Bàn phím Swype tiếng Việt nào .....!

Thảo luận trong '[Android] Phần mềm' bắt đầu bởi topifone, 10/2/11.

1. Funnnny

Funnnny Thành viên

Có làm bản Swype 3.x được ko nhỉ, từ 3.x trở lên giao diện clean và tốc độ tốt hơn nhiều

2. hoactaithien

hoactaithien Thành viên

tôi cũng đang mày mò làm cái swype 3.xx tiếng việt mà làm mãi vẫn không được. có cao thủ nào ra tay chưa nhỉ? nghe nói phiên bản mới của swype tốt hơn rất nhiều

3. khanh1906

khanh1906 Thành viên

màn hình 640x960 không có ak chủ thớt?

4. ilovepiaggio

ilovepiaggio Thành viên

Hi
    Chắc chưa có bản cho Flyer 1024*600 chủ thớt nhỉ........

Wait

5. nqhuy90

nqhuy90 Thành viên

Mình làm được bản SWYPE beta 3.25 có tiếng Việt rồi, nhưng nó báo không có bản quyền, chuyển sang tiếng Việt thì lúc viết nó không có tiếng Việt.

Bỏ được cái check bản quyền thì cũng mất luôn phần chọn ngôn ngữ của SWYPE :))

6. topifone

topifone Thành viên

Bản của bác làm cho độ phân giải nào? Có thể gửi cho em xem debug được không?

7. cryshop

cryshop Thành viên

Đợi bản 3.xx của các bác ;)

8. luckysnow195

luckysnow195 Thành viên

Em xài bản beta rồi thêm t9tiengviet.txt vào. xài cũng ngon:)

9. nqhuy90

nqhuy90 Thành viên

Mình đang dùng bản 480x800. Đợi mình up lên cho.

10. tunamdinh

tunamdinh Thành viên

hỗ trợ tiếng Việt không dấu thì hay

11. chinhlevn

chinhlevn Thành viên

Mình đang dùng Galaxy mini có độ phân giải màn hình 240x320, cài swype vào thì thấy nó nhỏ quá nên rất khó để gõ, bác nào biết chỉnh kích thước thì chỉ giúp minhyf với

12. topifone

topifone Thành viên

Swype không phải để gõ. Bác xem lại hướng dẫn trang 1.

13. chinhlevn

chinhlevn Thành viên

Srr, ý mình là swype ấy, nhỏ quá nên hay bị nhầm từ lắm

14. comic_113

comic_113 Thành viên

Sony erisson w8 tai ve va dung ngon nhe, khong thanh van de gi ca. Truoc em van dung smart keyboard để nhắn tin, viết mail và chat. Gio co cai nay rui dam me luon, hien tai do khong go dc tieng viet k dau de nhat tin ngon (neu co thi hien cai tip help nhu cac bac phan anh) nen em nhat tin van dung smart, con mail va chat chuyển luôn sang swype, công nhận là gõ tiếng việt trên swype miễn chê, tuy chưa quen và con chậm nhưng chắc lâu dần rồi sẽ ok thôi. Cho khi nào có bản mới đánh tiếng việt không dấu ngon thì em sẽ cho cái smart nghỉ hưu và toàn tâm toàn ý với swype. Cám ơn các bác nhiều, chúc room lúc nào cũng xum tụ

15. knnhubi

knnhubi Thành viên

Vẫn gõ tiếng việt không dấu bình thường tuy còn hạn chế nhiều nhưng có thể dậy thêm cho nó mà

16. nXqd

nXqd Thành viên

Không có ai update phiên bản mới ta :(

17. quehuongp

quehuongp Thành viên

X10 sử dụng tốt

18. thainguyenkhoa

thainguyenkhoa Thành viên

bác chủ ơi cho mình hỏi cái này mình đang xài milestone 1 dùng swype thì làm sao gõ tiếng việt bằng phím cứng được

19. thainguyenkhoa

Có ai giúp mình không

20. thainguyenkhoa

up...............