Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

BẢNG PHONG THẦN CYDIA 8.0 > 8.1.2 > 8.1.3 > 8.3 > 8.4 (UPDATE 15-9-2015)

cydiatoday
31/12/2013 20:6Phản hồi: 31.521
31.521 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

golem4300
ĐẠI BÀNG
8 năm
Các b cho e hỏi ios 8.1.1 có jb đc k
boylx
CAO CẤP
8 năm
đang có cây 5S ios 7.1 jailbreak cài tweakl chơi đa thiệt các bác ah
Các bác cho em hỏi có tưeak cho ipad iOS 8 nào thêm chức năng chạy đa nhiệm cửa sổ như iOS 9 ko ạ? Air 2 của e đang ở 8.1.2 JB ổn định ko muốn lên 9 nhưng thích tính năng chạy đa nhiệm cửa sổ và chế độ tiết kiệm pin của iOS 9 ko biết có tweak nào như vậy ko [emoji1]
các cao thủ giúp e cái vụ này với !!!!!!! nay e khôi phục em 6+ bằng cydia impactor xong jb lại bằng taig v2.4,5 với itunes mới nhất thì dính lỗi apple driver. giờ có cần phai tải itunes 12.0.1 ko hay là có cách khác xử lý ạ. cảm ơn mọi người nhiều ạ
Đang ở ios 8.4 . Muốn khôi phục lại mặc định máy như máy mới mà vẫn giữ cydia thì dùng phần mềm gì các bác nhỉ ? Xin cám ơn trước ạ !

Sent from my iPhone using Tapatalk
@Duc_Canh Cydia Impactor, tuy nhiên cần jb lại, và có thể gặp lỗi trong quá trình chạy Impactor. An toàn nhất là vào cydia xoá hết tweak, dùng iCleaner xoá rác, chứ bình thường khôi phục làm gì trừ khi mang đi bảo hành
Có những nguyện nhân nào khiến báo thức ko kêu hả ae? T bực mình cái máy này quá. Bt check thì kêu mà hẹn giờ những lúc quan trọng nó đ kêu. T đang ở 9.0.2 nhé
@shjne95 =)) không có chuyện đó đâu, chắc ngủ quên thôi
P/s Real hôm qua đá chán hơn nhưng chiến thắng nhờ may mắn
@cuongsaker1306 Ko có ngủ quên bạn ơi. Ko hề kêu luôn. Có vài lần mình rình rồi. Nó chỉ nháy sáng thôi. Mà thử check lại lại bt. Ko hiểu lỗi gì luôn
Có ai rành về MiraCreen không, chỉ giáo dùm với...... Mình đang dùng ip5s cydia 7.04 mà không xuất được hình ảnh phản chiếu ra ti vi qua Airplay..... Bấm vào lại tự đẩy ra.... Mới sắm mà ko dùng được, hix
Ai giúp e tắt bỏ cái thông báo này của cydia với
Không biết bị thế nào nó cứ thông báo như thế thôi
Các bác làm ơn cho hỏi mình đang dùng ios 8.3 jb. Bây giờ muốn lên 9.3.3 để jb lại có được ko?
Mình xin cảm ơn!
Re0
CAO CẤP
7 năm
quá lâu không có máy để jailbreak , nhớ quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119