Bàn về SH01D

dnhvn
15/6/2012 5:2Phản hồi: 364
364 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khiennv
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chụp 3D bình thường. Máy mình build 01.00.03 muốn úp phải gửi qua Nhật, nản quá
mình cung vậy buil cua minh 04
ai mua SH-01D pm em nhé, đều build 07, đã up ICS 4.04. Máy có sạc của docomo, nhưng phải cắm điện 110v mới dc. Dán màn hình + thẻ 16gb. case silicon đẹp. hình thức like new luôn. Mua cho em gái, nhưng nó ko quen dùng dt nhật nên tính bán đi, mua cho nó em LG hay samsung thôi @.@
Hoặc bác nào có em LG hoặc samsung nào tương đương thì đổi chác giao lưu cho vui 😃
crazyboy007
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nam7130g bạn ở đâu thế,inbox cho mình giá nhé
@crazyboy007 em ở HN bác nhé
canhuct
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cũng có 1 em màu trắng rất mới cần bán. pk có sạc, dock, cáp, tai nghe, thẻ 16gb. ICS 4.04
Bác nào bán Sh-01d giá phải chăng thì inbox em nhé! <3 đang muốn tìm 1 em để trải nghiệm 3D ^_^

Hoặc sms số 0166 4393 630
ảnh em nó đây : DSC_4063.JPG
fix mạnh cho bác nào nhiệt tình qua xem và thực sự cần nhé 😃
Mr.lap
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác hướng dẫn em cách thiết lập cấu hình 3g cho sh01d với. em mới dùng chưa biết.
Mr.lap
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác nào rảnh mà biết thi pm em em gọi lại rồi hướng dẫn em với. em xin cảm ơn trước ạh
canhuct
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Mr.lap bác vào cài đặt mạng di động>> APN>> New APN>> Điền thông số cấu hình bao gồm: - Profile name, apn name, user and pass (với mobi là thế còn viettel thì bác gọi tổng đài xem cấu hình 3g bằng tay yêu cầu những trường nào sau đó save lại là ok)
Mr.lap
ĐẠI BÀNG
11 năm
vâng cảm ơn bác. em đã thử nhưng không được. gọi lên tổng đài hỏi những thông số kĩ thuật thì các em tư vấn viên cứ hỏi là dùng điện thoại loại gì để hỗ trợ nhưng nghe các em hỏi thế là em đã biết là các em không giúp được gì rồi nên chảng thèm hỏi. bác nào dùng 3g vịt teo vào giúp em với
@Mr.lap đã pm bác rồi đó. Bác vào network setting, mobile setting, access point, chọn new APN. Đặt tên gì cũng dc, ở chỗ APN điền v-internet.
Mr.lap
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nam7130g Vâng cảm ơn bác ah. Để em thử. Mấy hôm không vào được khổ quá
Có bác nào cần bán sh-01d thì pm inbox cho mình hoặc sms 093.392.00.89 kèm theo cái giá luôn nhé... đang muốn thử xài em này.. mình ở tphcm
Các bác cho em hỏi máy SH01D có mấy lỗi này có khắc phục được không:
- Máy để không thỉnh thoảng tự nhiên sáng màn hình, rùi tắt rùi lại sáng liên tục.
- Cứ bật 3g lên chẳng hiểu sao không lên, toàn phải để chế độ máy bay, rùi lại để chế độ bình thường mới hiện lên 3g.
- Đang dùng 3g lướt web lâu thì nó báo máy nhiệt độ máy tăng j đó, hiện lên góc bên trái màn hình.
- Quay phim thì bị giật và có lúc tiếng và hình lệch pha nhau
em dang cần bán 1 em màu trắng đây.giá mềm nhũn nhé,đang dùng rất ok,
dqhuy1989
ĐẠI BÀNG
11 năm
@daitruongthon nhiêu ....money?
@daitruongthon bạn ở đâu? Pm giá fix vào inbox cho mình nhé 😃
Mình cần mua 1 ốp lưng SH01D màu xanh, bạn nào bít pm giúp mình nhé.
cac bac cho hoi chut la minh ra nha mang cua minh doi sim thanh micro sim thi lap vao 06D on khong nhi? mong cac bac chi dan de minh ra doi luon
@lehung75 Bác ở đâu... Nhật thì thoải mái còn VN thì đi cắt sim đi tại ra nhà mạng tụi nó cũng làm sim lớn xong cắt sim ra thôi
có bác nào bán thì pm ibox em cái
của em có đốc sạc docomo,nhung k có tai nghe theo máy,đang dùng tạm cái tai samsung
mấy bạn nào bán em nó phone in bõ mình nha. mình ở hcm
hutra
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đang cần mua cốc sạc, ốp lưng và miếng dán màn hình em nó mà đi tìm mấy nơi rồi ko có. Bác nào có mà ko có nhu cầu dùng thì để lại cho mình nhé, nếu biết chỗ nào bán thì chỉ mình với, mình xin cảm ơn rất nhiều, mình ở HCM nghe.
fan_ryu
TÍCH CỰC
11 năm
@hutra Sài gon bạn qua 680 lê hồng phong đi, có đó.
hutra
ĐẠI BÀNG
11 năm
@fan_ryu Mình qua rồi, chỉ có miếng dán màn hình thôi, còn case thì chỉ có case silicon nhìn xấu lắm, còn cốc sạc ko có
khanh512
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác nào bán cho e cái giá với ạ
KingR
TÍCH CỰC
11 năm
Máy mới 100% giá 5tr7 nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế