Bảng "Phong Thần CYDIA" 2012 FW 5.1.1, 5.1, 5.0.1 chip A4 - FW 5.0.1 chip A5 (Update 10-5-2012)

iFoneOnFire
9/8/2010 6:28Phản hồi: 6.347
6.347 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bao tâm huyết của bác, muốn bỏ là bỏ sao dể dàn vậy bác, mong ngày nào đó bác suy nghĩ lại, @All mem sẽ rất nhớ bác, đoi khi e có comment đùa bác vài câu nếu có làm bác bực mình xin bác bỏ qua cho, chắc là bác có chuyện k vui trong lòng sẳn chuyện này bác xuống tay luôn. Khi nào vô Tp e có thể cfe vớ bác dc k?
????????????????????Cai bang phong than dau oi bac uhuuhuhuhu
Bác ifon ơi :rolleyes:
tuantrampro
ĐẠI BÀNG
12 năm
hãy vì cộng đồng tinhte .. đừng vì 1 phút giận (mất vui ) mà để nhiều anh em TT KHÔNG CÒN CHỔ ĐẺ HOC HỎI (nhất là những new members ) mong bạn,,,😔
Em nói rồi, em đâu có rảnh ngồi chờ bác này lỗi làm gì mà ngồi bắt ( nếu bác có theo dõi từ đầu topic thì thấy xuất hiện từ lúc bác ấy post, khúc giữa thì em chả có đây, khúc cuối này lâu lâu rảnh vào xem thôi ), sao bác không nghĩ bác iFone bất lỗi bác kia ( #6329 ), kết quả test được lại vin cớ vào trình độ này nọ ( #6332 ). Và em cũng nói rồi, bác kia chỉ cho cách khỏi phải khóc, quá hay đúng không ?
Mà nói thật thì những ngày đầu bác iFone này cách làm việc rất ok, nhưng dạo gần này nói thật thì comment khá "ẩu" ( cái này em phát hiện bên box Hỏi đáp ấy, qua đây tham quan thì đúng cái hôm bác ấy viết về cái mục changes ), không biết là nick có đổi chủ không, vì theo em nhớ không lầm thì bác này có 1 người bạn trên tt, nick cũng tựa tựa nhau ( còn việc dùng nick qua lại hay có người nửa biết thì em không rành ), nhưng em dám chắc tính cách thì khác, nếu 1 người trong 2 năm thay nhanh thế thì lạ quá.
Bậy rồi, bên đó cũng có cái nick bibinguyen ấy ( cũng của em luôn ), mà bác kiếm được 1 bài post = nick ấy thì không có đâu.
Newbies không đọc chỉ đơn giản là nó quá dài, và từ khi mất chức năng table thì nó lại choáng gấp bội.
Còn em tinh tướng là việc của em, bác không thích thì bỏ ngoài tai, em nói lâu rồi mà.
Bác yên tâm, có gạch thì em là người nhận đầu tiên chứ không phải bác đâu. :p
@bibinguyen Buồn wa bibi nhỉ ifon đâu òi
nhansamqua
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy em nó báo thế là sao các bác? no update tweak installed
khimatro
ĐẠI BÀNG
12 năm
việc mình post bài cho anh e thì cứ post, ở đâu chả có comment ném đá bác chấp làm gì

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019