Asus giới thiệu card đồ họa GTX 670 DirectCU Mini, thiết kế cho những thùng máy nhỏ gọn

cuLong
8/4/2013 9:20Phản hồi: 52
Asus giới thiệu card đồ họa GTX 670 DirectCU Mini, thiết kế cho những thùng máy nhỏ gọn
GTX 670 DirectCU Mini (1).jpg

Hồi đầu tháng 4 này, Asus đã giới thiệu ra thị trường một phiên bản mới của card đồ họa nVIDIA GTX 670, là GeForce GTX 670 DirectCU Mini. Chiếc card được thiết kế lại với kích thước nhỏ gọn hơn phiên bản GTX 670 tiêu chuẩn khá nhiều, có chiều dài 17cm, so với 24cm của phiên bản tiêu chuẩn, vì vậy có thể dễ dàng gắn lên những bo mạch chuẩn micro ITX và thùng máy mini. Kèm theo đó, Asus cũng thiết kế cho chiếc card bộ quạt tản nhiệt CoolTech thông minh, bảo đảm hiệu quả làm mát cho sản phẩm mà theo họ thì mát hơn đến 20%, tương đương 7,5 độ C.

Theo Asus, GTX 670 DirectCU Mini được trang bị công nghệ Direct Power, giúp card hoạt động hiệu quả nhưng lại mát hơn. Nhà sản xuất cũng sẽ tặng kèm phần mềm tinh chỉnh card GPU Tweak khi bán sản phẩm. GTX 670 DirectCU Mini sẽ được bán ra trong tháng tới, giá bán vẫn chưa được Asus thông báo cụ thể.

GTX 670 DirectCU Mini sẽ dễ dàng gắn vô những thùng máy gọn gàng này

52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon :p
nokishock
TÍCH CỰC
11 năm
Ác @@ 01 đầu 4 pin thôi 😁 Không biết hiệu năng có giảm ?
mr.heosua
TÍCH CỰC
11 năm
@nokishock Nhìn kiểu gì mà ra 4 pin vậy 8 pin mà thím

Sent from my LG-F100L using Tinhte.vn
nokishock
TÍCH CỰC
11 năm
@mr.heosua 8 pin :p so với 2 x 6 pin của bản cũ 😃
LeTAnh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nokishock 8 pin mà bác. làm j có cái hề nào 4pin cho vga
em nghĩ giá con này rơi vào tầm 400 USD ước mơ muốn mua 1 cái để lắp vào người nhưng không biết lắp vào có đẹp hơn không ;)
có em này cũng tiện nhỏ gọn.làm htpc 😃
Giá chắc chắn là cao hơn giá £320 của em GeForce GTX 670 DirectCU II 2GB hiện nay rồi.
ngon quá
tntuyenbn
ĐẠI BÀNG
11 năm
quả này chơi GTA thì bá đạo 😁
😔
mấy bác cho em hỏi con hd 4670 512mb 128bit giờ có bán mới k ạ, và mới thì giá em nó là bao nhiêu? bên nvidia có con nào mạnh như con này k ạ. tại thằng bạn em có 1 con 4670 lắp vô máy nó, em chiến batle feild 3 với medium setting. 1024*768, các hiệu ứng để auto, mà vẫn thấy mượt mà. thích mê @@
:p
@thangpzoo02 h đã là series 7000 rồi, mua làm chi con cũ rích đó nữa bạn...
@thangpzoo02 Bác mua em này làm gì, giờ toàn hàng dựng, không thì hàng cũ. Bên nvidia có dòng GT 600 seri khá ổn. Không thì dòng ati 7000 seri.
Mun.2m
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thangpzoo02 GT630, GTS440, GTS450 đi. giờ này con 4670 đã quá cũ k còn nữa đâu.
prjnce007
TÍCH CỰC
11 năm
@thangpzoo02 Con này sx năm 2009, mình đang xài ... h nó ra seri cao hơn rồi k còn hàng này nữa đâu !
😃 cũng muốn lắm 1 con nhưng ko đủ $ 😔
PC ngày càng nhỏ gọn. Likes 😃
@vntrungtri Trí tưởng tượng của bạn này kém quá.
@Cơm nguội Cái này dễ thành hiện thực bạn àh. Xu hướng là dùng màn hình cảm ứng như máy tính bảng, còn cpu bỏ trong túi
@thanhky20 Không cần mỏng đâu em, mỏng đi đôi với yếu, PC phải dày, phải hầm hố chứ như cái iphone nhìn đồng bóng quá đi
thanhky20
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vntrungtri mỏng mà mạnh mới thích đó anh.hihihi.chắc năm 3000 mới có
còn như cái iphone thì oải lắm đt cảm ứng gì mà nhỏ xíu nhắn tin phải dùng ngón út
Gọn cho PC nhỏ thích hợp với những căn phòng có dt hẹp... card màn hình Asus ở VN cũng có tiếng bền như Gigabyte
ôi má ơi nhìn phát thèm! ko bik giá mấy nhỉ???
bvateam
TÍCH CỰC
11 năm
hix hix chỉ mong có đại trà card rời cho laptop
quan trọng là giá 😃
một đầu 8 pin là ko thích rồi
giá điện tăng, các sản phẩm ăn điện như vậy ko được hoan nghênh....
thanhky20
ĐẠI BÀNG
11 năm
khoái cái cánh quạt của em nó.chắc chắn gió mạnh và êm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019