Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Asus Zenfone 5 và Nokia XL mới về đã cháy hàng, Z2 bán tốt nhất phân khúc cao cấp?

sonlazio
16/6/2014 8:0Phản hồi: 358
358 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zenfone 5 sài máy rất nóng
Zenfone 5 bá đạo quá, đang chờ rước e màu Vàng về...
dù gì thì mình vẫn thich noki hơn.nếu bạn thích trải nghiệm mới thì noki là lựa chọn cho bạn!
RoyKilling
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ráng xuống giá đi Sony ơi, em sẽ về đội của anh
nói cho hiểu.zen5 ít hàng nên cháy.k có zen5 nên mua xl.nên xl cháy.sự thật quá bùn cho asus
Zenfone 5 chỉ ngại nhất khoảng pin. Còn mọi thứ đều ổn định.
Makoto81
TÍCH CỰC
10 năm
Vẫn thích Z2 hơn M8 dù yêu cả 2 em này.
notid
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình đang sử dụng zenfone 5 , nói chung máy đẹp chạy cũng mượt chưa test game nặng, nhưng hao pin cực kì, chắc do 2 sim, với 3G của mình on suốt, nói chung dùng thì pin ko đủ cho 1 ngày.
@notid 3G online cả ngày thì máy tính bảng may ra chịu nổi
@notid cả chip nữa bạn, inyrl chip ko ngon = snap 😃 zen 4-5 yếu sinh lý cả, mình thấy xperia pin lâu hơn zen galaxy và htc
Zen5 loa ngoài nhỏ xíu à mấy thím ơi, để trong túi quần, chuông đt reo mà k nghe nữa. Khoảng pin thì k bàn cãi nữa, mau hết kinh khủng....Mình k thích game nặng này nọ, có khoảng ham hố cái chụp hình thôi, tạm được là ok rồi.
eeninay
TÍCH CỰC
10 năm
Tiền nào, của ấy, đừng hy vọng nhiều mà thất vọng. Để trải nghiệm và đánh giá thì phải dùng thử, chứ nghe review không ăn thua đâu 😁
Ko ngo z2 bán tốt thế. G3 bán sẽ khác. Xl hỏi đâu cũng cháy hàng

Sent from my C6802 using Tinhte.vn mobile app
moon_cakes
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nokia XL có rom cook chưa nhỉ. Rom goc khó xài quá đi mật

Sony đang thể hiện tốt phong độ của mình tại quê hương Nhật Bản khi các mẫu smartphone của hãng đều đứng top các smartphone bán chạy tại Nhật nhiều tuần gần đây.

Theo kết quả mới nhất từ BC Ranking đã cho thấy, tuần vừa qua (12/5-18/5) Sony đang có Xperia Z2 bán chạy nhất, ngay sau đó vị trí thứ 2 thuộc về Xperia Z1 F (Compact), vượt trên cả Galaxy S5, iPhone 5S. Điều thú vị là ngay tại vị trí thứ 5-6 cũng thuộc về Sony luôn với mẫu Xperia ZL2 và Xperia Z1. Nếu xét cả tháng tứ vừa qua thì Xperia Z1 vẫn đứng hạng nhất về smartphone bán chạy.

Hi vọng rằng, Sony sẽ giữ vững được các vị trí này trong nhiều tuần sau nữa.

qua day mua cho re ne minh moi mua,ok lam dactriapple.vn/2014/06/asus-zenfone-5.html
vừa mua mấy con zenfone 5 cho anh em trong nhà,
các thánh có biết ở Hà Nội chỗ nào bán phụ kiện zenfone 5 nhiều mà giá rẻ nhất chỉ cho em với
Mới đẻ ra mà bộ ba No X đã bị bỏ rơi rồi đây:

Bộ ba Nokia X, XL, X+ không được cập nhật X Platform 2.0
http://vnreview.vn/tin-tuc-san-pham-moi/-/view_content/content/1176906/bo-ba-nokia-x-xl-x-khong-duoc-cap-nhat-x-platform-2-0

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019