triển đc hơn nữa 😃
Cần mua máy tính bảng Asus Padfone

LH: 09789 36 339
Tommuni
ĐẠI BÀNG
11 năm
Việt Nam có bán chưa? Biết mua ở đâu bi giờ ???
kyo10515
TÍCH CỰC
11 năm
No ra đến padfone 2 rồi bác.ak

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019