ASUS sẽ bán Zenfone 4,5 (501, 500),6 với giá: 2t, 4t, 4,5t và 6t

cuhiep
15/4/2014 9:57Phản hồi: 1.171
1.171 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tình hình là chờ đợi zen 5 từ tháng 1! sáng nay vào fpt để nghiên cứu đặt hàng đc ko!? trong lúc rãnh rỗi đi test 1 số máy như lenovo 859, 770,650, 920, htc 310,300,nokia 625. Mình nghĩ zen 5 gía rẻ chắc vỏ,thân cũng cỡ mấy em levono,ko = mấy em kia, thậm chí còn dở hơn nên suy nghĩ ko nên mua. cuối cùng mình quất em htc 8x khỏi chần chừ luôn sau khi so sánh camera, lướt web với mấy em le và no! Vĩnh biệt asus làm giá, t gian,pin cùi!!!
@vuatrochoi2014 chưa cầm được trên tay đừng phán vỏ thân nó như lenovo, vỏ của nokia cũng chẳng khít bằng em nó. Hãy đợi có hàng chính hãng ra bạn ra cầm thử nó sẽ biết hàng chất lượng TQ và ĐL nó khác nhau cỡ nào. Chúc bác vui vẻ với con HTC 8x với pin cũng y chang em nó thôi mà màn bé hơn 😁
@heomapbonmat198 Hehe!cảm ơn đã phản hồi, mình ko thích màn trên 4,7in vì to quá bỏ túi quần như tụi hs cầm may tính đi thi. bạn cũng đã cầm trên tay chưa mà phán vậy! rõ ràng là asus đã nói là sp giá rẻ nên vẻ ngoai2ko bắt mắt và ko có cảm giác sang trong rồi! cũng DL và DL thôi nhưng thằng chuyên về đt sẽ khác thằng mới tay mơ! bạn cố gắng quất em zen 5 đi nghe!
@vuatrochoi2014 Nó bán đầy ra rồi khó gì mà mình chưa được cầm vậy 😔. Bạn cứ cầm nó mình đảm bảo nó bắt mắt và sang trọng hơn hẳn con HTC 8x :rolleyes:

Đủ hài lòng bạn chưa 😁
@heomapbonmat198 mình quất 8x rồi ko cần bạn phải xoắn!
@heomapbonmat198 tùy mắt người chứ.
có người thấy 8x đẹp, có người thấy zen đẹp. đâu phải ai cũng giống nhau.
bác ý chon 8x cũng ko ảnh hưởng đến ai mà.
Mọi người cho mình hỏi đợt hàng đầu tiên của FPT chỉ dành cho những người đặt hàng trước thôi hả ? Có hàng cho những người đến mua không?
Và mình muốn hỏi Chức năng và cấu hình Zen 5 và Zen 6 có khác nhau nhiều ko ? Ram 1Gb của Zen 5 và 2 Gb của Zen 6 có khác nhau nhiều không?
Zen 4 có GPS không mọi người. Thấy nhiều Webside ko đả động gì đến nó
@Mai Quý Anh
Web này giá rẻ mà không thấy có đề GPS nè huuduc96
@Mai Quý Anh MinH nghi la co gps
Dongoviet
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đã lấy Lenovo S930. Bye bye zenfone6.

Sent from my Lenovo S930 using Tinhte.vn mobile app
laros
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Dongoviet Con này FPT bán 5.190.000. Để coi Zen 6 giá nhiêu.
sao ko quất le 770 đẹp hơn!
@vuatrochoi2014 Bác xài con Le 770 chưa vậy? Bên Hnammobile đang bán giảm giá có 2tr6 mà không biết xài ngon không.
@xuanchinhv ko phải con đó đâu, con kia 4,7 triệu, chắc mình nhớ nhầm mấy số sau! chết cha!vậy là con s660 rùi
Dongoviet
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vuatrochoi2014 Con này 6".

