Bác nào đang sử dụng LG Optimus L9 thì vào đây nhé.

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua ĐTDĐ' bắt đầu bởi thanhluan678, 1/12/12. Trả lời: 11, Xem: 2039.

1. thanhluan678

thanhluan678 Thành viên

Em hy vọng topic này sẽ sôi nổi thảo luận về LG L9
    Em thấy L9 mới ra, đọc thông số kỹ thuật cũng khá ấn tượng, nhưng không biết thực tế thì thế nào. Bác nào đã sử dụng em LG Optimus L9 rồi thì cho ý kiến giúp em với ạ. Về độ nhạy cảm ứng, độ sắc nét màn hình, tốc độ lướt web, âm thanh... và quan trọng nhất là thời lượng pin có lâu không ạ.
    Nói chung bác nào đã và đang dùng em LG L9 thì chia sẻ kinh nghiệm về điểm mạnh và yếu của em này nhé.
    Cảm ơn các bác đã quan tâm.

:
  2. hoangcavalli

hoangcavalli Thành viên

3. thanhluan678

thanhluan678 Thành viên

Các đâu hết cả rồi

4. vanthanhk56khct

vanthanhk56khct Thành viên

nếu bác mua thì alo em thôi ạ, nếu ở HN nhé. đang có 1 em màu trắng mới nguyên seal ạ. bán 6t5 :)
    - cảm ứng mượt, xem video cực kỳ nét. ko có độnhiễu nào nhé. âm thanh cũng tạm, lướt web = wifi thì nhanh còn 3g vt thì cũng bt, vì do mạng vt nó thế :D
    Pin em nó 2150 SiO+ nên khá tiết kiệm, nhưng với dòng smartphone này dùng 1 ngày sạc 1 lần là đẹp rồi bác ạ :D
    ---> mua thì alo em nha, máy mới nguyên hộp, hàng Cty BH 12 tháng 01692645810

5. thaoly11

thaoly11 Thành viên

Mình hiện đang xài L9 này. từ ngày nó mới ra đã rinh về. cảm giác về con L9 này thì rất mượt.. thiết kế đẹp. sắc nét. chụp hình 8mp cũng rất ok. nghe nhạc tốt. pin xài lâu hơn những con khác nhiều. nếu ok bạn rinh 1 em về xài đi...

6. vsmanh

vsmanh Thành viên

mấy bác cho em hỏi mua máy mới có được tặng kèm thẻ nhớ không vậy

7. sadec1

sadec1 Thành viên

LG tặng kèm theo máy thẻ 4g của LG

8. Út Đạt

Út Đạt Dự bị

Mình cũng đang định mua con này, nhìn sang trọng chứ như con L7 thì cục mịt quá

9. -Linh Xinh-

-Linh Xinh- Dự bị

Cho em hỏi cái này con gái sài có hợp không ạ

10. vsmanh

vsmanh Thành viên

Máy này dùng có ổn không ạ. Đang tính cuối tháng ra TGDD mua mà thấy nhiều người nói TGDD làm ăn không được đàng hoàng cho lắm. Không biết có nên mua ở đây không

11. realboy00

realboy00 Thành viên

nữ sài màu trắng nhé , rất thời trang lun....bạn thaoly11 nữ cũng dùng màu trắng đó :D

nếu bro đang wan tâm em này thì wa topic này xem cảm nhận người dùng của em này nhé .... Mong sớm đón chào bro gia nhập nè
    http://www.tinhte.vn/threads/1691176/

12. jeans

jeans Dự bị

Cho minh hoi lam sao de ket noi dien thoai voi may tinh bang day USB duoc vay a ?