Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

AT&T chính thức ra mắt LG Thrill 4G và HTC HD7S

vuhai6
21/3/2011 16:23Phản hồi: 60
AT&T chính thức ra mắt LG Thrill 4G và HTC HD7S

Khi CTIA 2011 đã gần kề thì AT&T bất ngờ giới thiệu hai chiếc điện thoại đỉnh cao sẽ được bán ra trong thời gian tới của mình. Đó chính là LG Thrill 4GHTC HD7S, tuy cái tên có khác nhưng thực ra đây chính là phiên bản mới của hai chiếc máy đã được giới thiệu từ lâu: Optimus 3DHD7. Trong khi Thrill 4G có cấu hình không thay đổi so với đàn anh thì HD7S có một nâng cấp khá lớn đó là máy sử dụng màn hình công nghệ Super LCD chứ không phải như HD7. HTC HD7S sẽ được bán ra sớm vào tuần tới, trong khi đó thì Thrill 4G ra mắt muộn hơn trong vài tháng tới.

Thrill 4G sẽ là chiếc điện thoại đầu tiên ở Mỹ có màn hình 4.3" với công nghệ hiển thị 3D không cần kính. Nó sử dụng con chip Texas Instruments OMAP4430 dual core xung nhịp 1GHz, bộ nhớ trong 8GB và hộ trợ mở rộng dung lượng qua thẻ nhớ ngoài microSDHC. Camera 5.0 megapixel phía sau máy cũng có khả năng quay video 3D chuẩn HD. Máy được cài sẵn Android 2.2 Froyo chứ không phải là phiên bản mới nhất Android 2.3 Gingerbread.

HTC HD7S là chiếc windows phone 7 thứ 3 mà AT&T phân phối. Nó có màn hình lớn 4.3" sử dụng công nghệ Super LCD. Cấu hình máy không khác với HTC HD7, chúng ta cũng có BXL 1GHz, 512MB RAM và bộ nhớ trong 16GB. Máy sẽ được cài sẵn bản nâng cấp Windows phone 7 mới nhất khi được bán ra chính thức, bản mới này đã bao gồm cả chức năng Copy & Paste.

Nguồn: engadget
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ơ hớ. thế này thì tiền đâu mà chạy theo đây :-ss
zeineyie
ĐẠI BÀNG
13 năm
Những nâng cấp này có vẻ không hấp dẫn lắm với người dùng thông thường nhỉ 😔
em thấy khoái con LG hơn 😁 nhưng mà ví nó không khoái 😔
bantayden
TÍCH CỰC
13 năm
Cái giao diện đồng hồ của LG giống của Sony Ericsson XPERIA quá....
Giồng Samsung chứ ta :unsure:
ac ac, nâng cấp cái màn hình thôi sao, vậy còn những người sài HD7 thì giá nó sẽ tụt nữa hay sao
rõ ràng 😁 HD7 ra cũng lâu quá rùi còn gì
Đặt tên giống iphone nhỉ,3G 3Gs,HD7,HD7S
beautiful
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hai chữ S này có nghĩa khác nhau đấy chứ, bác cứ giỏi liên tưởng
HD2 HD7 chẳng có gì là giống Iphone cả
chắc bác này antifan HTC rồi :bounce: :bounce:
newstar
TÍCH CỰC
13 năm
Giống chữ cái S đầu thôi. 3GS là Speed, còn HD7S là Super LCD. 😁
2 con máy đẹp và chất thật.Tuy nhiên "lúa" nó có hạn,,😔
Muốn chạy đua theo công nghệ trong giai đoạn này thì thật là khó khăn.
Thôi thì đành bằng lòng với những gì mình đang có vậy:sleep:
e nghĩ chỉ cải tiến cái màn hỉnh ko thôi, thì liệu bước đi của HTC có còn hợp lý ko nhỉ, nhiều sản phẩm của cùng 1 kiểu
Sao các thiết bị mới ra mắt bây giờ toàn chạy android 2.2 Froyo mà không phải là 2.3 Gingerbread nhỉ? hay là chờ bản nâng cấp.sao không dùng luôn 2.3 cho rồi.Ôi công nghệ!
nhìn em nào cũng yêu, em nào cũng mến mà tiền nó chẳng mến mình 😔
HD7 nhìn đẹp nhỉ, nhưng mặt sau thì xấu hơn iPhone 4 nhiều
Hic. Vậy là HD7 lại một phen nữa lao đao trên thị trường. Số phận em nó thật mỏng manh nhưng cũng là điều kiện để cho anh em tiếp cận WP7 theo một cách nhẹ nhàng hơn. Chỉ nâng cấp màn hình thì liệu có đáng để lên đời không nhỉ? Chắc là không! Từ ngày dùng WP7 thấy thiện cảm hơn nhiều với Winmo. Chúc anh em vọc vạch được nhiều hơn nhé!
htc càng ngày càng nhàm, máy nào nhìn cũng giống máy nào
Kenny
CAO CẤP
13 năm
Htc móc túi khách hàng bằng cách nâng cấp os và cái mh để rùi down giá con kia.em chán htc

Gửi từ GT-P1000 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinhte.vn
hi vọng con HD7S này nó cải thiện build quality 1 tẹo so với thằng anh đê tiện của nó 😃
haimap87
TÍCH CỰC
13 năm
...Sai lầm lớn nhất của htc tại Việt Nam là đây...
...Để cho anh bạn Vaanres trúng được con HD7 vào ngày launch event...
Công nghệ luôn luôn biến đổi.Chỉ có lương của ta là vẫn giữ nguyên.hixhixx.
chuẩn quá, nhưng em đang thất nghiệp còn ko có lương cơ 😢😢😢:cold::cold::cold:
giá càng ngày càng giảm,người mua rồi thì tiếc, người chưa mua thì chờ đợi giảm giá, hê hê
Em LG này thiết kế có vẻ khoẻ khoắn hơn các model trước nhỉ😃
allin0n3
TÍCH CỰC
13 năm
tợn thật. vừa mua lại t-mobile có khác, h thì vs bọn AT&T đúng là....ko cần xoắn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019