Bạn biết bao nhiêu công nghệ được sử dụng cho laptop Dell?

kimcuongden1712
29/8/2014 19:2Phản hồi: 14
Là fan Dell bạn đã bao giờ tự hỏi mình biết được hết bao nhiêu công nghệ được sử dụng trong chiếc laptop của mình chưa?
Nếu biết rõ bạn sẽ sử dụng chúng 1 cách tối đa hiệu quả mà không lãng phí số tiền bỏ ra để sở hữu chiếc máy đó đâu. Hãy thử kể tên những công nghệ mà bạn biết.
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rbow1203
TÍCH CỰC
10 năm
Finger Print: Bảo mật bằng dấu vân tay, bên cạnh bảo mật bằng mật khẩu và nhận diện khuôn mặt. biết mỗi cái này vì máy vostro của mình có cái này
Jazmine_ng
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhớ cái hồi mới sử dụng finger, chà mãi chà miết mà không đúng, té ra mới biết phải chè nhẹ nhành chậm rãi. Nhớ lại thôi mà cũng kích thích liên tưởng rồi 😁
kattylee07
ĐẠI BÀNG
10 năm
Data safe online: Bảo mật, lưu trữ thông tin trong hệ thống lưu trữ bảo mật nhất thế giới, được các cơ quan chính phủ tin dùng. Đặc biệt là miễn phí và dành riêng cho Vostro và XPS
====>có nhưg chưa được sử dụng lận nào…. Hix
Jess_ng
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bàn phím backlit với ánh sang khoa học có phải là công nghệ ko ta? bàn phím sáng trưng gõ phím phê lòi
shinbutbi
ĐẠI BÀNG
10 năm
Công nghệ chống sốc, mà vẫn chưa hiểu cơ chế này, hok lẽ đệm dày vào cho nó đỡ rung à :secxy:
Chẳng biết mấy cái trên chỉ biết cái cảm ứng màn hình mà con lap nào giờ cũng tích hợp, và cũng cảm thấy chuối chuối...
harry_123
ĐẠI BÀNG
10 năm
cho mình hỏi máy Inspiron 15 5000 có chế độ sạc đầy pin tự động ngắt chuyển qua dùng nguồn không ạ? nếu không thì mình cần cài những gì và sử dụng pin như thế nào vậy ?
@harry_123 có bạn, bạn tìm và sử dụng Dell meter nhé, khá hữu ích cho việc kiểm quản lý pin
Anie Lee
ĐẠI BÀNG
10 năm
thế việc chọn hút chân không là công nghệ gì vậy. mất cái biết mấy bro trả lời hết rồi T T
shinnohara9
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sao lưu và backup online giúp máy trở lại trang thái hoạt động, mình thường sử dụng khi bị vỉrut ăn mất file hệ thống :S
Quản lý pin, ngắt xạc xả pin thông minh

Sent from my GT-I897 using Tinhte.vn
Bibomup
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình muốn gia hạn bảo hành dell thì phải làm sao? máy hết hạn bảo hành rồi.
@Bibomup chà cái này căng này, sao khi gần hết hạn bh ko mua để hết rồi mới mua, chi phí độn lên rất nhiều đây, vì còn check lại phần cứng phần mêm...blbla giá vì đó mà tăng lên:p
Công nghệ chống sốc, nghe nhạc khi tắt máy, mong chờ không thấm nước trong thời gian tới

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019