Bàn về máy ảnh số chính hãng - xách tay

starnt
2/10/2007 13:53Phản hồi: 409
409 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ôi tôi sợ ngọc camera lắm rồi.........còn giang duy đạt à các bác thử lên muare.vn xem anh em nói về cửa hàng của giang duy đạt thế nào ...xuốt ngày thấy bị khiếu nại trên muare.vn nói chung là 2 cửa hàng này đều là loại vớ vẩn đừng tham gải mà ăn phải đồ lởm(ý em nói là không phải là đồ giả mà là đồ xịn nhưng bị lỗi rồi hoặc không thì bị trục trặc và đã qua sửa chữa
các bác ơi , máy ảnh của em sony t90 bị rớt xong giờ chụp hình mờ căm ah . nếu reset lại máy có hết ko , còn nếu sửa thì sửa ở đâu uy tín vậy ? chỉ giúp em với
Nếu nói về hàng hãng và nhập khẩu trực tiếp (NKTT), Thì hoàn toàn giống nhau, nếu tất cả các của hàng bán ra là mới 100%.
Công ty tôi cũng bán máy ảnh số tại Nam Định, Nhưng nhận xét rằng, cả 2 dòng sản phẩm hoàn toàn như nhau về chất lượng, giá hàng NKTT thì luôn tốt hơn. Cty tôi bán cả 2 dòng và khách có quyền lựa chọn, thấy rằng tỉ lệ mua hàng hãng/ hàng NKTT là 50/50%.

VietPC - Cung cấp Máy tính xách tay - Máy Ảnh số - Phần mềm - Máy văn phòng
134 Quang Trung - TP Nam Định
3.83.86.86
mua hang xach tay re hon ,chat luong cung vay thoi.second hand thi phai coi may con zin chua bung la ok
:mad:Đúng là nhức đầu khi mua máy mà cứ rối khi đứng trước một rừng giá, mà xem giá thì cũng cứ phải click click. Rồi hàng họ thế nào. v.v.v.v.v..

Hiện tại ở Việt Nam bạn có thể vào http://vietprice.net để tham khảo giá các cửa hàng. Nói chung cũng tương đối. Kèm thêm lên diễn đàn nhờ anh em tư vấn nữa là ok. Chút đóng góp
E định sắm eos 550 ở Long Bình TP HCM.thấy giá cạnh tranh.bác nào có mua ở đó rồi xin cho ý kiến,chất lượng thế nào ah
Em ở HN , định mua máy ảnh Canon xách tay ở Digiworld hoặc techland . Các bác cho ý kiến với ?
hitto
ĐẠI BÀNG
13 năm
hàng xách tay

2 chỗ ấy sêm sêm nhau đây là nơi bán máy du lịch hàng sách tay đã có tên tuổi ở Hà Nội. Mình đã mua của mình và mua hô bạn bè cả 2 địa chỉ này nhiều lần rồi, nói chung hàng ổn nhưng không phải nơi bán giá rẻ nhất đâu.
các bác thử chuyển qua Thảo Nhiên Camera ở HCm thử nhé
•The rot cuoc o viet nam mua
-May anh chinh hang o dau
-May anh hang xach tay thi o dau
-Hang 2n o dau
•O nuoc ngoai thi mua online nhu the nao? va cach van chuyen cung nhu thanh toan nhu the nao? Lay j lam dam bao hang hoa khi da chuyen tien cho cua hang ben do?
Cac bac toan dai dong cuoi cung cung khong di den muc dix xay dung nhung thuong hieu uy tin den cac ace dau tu dung cho cho su dam me cua minh. Nhu ben dien dan black berry cac bac y cung cho y kien 9 thuong gia uy tin cung cap bb rat uy tin tai sao may anh minh ko lam vay!
To chua co 1 chiec may anh nao ka nhung cung dang muon mua 1 chiec nikon d3100 nhunh tim kiem mai ko thay dau.

Cac bac cho y kien di! Minh may mua hang o may trang nc ngoai cung dau co re hon may. Ma cungg dau co kinh nghiem mua online tu nuc ngoai ve!

Rat mong cac bac co kinh nghiem lau nam va chuyen mon ve san pham chat luong dua ra cho anh em nhung cua hanh uy tin chat luong de nhung con nguoi dam me thoa suc chinh phuc xin cam on.
[MENTION=739724]dethuongboy[/MENTION]: bác chỉnh sửa lại bài viết và thêm dấu tiếng Việt để tránh bài bị xóa do vi phạm nội quy. Thân mến.
noname_9x
TÍCH CỰC
13 năm
theo em mua xách tay có thể qua vũ nhật tech land, đặc biệt là vũ nhật thái độ bán hàng rất tốt 😃
còn chính hãng thì cứ các siêu thị điện máy, fpt shop 😃
Các bác ơi! cho em hỏi. em định mua em canon 7D ( ở Hà Nội ) thì nên đến cửa hàng uy tín nào để mua ạ? và giá cả con 7D bây h là bao nhiêu ạ? em check trên mạng mà thấy giá khác nhau quá. mặc dù cùng là hàng chính hãng hay là xách tay 😃
Nếu là hàng chính hãng, thì chỗ nào rẻ nhất thì mua
Nếu là hàng xách tay, thì yếu tố rẻ cũng quan trọng, nhưng yếu tố cửa hàng quan trọng hơn, chỗ nào bán lâu năm sẽ ưu tiên.
nguyen03t2
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác cho em hỏi ở Đà Nẵng có cửa hàng nào bán hàng xách tay uy tín không?
Mấy bác cho em tí thông tin về 2 cửa hàng thảo nhiên camera và canon Vinh Hùng với ạ
tuần trước tới h vẫn chưa mua máy dc vì chờ các bác rep cho em 😔
Thấy giá trên thảo nhiên rẻ quá mà em sợ về chất lượng hậu mãi quá . bác nào đã từng mua ở đây giúp em với .
Em định mua nikon p7000 ạ
noname_9x
TÍCH CỰC
13 năm
em thấy ở hà nội có 1 số shop uy tín sau: techland digiworld vunhat và ngoncanon
với cả 10tr sao bác ko quan tâm tới lx5 hoặc canon g11 nhỉ 2 con này đánh giá cao hơn con p7000 kia hay sao ấy
ko thì em s95 cũng rất tuyệt vời mà
Em mua ở TPHCM bác ạ. em thì hơi ngại con LX5 mà nó thì dc đánh giá là cũng ngang ngang P7000. Với lại em cũng nghe nói là P7000 sánh ngang với G12 ấy .
Nếu S95 rẻ hơn thì em cũng nghĩ tới ;)
Bác nào ở TPHCM cho em hỏi mua ở đâu là chất lượng (phục vụ, giá rẻ , hậu mãi chu đáo).....em cảm ơn ạ
noname_9x
TÍCH CỰC
13 năm
S95 hình như đang là mẫu máy ảnh du lịch hot nhất bây giờ đó bác 😁, khi đem ra so sánh với lx5 và g12 đều được đánh giá cao hơn, tuy kém hơn chút xíu về nước ảnh nhưng hình như kiểu dáng với giá cả bù đắp 😃
con này mới tinh 9tr5
nếu bác ở hcm thì bác tham khảo khánh long, photoking
em thấy con p7000 chỉ là sản phẩm để cạnh tranh của nikon nhưng đánh giá hình như ko được cao
Cảm ơn bác . Em mới tham khảo bên vnphoto thấy mấy ổng đánh giá cửa hàng Vĩnh Hùng ở thương xá TAX lên tới mây xanh . chắc em sẽ mua ở đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019