Bản ROM 4.5.0.182 cho 8800 (AT&T)

Thảo luận trong '[BB] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi gsmorcdma, 17/1/10.

1. do_chi_kien

do_chi_kien Thành viên

Chinh xac............................................

2. do_chi_kien

do_chi_kien Thành viên

hon cung chang bao nhieu.
    ma sao vao tinhte van bao loi 404 nhi?...................
    co ai biet khong?

blackberry_hp thích nội dung này.
  3. goni95

goni95 Thành viên

trùi vay sao jam up,sao ai cung chê hết zay?

4. gsmorcdma

gsmorcdma Thành viên

Máy bạn thế nào đó chứ, tôi dùng pin vẫn thấy ổn (>4 ngày) nếu không muốn nói là ổn hơn bản 8800M_PBr4.5.0.152/4.5.0.110

5. blackberry_hp

blackberry_hp Thành viên

Công nhận là ăn pin ghê. cài cho thằng bạn nó kêu ầm ĩ, thế là gỡ ra làm lại cho nó cái 161 cho lành. mất công mình hí hứng khoe nó có rom mới

6. VTG

VTG Thành viên

Em dùng bản bản này 4.5.0.181(304) chạy cũng phà phà, pin cũng 3-4 ngày, up nhiều mệt mà nó vẫn vậy:d. Dù sao cũng thank bác chủ thướt.

7. mnn

mnn Thành viên

Các bác đúng đấy, tôi up xong pin giờ được hơn 1 ngày, trước kia dùng 4 ngày thoải mái.

8. phongsun01

phongsun01 Thành viên

Nghe khó tin qá, j mà hôm trước 4 ngày, hôm nay tụt hẳn 1 ngày

9. kenta9x

kenta9x Thành viên

máy tôi 8800 ATT up rom mới nhất này ! pin trâu vô đối luôn :) anh em xem lại đi !

10. easy

easy Thành viên

em vẫn ko hiểu tại sao cùng 1 rom, có máy "khen", có máy "chê" vậy nhỉ (coi là cùng mức độ sử dụng trung bình, máy ko bệnh, ko đục lỗ câu dây)?

11. do_chi_kien

do_chi_kien Thành viên

may minh ship usa ve...................................

12. blackberry_hp

blackberry_hp Thành viên

Thay được nhưng phải có phần mềm. bạn search trong diễn đàn có hướng dẫn chi tiết về thay đổi logo khởi động đó.mình quên mất link rồi

13. doansonnam

doansonnam Thành viên

nói chung mức độ pin thì 10 bản trước so với 9 bản này nhưng mà đồng hồ cát nhiều nên ghét.các bác sài pin 3-4 ngày chắc ko làm j chứ em on nick yahoo gần như 24/24b thì chỉ dc gần 2 ngày thôi với em thế là ổn rồi,up về bàn trước ổn định hơn sao mình ko làm chứ

14. mnn

mnn Thành viên

Bác không tin thì qua tôi cho mượn về dùng thử. Trước đây là lúc trước khi up Rom mới thôi, còn bây giờ dùng được hơn 1 ngày nghĩa là dùng sang ngày thứ 2 thì phải nạp pin. Các bác quan tâm đến hàng xịn với nhái làm gì, cứ so sánh với ROM trước/sau là được (vẫn máy đấy mà).

15. blackberry_hp

blackberry_hp Thành viên

Pin của bản rom này là cả một vấn đề các bác ạ

16. buithanhson

buithanhson Thành viên

ăn pin cứ gọi là vãi

17. vykha

vykha Thành viên

182 là mới nhất hiện nay chưa các bác nhỉ?

18. gsmorcdma

gsmorcdma Thành viên

Mới nhất cho AT&T thôi bạn à. Còn hãng khác đã có 4.5.0.187 (bạn có thể tìm trên diễn đàn-mình không có link)

19. glpro150cc

glpro150cc Thành viên

Tìm mãi mới thấy rom 4.2 at&t cho 8800,đánh dấu phát

20. minhtinh_8x

minhtinh_8x Thành viên

Trước sài bản này rồi vì đồng hồ cát (khi chạy nhiều ứng dụng) nên cài bản khác.
    4.5.0.180
    4.5.0.174
    4.5.0.188
    Nhưng giờ vẫn quyết về lại bản này sài. Còn đồng hồ cát sẽ nghiên cứu những phần mền trên BB xem có tranh chấp không?