Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

BẢNG PHONG THẦN CYDIA 8.0 > 8.1.2 > 8.1.3 > 8.3 > 8.4 (UPDATE 15-9-2015)

cydiatoday
31/12/2013 20:6Phản hồi: 31.521
31.521 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giờ là có thể jailbreak và các ứng dụng trong cydia đã tương thích với Ipad air rùi hả các pác. Cho mềnh hỏi máy mình mới mua và tự úp 7.0.4 trực tiếp trên ipad lun thì giờ tiến hành jailbreak như lào ạ 😁 Mớii từ android qua các pác thông cảm :p
@sướng từ nhỏ Day ban nhe http://www.tinhte.vn/threads/evasi0n-7-jailbreak-ios-7-cho-tat-ca-thiet-bi-dang-o-ios-7-x-x.2226948/
hungvit
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bác ơi sao em cài Purge có trong setting rồi mà trong Appswich ko thấy đâu cả nhỉ. KillBg7 thì lại Ok.
Mà em hỏi thêm sau khi hôm qua update app cydia của em bị mất MobileStruc và Bootstart nhỉ?
@hungvit Vì Mobile Subtrate 0.9.5000 đã cập nhật dưới tên mới là Cydia Subtrate (cấm xoá nhé). Xoá bớt các source có có tweaks bị mất đi.
Có app nào tương tự lockdown pro mà dung được cho ip5 không bác?
@Kennyruby Từ iOS6 đã không thấy cập nhật. Với iOS7, có thể các tác giả sẽ viết tweaks mới thay thế tweaks cũ chứ không thèm update đâu! Bởi vậy phải theo dõi thôi...
@cydiatoday Vâng !cảm ơn bác!
polyester
TÍCH CỰC
10 năm
Purge mới hổ trợ bản a7 rồi bác ạ
Like like bác @cydiatoday hihi, kiss bác 1 cái vì bài viết của bác rất là hay kaka
Từ ngày dùng ios 7 mình cũng thấy chuối là tại sao lại bỏ cái từ trối cuộc gọi đi, không hiểu gọi là 6 lên 7 hay 6 xuống 7 nữa đây
CloudNine
TÍCH CỰC
10 năm
@buptro nhấn nút power 2 lần là từ chối cuộc gọi.
NeoWilson
ĐẠI BÀNG
10 năm
infinitydock thi sao nhỉ ?
(Xoá trích, Mod: cydiatoday)
"Nhạc thì ko có search bài được" thì có lẽ câu này quá ngu!
Mấy thứ khác thì ko nói! Nó hot ở khía cạnh khác chứ ko như bạn nói!
Ko thích thì ko dùng là xong!
tks bác @cydiatoday 😁
kh0c
CAO CẤP
10 năm
(Xoá trích, Mod: cydiatoday)
Ko nói k ai biết, nói ra lộ trí tuệ phi thường, than ôi! Tìm kiếm nhạc, danh bạ, ko biết phải đi kéo kéo thì chỉ trách năm sưa phụ mẫu b ko bỏ iot vào canh thôi, gặp mình mình hướng dẫn cách tìm nhé
@kh0c chú bị mù chữ à.anh nói là nói tìm nhạc chứ có nói tìm danh bạ đâu.mù chữ mà chơi ip đồ chi cho mất công khoe mẽ vậy
kh0c
CAO CẤP
10 năm
@alllove_vn Cái tính năng đấy mà cài thêm thì ng ta cười vào mặt cho à😆
kh0c
CAO CẤP
10 năm
@alllove_vn Tìm danh bạ và tìm nhạc giống hệt nhau nên a gộp vào cho chú hiểu nhé
cái cydia này chuyen sâu thật
ducngo78
ĐẠI BÀNG
10 năm
CCToggles & CCQuick dùng bị lỗi ở phần quicklaunch thì phải, mấy apps trong quicklauch của CCToggles cứ đè lên các nút của CCQuick. Có ai có cách khắc phục ko vậy? Cám ơn nhiều nhé!
@ducngo78 Cách khắc phục tạm thời là chọn số icon ít thôi, 3 hay 4 là tốt.
ducngo78
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cydiatoday Vậy chắc nên chọn CCToggles trong giai đoạn này.
luker
TÍCH CỰC
10 năm
CCquick vẫn chưa dùng được với chip A7 😔
cái này hay đây, thanks u 4sh
Quá tuyệt vời. 😆 load về thôi
supermanban
ĐẠI BÀNG
10 năm
Activator 1.82, khi kích hoạt Activate Switcher thì bị safe mode, mình đang xài ipad mini retina. Có ai biết tại sao không?
@supermanban Vấn đề xung đột hệ thống của apps/tweaks trong Cydia là không tránh khỏi, hy vọng sẽ cập nhật các bản fix sớm.
dungnet
ĐẠI BÀNG
10 năm
@supermanban Mình cũng bị như vậy, ip5s chỉ cần cái chức năng này, mà ko dùng đc, hic
@dungnet mình 5s cũng bị như vậy
vẫn chưa dám jb cho con air, hiện tại nhiều tweak chưa ổn định, đợi vài bữa nữa up cũng hok có sao, lại an toàn :3

à, nhân tiện có vài điều sau muốn hỏi mọi người

1. thằng zephyr có phát triển gì đó cho thằng ios7 hok dzị mọi người, trên ios 6 là thích thằng này nhất, có nó dùng iphone tiện ơi là tiện nhun
2. có tweak nào hiển thị màn hình multi-task thành 9 ô giống như trên htc one hay là meego hok dzị mọi người
@Vaanres Chừng nào jailbreak tính... Hihi...
nt8x
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chờ zephyr và biteSMS là xong ;)
unamed8x
ĐẠI BÀNG
10 năm
resprint xong mất hết tweak ngoài homescreen, nhưng lên cydia vẫn thấy cài bác thớt ơi T.T
@unamed8x Remove Mobile Subtrate Fix đi, vào Changes upgrade hết những cái trong đó. Như vậy Cydia Subtrate (Mobile Subtrate) sẽ update lên 0.9.5000.
Có cái IAPP hack mua các In-App Purcharge trong game chưa các bác, đã tương thích chưa ạ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019