Sent from my Nexus 4 using Tinhte.vn mobile app
Giá ngon quá, khi nào thì có nhỉ
laros
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thaido01 Lenovo S930 được đó mấy bác.
bác nào dùng zen5 rồi cho em hỏi quả pin của em nó thế nào ạ
luboquanvu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Pin tệ hại lắm, khuyên bạn đừng mua
@luboquanvu chưa dùng thì đừng phán.qua hội này xem họ đánh giá pin nha...https://www.facebook.com/groups/ZenfoneFC
peterh
CAO CẤP
10 năm
Mua Moto G đi bạn.
moto G ko = htc 8x
latoan339
TÍCH CỰC
10 năm
@vuatrochoi2014 đã dùng android kitkat thì k bao giờ quan tâm đến wp nhé

Sent from my XT1033 using Tinhte.vn mobile app
@latoan339 đã dùng WP thì ko quay lại androi nghe!
latoan339
TÍCH CỰC
10 năm
@vuatrochoi2014 đã nói là k quan tâm .
bao nhiêu năm trời mà chưa đc 4% thị phần là đủ hiểu rồi

latoan339
TÍCH CỰC
10 năm
@latoan339
peterh
CAO CẤP
10 năm
Cái 8X pin cùi không thể tả, kiếng GG2, Adreno 225, màn hình 4.3 inch và nhất là WP mà sao so với Moto G được!
@vuatrochoi2014 Chẳng biết nói sao với bạn nữa... dtdd mà cứ so sánh cấu hình với thông số của 2 hệ đh khác nhau là chuyện rỗi hơi... cái này là do trải nghiệm mỗi người thôi...
@peterh có đọc được cái tiêu đề topic không mà đem con G với con 8x vào đây so vậy, đem luôn z10 vào cho đủ độ hoành tráng. Các tiêu chí trên con G hay con 8x đều thua zen 5 nhé chưa kể giá nó còn tốt hơn nữa :oops:
latoan339
TÍCH CỰC
10 năm
@vuatrochoi2014 wp mà đòi so sánh với android 😁 các game và ứng dụng android với ios chơi chán thì wp vẫn chưa có ,nếu có thì cũng sơ xài,mà toàn là hàng k chính chủ .

latoan339
TÍCH CỰC
10 năm
@vuatrochoi2014 moto g cùi mía mà nó tạo đc tiếng vang lớn cho moto ,còn con 8x thần thánh của bác là 1 sản phẩm thất bại của htc đang đc bán xả hàng 😃

Giá tốt nhưng mà thấy nhiều bác phàn nàn về pin của em nó quá, chắc pải suy nghĩ lại :|
Tam 5tr tro lai mua con Android nao bay gio cac bac hic qua that vong ve zen5
ApkVL
ĐẠI BÀNG
10 năm

Tính sao đây mấy pro ?

Zenfone 4 đấy 😁
Zen5 mà xem ảnh trên http://waxinh.com thì phê vãi lòi
Cãi nhau hoài thế.ai dùng cái dt nào thì nói dt đó ngon thôi mà.có ai chju dt mình là cùi đâu
Sao thấy im lặng vậy nhỉ
đúng rồi đó sao ko thấy ae bàn luận về zenfone nữa rồi ae qua con nào rồi em thì quyết định sẽ làm 1 con Moto G hehe. Còn ae khi đầu chọn Zenfone bây giờ đã đổi mục tiêu qua em nào rồi mong cho ý kiến 😃
@KenTar Nguyen 4 tháng chờ em nó và cuói cùng là cưới z10. Bây giờ cẩm thấy rất hạnh phúc với tình yêu mới 😃
@Càrem Kem Chuối Còn em sẽ đợi moto g 16gb and zen 2gb ram con nao tốt em lấy nhưng chắc sẽ là MOTO G hehe
peterh
CAO CẤP
10 năm
@KenTar Nguyen Đợi chờ không hạnh phúc khi trong tay có tiền đâu bạn. Quất luôn Moto G 8GB luôn đi.
@peterh Phải đấy. Cứ quất hẳn cho rồi. Khi nào nó ra, chờ text và ổn định 1 time rồi tính tiếp
@KenTar Nguyen 4 tháng chờ cuối cùng thất vọng và quay sang xài 8x!
ApkVL
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nexus 4 mua cũ 4tr ngon gấp đôi zenfone 5 😁 http://apkhay.com/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019