Asus đang phát triển Ultrabook chạy Windows 8 có màn hình xoay

Duy Luân
9/12/2011 23:57Phản hồi: 61
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Asus không được lòng người tiêu dùng lắm 😃
khongtinhte
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác có nguồn không mà phán như thánh thế 🤓
Facebook của ASUS VN ngày nào cũng có người báo lỗi=D
khongtinhte
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thằng này ngu quá
Hãng nào mà chẳng có điều này , vô Facebook của Dell hay Samsung hay HP đều có thôi , vì máy nó bán ra nhiều , lỗi lặt vặt hoặc có lỗi là chuyện bình thường , chỉ có FB của Toshiba là ít , vì sao , vì số lượng máy bán ra quá ít nên số lượng hư sẽ ít hơn , hoặc Toshiba nó ít fan
Nói chuyện là nghe thấy ngưu rồi
// Đầu to mà óc như trái nho .... khô
mjindo87
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác này nói đúng đấy ak...Về số lượng máy ít phải đi bảo hành thì Asus chỉ thua Toshiba thui..😁
Xoay màn hình thì mấy hảng khác đả làm rồi nhưng nó dành cho doanh nhân là chính.Ko bit asus định nhắm vào ai đây?
thiết kế kiểu này đã có khá lâu rồi, thế nhưng ko mấy thành công vì khi xoay và gập lại thành tablet thì nó trở nên quá dày, ko tiện để cầm trên tay mà xài cảm ứng. Thế nhưng nếu là Ultrabook thì có lẽ điểm yếu này đã đc khắc phục, có điều cứ xoay xoay thấy cũng hơi ghê
mình cảm giác em như Tranformer là tốt nhất...cứ cứ gắn vô là thành laptop.rút ra là máy tính bẳng...
học hỏi Sony đi...Sony đã sử dụng cái dock để tăng sức mạnh cho laptop khi xài tác vụ nặng...còn ko thì nó chi xách đi lướt web nhẹ nhàng...chứ cứ xoay làm j cho rườm ra...
vitunet
TÍCH CỰC
12 năm
không thấy nói dung lượng pin, thời gian sử dụng....nếu chỉ dùng được 2,3 tiếng như laptop hiện giờ thì chả ai mua
con này giá chắc chát lắm.. mấy con màn hình xoay kiểu này chưa con nào rẻ
Thích ultrabook bình thường thôi, không thích màn hình xoay.

---------- Post added at 11:01 AM ---------- Previous post was at 10:59 AM ----------

Cái avatar đó :happy:
Tương lai của table là windows 8 mà windows 8 gắn liền với màn hình cảm ứng đúng nghĩa table !
Mình cũng khoái hàng của Asus mong sao em này tương lai thật đẹp.
hieubf
TÍCH CỰC
12 năm
đỉnh nhất trong dòng tablet xoay gập này phải là bác Panasonic Toughbook C1 với CF30, mọi người tìm thử sẽ rõ tại sao quân đội mỸ yêu thích. Còn em này sẽ theo hướng siêu mỏng và thời trang, thú hút lượng đông người dùng hơn. Vote cho em này 😃.
Hàng asus thì k ckê đc rùi
CHẮC BẠN NÓI ĐẾN CON NÀY
Sao giống con Gigabyte gì gì ấy nhỉ 😁
Thiết kế là rất quan trọng
Asus dạo này ra nhiều sản pẩm đỉnh wá, ủng hộ ASUS
b0y1209
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thiết kế này đã có từ lâu rồi, nhưng kết hợp với W8 thì quả là 1 cặp bài trùng :x. Hi vọng giá tốt
Xét trên nhiều phương diện (hệ điều hành, ultrabook, mtb, laptop, laptop lai tab,...) thì sự kết hợp thật hoàn hảo! =]]
quá tiện. nhưng mà chắc kop chơi game đc :p
tungdep
ĐẠI BÀNG
12 năm
màn xoay em cảm giác ko bền lắm. Xoay Quay tay nhiều sợ cơ cáp nó lỏng lẻo hao mòn đi, Sao không kiểu Transformer nhỉ, tháo ra dùng tiện hơn 😁
ducdat2411
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẹp thiệt:X

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019