Bản đồ trên Flickr được nâng cấp, sử dụng Nokia Maps để định vị tọa độ địa lý hình ảnh

Thảo luận trong 'Đám mây, Dịch vụ trực tuyến' bắt đầu bởi Blaze1st, 30/6/12. Trả lời: 58, Xem: 4926.

1. baotuan

baotuan Thành viên

Ngôi sao Nokia đang lên. Mặc dù k so dc với google maps về dữ liệu nhưng nếu đầu tư nhiều thì sẽ đuổi kịp nhanh thôi ấy mà
  2. blueseaN9

blueseaN9 Thành viên

dữ liệu j vậy bạn?
  3. baotuan

baotuan Thành viên

Đường sá, nhà cửa, nhiều dịch vụ đi kèm như street view, hàng quán tè le do người dùng up lên. Nokia cần thời gian để có dc như thế
  4. Trantamquan

Trantamquan Thành viên

Sao không nghĩ google sẽ thay đổi nhỉ? Nokia có thể thay đổi còn google thì không à? Các hãng càng cạnh tranh người dùng càng có lợi thôi!

Gởi từ 1202 của tôi sử dụng tinhte.
  5. jengjiovi

jengjiovi Thành viên

Nokia map de su dung hon google map. Minh dung n900 nen kg viet co dau duoc
  6. avencast

avencast Thành viên

tin vui cho anh em dùng wp là toàn bộ dữ liệu nokia maps (bao gồm VN) đã dc tích hợp vào bing map
    các bác khỏi í oé chuyện map của wp nữa nhé
  7. Wall1

Wall1 Thành viên

Hôm nào về nhà bác cũng phải nhờ Nokia dẫn đường à????:)
  8. pvtq9

pvtq9 Thành viên

trước dùng N8 công nhận Nokia map tốt thật.
  9. blueseaN9

blueseaN9 Thành viên

Cái đấy nokia map chi tiết hơn google map nhiều nhé! Nokia map chỉ tiết cả nông thôn và thành phố! khoản chi tiết google còn phải học hỏi nokia! It nhât là ở viet nam!
  10. warmboy24

warmboy24 Thành viên

Thời của Nokia Maps đã tới! :). Ai xài rồi thì mới biết nó hay!
  11. warmboy24

warmboy24 Thành viên

lầm rồi bác! Đường xá Nokia chi tiết hơn đấy. Còn tiềm cửa hàng, quán ăn search tên quán có thể không ra nhưng search "số nhà"+" tên đuờng" thì chắc chắn không sai 1m trong khi gg search như vậy nó không ra đâu!
    caotunhan thích nội dung này.
  12. caotunhan

caotunhan Thành viên

Theo cái đà này thì Google maps sẽ mệt đây, em thấy Nokia maps phát triển nhanh quá, hi vọng nó phá được thế độc tôn của Google maps trước tới nay
  13. kizz2

kizz2 Thành viên

Nokia map mau nhin chan
  14. kizz2

kizz2 Thành viên

Tiec la thiet bi chay nokia map qua it....
  15. kirimaru89

kirimaru89 Thành viên

ngon rồi, hoan hô flickr, hoan hô nokia
  16. trongvongbankinh

trongvongbankinh Thành viên

cung cấp cho càng nhiều hãng thì cái tên Nokia càng được nhắc đến nhiều , mà lại không lãng phí tài nguyên, nhiều người hưởng lợi, càng nhiều người dùng doanh thu quảng cáo càng tăng ,
  17. sunspider

sunspider Thành viên

Dễ dùng hơn như thế nào vậy bạn, chưa xài thử Nokia nên ko biết
  18. sunspider

sunspider Thành viên

Bạn có nói phét không đấy, mình ở Cần Thơ, mình thử search "số nhà + tên đường" thì cả nokia map và gg map đều chỉ ra tên đường thôi chứ làm gì có chỉ đúng ngay số nhà "không sai 1m" như bạn nói
  19. ducquang009

ducquang009 Thành viên

có vẻ các hãng ko còn mặn mà với GGmap nữa rồi
  20. khanh_dongthap

khanh_dongthap Thành viên

Ủng hộ No 1 vé :)