Bác nào dùng dòng Elitebook của HP thì vào đây thảo luận nha....!

Thảo luận trong '[Win] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi thanhtrungxm, 2/2/10. Trả lời: 698, Xem: 107041.

1. chipintel_li

chipintel_li Thành viên

Do màn hình chứ có liên quan gì đến Card hình đâu.

2. quangtrung_kr

quangtrung_kr Thành viên

CHào các bạn! Bạn nào dùng con HP 8440P Core i5 bản card rời, bạn nào cí cho mình xin cái phân vùng HP_Tools cái. Do hum bữa lỡ Del mất toi rồi. Mình cần để sử dụng cái Quick Web vs QuickLook tiện cho khỏi mở máy.
    Mà cho mình hỏi cái QuickWeb soft trên HP có dùng đc ko vậy do đang tải nên cũng chưa bik. Ko hiểu sao chậm thế ko bik 16kb/s .... còn nếu có chỗ Down trên HP Support thì chỉ giúp mình cái QuickLook với. Thank các Pro nhiều

3. Lưu Tinh

Lưu Tinh Thành viên

Cái phân vùng HP_Tools thì bạn chỉ cần dùng phần mềm chia ra một phân vùng, đặt tên là HP_Tools, format FAT32 là được.
    Còn cái QuickWeb thì dùng được, chỉ có cái QuickLook là mình vẫn chưa dùng được thôi, không biết sao outlook trên win chạy ầm ầm mà mở quicklook lên thì chẳng thấy gì cả.
    Bạn có thể down quicklook tại đây

4. hommevn

hommevn Thành viên

Con HP 6930p của mình vừa bị vỡ mất cái màn hình, bác nào biết bán ở đầu cái màn để thay không chỉ mình với? Màn của mình 1440x900 dpi

5. hamster2102

hamster2102 Thành viên

bác đã qua 521 Kim Mã hỏi chưa, trước mình có qua thay viên pin mới nhưng họ bảo phải giữ máy lại nên mình cầm về vì công việc , chắc mấy hôm nữa rảnh sẽ mang em nó qua đấy, công nhận là dùng con này không chê điểm gì được :D tản nhiệt thì cực tốt

6. Rush1987

Rush1987 Thành viên

cho mình hỏi tí mình mới đổi t400 sang hp6930p nhưng h cắm thẻ nhớ vào khe đọc thẻ thì ko nhận.có cần cài thêm j ko ah????

7. hommevn

hommevn Thành viên

Rush1987 thích nội dung này.
  8. Rush1987

Rush1987 Thành viên

em lam dc roi thank bác

9. Rush1987

Rush1987 Thành viên

cho em hỏi thêm cái nữa là bluetooth của máy hp6930p này là option hay là có sẵn.em tìm cách bật mãi mà ko dc

10. bondpham

bondpham Thành viên

11. hommevn

hommevn Thành viên

Buồn cho con máy vẫn chưa thay được cái màn.

12. vuongrau1992

vuongrau1992 Dự bị

E cũng đang kết e 6930p lém ! HN chỉ thấy songviet bán ! Nhưng không biz chất lượng thế nào ! Khổ nỗi sv nghèo ! :)

13. Rush1987

Rush1987 Thành viên

cực thik cưck like pin bền loa to màn hình đẹp m dang dung mà.mỗi tội mấy cái nút cam ứng sáng quá dùng ban đêm toàn bị chói mắt

vuongrau1992 thích nội dung này.
  14. vuongrau1992

vuongrau1992 Dự bị

Các bác có biz ở hà nội, nơi nào bán e này uy tín , chất lượng, bảo hành tốt không ah! Chi dùm e với ! :)

15. Rush1987

Rush1987 Thành viên

tháng trc ông anh còn 2 cái ko biết h bán chưa.bạn mua cấu hình ntn chip p hay t có tầm bao xiền

16. hamster2102

hamster2102 Thành viên

bạn qua 521 Kim Mã hỏi xem, đấy là địa chỉ hãng

17. vuongrau1992

vuongrau1992 Dự bị

Chip p thui bác ah! E không cần hiệu suất cao chỉ cân pin trâu là được ! Dưới 10tr! :)

18. vuongrau1992

vuongrau1992 Dự bị

Cửa hàng đó là j bác !

19. hamster2102

hamster2102 Thành viên

có cần thiết phải hỏi lại như thế không o_O

20. Hangblack

Hangblack Thành viên

bác cho e hỏi e đang tính làm 1 e hp 6930p này nhưng e đang phân vân k biết chip t9400 thì hiệu năng có kém core i nhiều không bác tại giá tiền của core i3 4soos với giá tiền e này cũng tương đương nhau nên e đang rất phân vân.