Bạn nào chơi Island HD thì vào đây

tommy_0802
29/8/2011 6:34Phản hồi: 69
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã accept hết các bạn rồi. Tình hình là thấy Vn ta có một số anh em bi banned vì tội hack. Các anh chị em ai đang hack cẩn thận nha, Game này chơi cần thời gian, đâu cần phải hack đâu các bạn 😃

---------- Post added at 07:00 PM ---------- Previous post was at 06:59 PM ----------

Chịu khó làm nhiệm vụ trong game, là lên lvl cao ah`. Kéo lên trên chút có trang web hướng dẫn làm nv đó bạn

---------- Post added at 07:00 PM ---------- Previous post was at 07:00 PM ----------

Chịu khó làm nhiệm vụ trong game, là lên lvl cao ah`. Kéo lên trên chút có trang web hướng dẫn làm nv đó bạn
mình tham gia với ! 😁
ID Gau_beo
Island name : Truingh
Up cho anh chị em thấy

---------- Post added at 12:58 AM ---------- Previous post was at 12:57 AM ----------

Đã add rồi nha 😃 nhớ tặng quà mình đó
Wow, add mình với nhéMinCIA
Có ai biết cho mình hỏi, mua dollars và gold trong game này thanh toán kiểu gì nhỉ? Mình kích vào phần Add gold mà mua được ngay mà không thấy nó bắt thanh toán tiền qua thẻ hay gì gì đó? Nhỡ đâu mua 1 đống xong sau này nó thu tiền thì khốn?
dùng vía card hay là debit card (thẻ trả trước) của ngân hàng nào cũng được. mỗi khi bạn mua 1 cái gì đó trong game hay App-store, apple sẽ hỏi bạn nhập password của bạn vào, như vậy là bạn đã mua rồi.

Bình thường thì khi bạn nhập mật khẩu để mua thì apple chỉ đòi hỏi bạn nhập 1 lần, còn mấy lần khác không cần phải nhập lại mật khẩu nữa. Do vậy trường hợp của bạn ở trên có thể là bạn đã nhập password rồi nên apple thông báo cho bạn thôi. 😃
Mình chưa bao giờ dùng thẻ đó cả. Chắc là do cài iAP ..... rồi
Chưa dùng bạn hãy vào ngân hàng đăng ký 1 cái cho nó tiên. Muốn nhanh chóng thì làm Debit card (Bỏ vô nhiêu thì xài nhiêu). Bây giờ hiên đại thì ngân hàng nào cũng có hết.
up cho mọi người 5hấy
up lên cho anh em thấy nè
Mình update lại cả tên nhân vật và tên game là Bond203 nhé
Up up nào bà con.
Add mình vào nữa ngen bạn. Mình mới chơi: ID: AHuy1989
Name : Huy163

---------- Post added at 09:59 AM ---------- Previous post was at 09:49 AM ----------

Mình không biết làm như thế nào để được mua đất ở Region 2 hết. Mình có đủ 90000. Bạn nào chỉ mình cách chơi với.
add friend đủ là mua được nha bạn
tintinmewt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Add minh nữa nhé.
Nick: MingAn007
Mình nữa Nhoxxitin nhớ add nhá
Moi nguoi cho Minh mot chan voi nhe. Ten Minh l haikien2000.
Co ai choi game nay nua khong. Ket ban voi minh nhe.
Name : haikien2000
Add mình với play name : Bi Bo code d95c04 Island name : Bibo Land
add mình nữa nhé: nik:JayBao....island name:Legend Of Sand
Name: Hong Vinh
Code: caeba8
Mấy bạn add code trong Services->Enter Friends Code nhé, sẽ đc tăng quà đó

Thanks
P/S: Mọi người confirmed trong game đi mình add nick roi dó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế