Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[ATRIX 4G AT&T] Unlock Bootloader & Up Custom Rom 2.3.x

thacvu
26/6/2011 17:7Phản hồi: 4.481
4.481 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thonhibig
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình còn xài nè

Sent from my MB860 using Tinhte.vn mobile app
hôm qua rảnh rỗi úp lại rom gốc bị báo failed to boot 1 sau 1 hồi cứu chữa ko thành công .cuối cùng đành unlook lại trở về với rom superlite 4.1.2 cũng mừng vì con này trâu bò thiệt úp đi úp lại ko biết bao nhiêu lần mà main vẫn sống pà pà .công nhận còn này bền thật . mình vẫn còn dự phòng 1 main hàn quốc mà vẫn chưa phải dùng
@thanhthuyetanh Bán mua máy khác cho rồi

Gửi từ IM-A830L của tôi bằng cách sử dụng ứng dụng Vegaviet
máy mình bị 1 đốm đen và chết vài chổ trên màn hình. bac nào có máy chêt mà vẫn còn màn hình và cảm ứng để rẻ lại nhé
máy mình bị 1 đốm đen và chết vài chổ trên màn hình. bac nào có máy chêt mà vẫn còn màn hình và cảm ứng để rẻ lại nhé
@nguoimientay67 bạn ơi, cái màn hình cảm ứng đó lắp zô con mb860 at&t cua minh dc ko? minh lay cai man hinh 😃
@nguyenmanhcuong138
Máy mình hư màn hình mà bạn. còn lại dung tốt tất cả. nt thì gắn vào máy tính nhắn. pin ko dùng gì cũng 3,4ngay. giơ chi de ghe chut it. co man hinh thi minh mua thay vao
bán cái xác mb860 phụ kiện còn dock sạc và 1 pin còn trâu bò lắm....tại chết cảm ứng chứ máy vẫn lên như thường, lh: không chín 47 sáu 48 hai 77, ở hn1 nha
bán cái xác mb860 phụ kiện còn dock sạc và 1 pin còn trâu bò lắm....tại chết cảm ứng chứ máy vẫn lên như thường, lh: không chín 47 sáu 48 hai 77, ở hn1 nha
Máy em đã unlocked đang cài rom 2.3.7 của CM, giờ em muốn up lên 4.2 mà không biết cách làm, bác nào rành làm ơn chỉ em với ạ, em cám ơn các bác nhiều nhiều!!!
ebigon
ĐẠI BÀNG
9 năm
trước tiên kiếm cái recovery nào phù hợp với 4.2 up vô trước rùi từ recovery đó down file zip của cm về mà úp vô lên 4.2

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019