Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Bản cập nhật đầu tiên cho Windows Phone 8 có gì?

bk9sw
25/12/2012 15:39Phản hồi: 137
137 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nâng cấp mới gì mà 1 phần rất nhỏ các chức năng cổ xưa của android!
umumti
CAO CẤP
11 năm
Ôi, chờ em 7.5 lên 7.8 thôi, ước muốn nhỏ nhoi mà chờ hoài không thấy.
Có gì mới là có cãi lộn. Không như mình yêu tất cả sym, ios, android cả wp8 nữa tiếc là chưa đủ đạn múc wp8 thôi 😃

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
hình như chưa có gì mới nhiều lắm
thao
TÍCH CỰC
11 năm
Cái này không đủ cho bác thì em cũng chịu nhé.
http://www.windowsphone.com/en-us/store/collections/photo-and-visual-effects/7a0e3e66-83e2-4eb7-8b28-690f8a3f887a

Nhanh và khỏe ngay tắp lự 😃. Chỉ ức chế bàn phím, nhất là TV.
@thao Mấy cái này em thử hết rồi. Có 1 2 cái đc thôi. Còn lại chán, chỉ toàn chỉnh màu thôi mà màu thì màu xấu. Android nhiều cái hay lắm. Ghép gủng, Tô vẽ đủ kiểu à. Cái này ko có
thao
TÍCH CỰC
11 năm
Chỉ một câu hỏi duy nhất: khi nào có chính thức cho thị trường VN và quan trọng nhất cập nhật bàn phím telex TV.
mỗi người 1 cảm nhận khác nhau nhỉ

Máy mình thì pin khỏe thật, không biết có phải chỉ dùng wifi ko dùng 3G ko. Thật sự là mình chỉ có thói quen tắt cellular data và wifi khi dùng iPhone. Còn điện thoại khác chỉ tắt wifi, 3G phải để vì lý do công việc.

Wifi mình so sánh với Lumia 710 thì quá đuối, ức!

À hỏi mọi người cái là: mình mua nịnaja fruit giá 25k bằng thẻ Visa, ngân hàng nó trừ trước 21k xong rồi sau đó mới trừ 25k (tổng thiệt hại 46k). Chả lẽ mua hàng MS store bằng thẻ Visa mà mất phí à, nhục thật, anh em cẩn thận.
@meonguyen Bỏ 25k ra chém trái cây ak ak, bác cũng máu phết nhỉ, theo mình thì muốn chơi game thì chơi trên android là tốt nhất, free từ đầu đến cuối. Mình chỉ chơi game trên Nexus7 thôi, Ipad nặng quá già yếu rồi cầm mỏi.
shvthn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tenjdaytroi Phí gì mà cao quá vậy trời, gần 100%. Bạn hỏi lại nơi cấp thẻ coi cơ chế hoạt động thế nào chứ nếu thanh toán cỡ tầm 1000$ thì sao?
@shvthn Mình contact trực tiếp với nhân viên MS, thì ra 21k là phí proof account. Lần đầu add thẻ sẽ bị mất, các lần sau ko mất. Thế mà nó cũng refund cho mình tiền mua game và tặng 1000 points Xbox. Chăm sóc tốt thật.
shvthn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@meonguyen Vậy ngon rồi, thẻ của bạn là Visa à? Ngoài mấy thông tin trên thẻ ra, khi thanh toán online có nhập thêm mã PIN không bạn?
@shvthn không, nhập thông tin thanh toán online như bình thường thôi.
khi nào mình mới Update đc đây 😔(
dratwister
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vụ pin bủng thì tốt nhất là tháo Skype ra khỏi máy. Skype mới chỉ là Beta là có khả năng đụng bug (cụ thể là bug infinite sync loop gây tốn pin rất nhiều)
Chúc mừng các bác dùng wp .
chưa đủ độ hot và chắc cũng không giúp được nhiều cho window phone
Mr_solembum
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mong chờ bản cập nhật cho WP8 ở Vn, và mong chờ các App dc hoàn chỉnh như Yahoo, Viber .....
@Mr_solembum yahoo có QuickYM chát chít ngon lành mà bạn, mình đag dùng đây.
minh chuyen qua android mat roi,nan wp qua

Sent from my IM-A760S using Tinhte.vn
k đến lượt mình TT____TT
hô hô, mới kiện MS xong, về vụ sao lại lấy 21k mà không bảo gì. Nó giải thik xong rồi refund cho 25k tiền game với tặng 1000 điểm MS. Tuyệt!
Có vẻ như nền tảng Winows Phone 8 ngày càng được chăm sóc nhiều, cứ thế này thì có thể tương lai không chừng nền tảng này sẽ sánh ngang với Android hay OS không chừng😃
Wp8 la nhat
kết em 620 quá nhưng chưa đủ tiền
WP8 hoooooot quá...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019