Bao giờ tab 3 8.0 mới lên 4.4

sieunhankevin
29/3/2014 8:27Phản hồi: 16
Bao giờ tab 3 8.0 mới lên 4.4
Chả là trưa nay đi học về mở wifi thì thấy thông báo cập nhật phần mềm nên em đã cập nhật luôn. Sau khi cập nhật em cứ nghĩ là sẽ lên 4.4 thì lúc xem lại vẫn 4.2.2 chỉ khác là mấy app của samsung thay đổi icon. Vậy đây chỉ là bản cập nhật vá lỗi thui ạ. hay máy em bị lỗi vẫn chỉ hiện thị 4.2.2. Anh chị em nào giúp em với
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình cũng giống như bạn, cứ tưởng sẽ đc lên 4.4 ai dè chỉ là bản cập nhật nhẹ. Nhưng ghét nhất là sau khi cập nhật xong trong máy nó có thêm 6- 7 cái ứng dụng ko cần thiết mới bực chứ

Sent from my SM-T311 using Tinhte.vn mobile app
đúng rồi đấy ạ. Thêm mấy cái xong rồi thỉnh thảong còn bị lag nữa chứ. vuốt màn hình mở khóa cũng thỉnh thoảng ko được
Mình thì ko có bị như bạn, chỉ là bực cái vụ thêm mấy cái ứng dụng ko cần thiết thôi. Mà ko biết chừng nào sẽ đc lên 4.4 đây?

chung nỗi bức xúc. thấy ss ra thông báo cập nhật hí hửng tưởng được lên 4.4. ai dè được thêm mấy cái app vớ vẩn, ko xóa đc 😁
có bản cập nhật 4.4 cho tab 3 8.0 rồi nhé
@phlam189 Bản chính thức hay tự mình nâng cấp lên vậy bạn? Mấy cái vụ tự nâng cấp lên mình ko biết làm 😔
bản tự nâng thì mình ko dám thử đâu. Đang muốn mua con gear fit ko biết hỗ trợ tab 3 8.0 ko đây
tuan9700
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình vừa up ota trưa nay.
Ngon và bổ
@sieunhankevin Mình cũng nghĩ như thế, lên 4.4.2 chắc là phiên bản cuối cùng của em nó rồi. Còn về gear fit vs gear 2 neo có tương thích hay ko bạn gọi lên tổng đài samsung hỏi thử xem

@huyho911 Mình bị gặp 1 việc là sau khi up lên 4.4.2. Cứ khi nào tắt đi mở máy lên. Khi mà lúc vào màn hình chính nó có hiện chữ ko tải được. Chả biết tải cái gì ko biết =,=
@sieunhankevin Mình chưa gặp trường hợp như thế nên cũng ko biết :rolleyes:

@sieunhankevin Up lên rồi thì bạn tắt (bỏ chọn) chức năng tự động cập nhật trong mục cập nhật chương trình đi xem có được ko nhé.
Ban cho minh xin tai khoan chlay dc kg cua tab3 8.0 dc kg ban

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019