Bản đồ trên Flickr được nâng cấp, sử dụng Nokia Maps để định vị tọa độ địa lý hình ảnh

Blaze1st
29/6/2012 17:34Phản hồi: 58
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngôi sao Nokia đang lên. Mặc dù k so dc với google maps về dữ liệu nhưng nếu đầu tư nhiều thì sẽ đuổi kịp nhanh thôi ấy mà
@sunspider Bạn xài Nokia maps trên thiết bị nào vậy?!
@sunspider mình vừa kiểm tra ở Cần Thơ xong! Mình tìm địa chỉ thử vài địa điểm tra trên mạng. Thử check vài đường lớn thì đều thấy số nhà ngay tại điểm mình check. Những đường nhỏ thì không có số! coa thể vì mình dùng ở sg nên bản đồ chi tiết hơn!
@warmboy24 Mình xài map trên web thôi, mình thử search đường số nhà ở Đường Hòa Bình, TP Cần Thơ (là đường lớn đấy), nhưng nó chỉ ra đường thôi chứ ko chính xác vị trí của số nhà
@sunspider mình mới vừa xem lại! mấy đường xung quanh đường Hòa Bình thì có còn cái đường Hòa Bình không có mới đau chứ!😕
Sao không nghĩ google sẽ thay đổi nhỉ? Nokia có thể thay đổi còn google thì không à? Các hãng càng cạnh tranh người dùng càng có lợi thôi!

Gởi từ 1202 của tôi sử dụng tinhte.
jengjiovi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nokia map de su dung hon google map. Minh dung n900 nen kg viet co dau duoc
@jengjiovi Dễ dùng hơn như thế nào vậy bạn, chưa xài thử Nokia nên ko biết
avencast
ĐẠI BÀNG
12 năm
tin vui cho anh em dùng wp là toàn bộ dữ liệu nokia maps (bao gồm VN) đã dc tích hợp vào bing map
các bác khỏi í oé chuyện map của wp nữa nhé
pvtq9
TÍCH CỰC
12 năm
trước dùng N8 công nhận Nokia map tốt thật.
Thời của Nokia Maps đã tới! 😃. Ai xài rồi thì mới biết nó hay!
kizz2
ĐẠI BÀNG
12 năm
@warmboy24 Tiec la thiet bi chay nokia map qua it....
@kizz2 quá ít là thế nào khi gần như smartphone của Nokia cái nào cũng có nhỉ!
kizz2
ĐẠI BÀNG
12 năm
@warmboy24 Dc may con maemo voi win phone may ra goi la smart thui.dam lau la con lai dung phat chan
@kizz2 chả biết gì mà cũng phán bậy! 😁. Anti a? :D. Thế thì không nói nữa tốn nước miếng cũng chả hiểu hơn được bao nhiêu!
caotunhan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Theo cái đà này thì Google maps sẽ mệt đây, em thấy Nokia maps phát triển nhanh quá, hi vọng nó phá được thế độc tôn của Google maps trước tới nay
kizz2
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nokia map mau nhin chan
kirimaru89
ĐẠI BÀNG
12 năm
ngon rồi, hoan hô flickr, hoan hô nokia
cung cấp cho càng nhiều hãng thì cái tên Nokia càng được nhắc đến nhiều , mà lại không lãng phí tài nguyên, nhiều người hưởng lợi, càng nhiều người dùng doanh thu quảng cáo càng tăng ,
có vẻ các hãng ko còn mặn mà với GGmap nữa rồi
Ủng hộ No 1 vé 😃
các hãng đang "ủng hộ" NOKIB nhà ta đây mà! =) 😁
Nokia map tuyệt lắm.
Dùng bản đồ offline ̀ của Nokia rất kinh tế,lại chính xác.
Rất mong Nokia map sẽ vượt GM trong thời gian ngắn...
Nokia map thi ngon roi
Nokia Map đang dần dành thị phần của Google Map

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
tốt quá...windowphone muôn năm kaka có bản đồ rồi
Tuyệt! Chứ dùng Bing Maps nhìn Việt Nam cứ như thời tiền sử.
pikachu3d
TÍCH CỰC
12 năm
GGmap hơn NoMap ở cái ảnh vệ tinh, nhưng thực tế có up kịp thời đâu, nhiều chỗ ảnh vẫn cách đây cả chục năm rồi.
Còn NoMap ở VN thì chuẩn đó, dùng rất chi tiết, có lẽ NoMap là cái mình dùng thường xuyên hơn cả chụp ảnh và nghe nhạc
tuandat91
TÍCH CỰC
12 năm
Cac Bác cứ thử xài NOKIA maps rồi sẽ biết
@tuandat91 Tiếc là có nhiều người không có sài bao giờ mà cứ phán bừa chả ra làm sao!😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019