Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Báo rung khi nhận & kết thúc cuộc gọi Vibra-Connect v1.1.3

ngod4ihiep
16/4/2010 11:13Phản hồi: 39
Báo rung khi nhận & kết thúc cuộc gọi Vibra-Connect v1.1.3

Vibra-Connect v1.1.3

Chức năng:
  • Trong cuộc gọi: Điện thoại rung trong tiếng bíp dài
  • Bắt đầu cuộc gọi: Bạn nhận được độ rung khi người bạn gọi bốc máy.
  • Rung vào giây thứ 55 của cuộc hội thoại. Nó rất hữu ích nếu bạn đc báo rung mỗi phút.
  • Ngắt kết nối: Bạn nhận được rung ngắn đôi khi bạn treo điện thoại hoặc đã bị thất bại trong việc quay số.
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nguoidemen
ĐẠI BÀNG
14 năm
xài cái này hao pin đừng hỏi tại sao.
bác chủ ơi ,ko thấy rung khi bên kia bắt máy.bác xem lại nha..........................

---------- Post added at 09:43 AM ---------- Previous post was at 09:41 AM ----------

ko hao pin như bác nghĩ đâu .em dùng trên bb suốt mà
Dùng quá ổn, tìm mãi cái này mỗi cái rung nhẹ quá.
Bản cập nhật đây:

VibraConnect.1.1.4 VH by ngod4ihiep.zip
Có zì khác biệt ko bạn?
Chẳng thấy hd e pm nt hẹn giờ j cả 😔
natak36
ĐẠI BÀNG
14 năm
bản này cài lên E71 ko hề rung gì cả
siriusdn
ĐẠI BÀNG
14 năm
sao down về bung ra ko đc vậy ? 😔
coitruyen
ĐẠI BÀNG
14 năm
cài vào rồi nhưng làm cách nào để chương trình chạy vậy bạn, exit thì out ra luôn đâu có chạy tiếp đâu, bật chế độ tự khởi động cũng vậy
ldnvinh
ĐẠI BÀNG
14 năm
cảm ơn nhiều....!thankssss
ĐÚng cái mình đang cần.Để thử xem sao.
quocky
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em dùng bản english, đã test trên e72., chạy rất luột các bác ạ! Làm thế thì mình rảnh tai hơn..
Bác xem lại hộ e xem sao em cài vào khi mình thực hiện cuộc gọi mà không thấy rung gì cả?
Không biết phần mềm này có đánh nhau với cái ghi âm cuộc gọi không?
Ngdthtrung
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mới test ứng dụng này xong. Nhưng khi đầu dây bên kia bắt máy thì ko thấy rung j cả. Chỉ thấy rung 2 cái khi kết thúc cuộc gọi thôi... Bác chủ topic xem lại rồi hướng dẫn anh em với nhé
Ứng dụng này chỉ chạy tốt trên FP2, mình dùng E71 cũng bị tương tự như bạn. Nhưng E72 thì ko vấn đề gì. 😁
Ngdthtrung
ĐẠI BÀNG
14 năm
Máy mình cũng là FP2 mà, nhưng vẫn gặp lỗi như vậy. Mà pm này chạy chỉ rung nhẹ thôi mà, đâu phải lúc nào cũng rung đâu, nên mình thấy cũng ko tốn pin lắm
Nếu mình để chế độ rung trong cuộc gọi thì khi có chuông của đầu máy bên kia là nó rung bần bật bên tai ấy. Còn nếu bỏ chế độ đó thì khi kết thúc cuộc gọi nó mới rung được 2 cái rồi thôi
Nếu mình để chế độ rung trong cuộc gọi thì khi có chuông của đầu máy bên kia là nó rung bần bật bên tai ấy. Còn nếu bỏ chế độ đó thì khi kết thúc cuộc gọi nó mới rung được 2 cái rồi thôi
Ngdthtrung
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cái này mình biết, mình cũng vừa mới test trên E72 của bạn, dùng được tất cả các chức năng. khi người bên kia bắt máy sẽ rung lên 1 cái. Còn máy của mình là 5320 thì ko được. Có ai khắc phục được ko nhỉ? hjx hjx
Dùng cái này tốn pin quá 😔
boypluto
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hình như phần mềm này không tương thích với E71 thì phải
E71 chỉ rung khi kết thúc cuộc gọi 😁
issacnhut
TÍCH CỰC
14 năm
chính xác là đối với E71 chỉ rung khi kết thúc cuộc gọi
datmacom
TÍCH CỰC
14 năm
Hay là do Voice Inbox nhỉ?
Mình dùng E71 cũng chỉ rung 2 lần khi kết thúc cuộc gọi.
linhatm
TÍCH CỰC
14 năm
Tui cũng vậy.........................
vitamin_Z
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em dùng N82 cung rang khi kết thúc cuộc goi thôi nản.mun rung khi bất may thui kết thuc rùi rung chi nua~
can23
TÍCH CỰC
14 năm
Mình dùng e71 thử cả os 400 và 410 đều chỉ rung khi kết thúc cuộc gọi chán quá.đang được gọi fre 10 phút đầu sợ nói chuyện phưng quá quên giờ nên kiếm phần mềm nào cảnh báo cho mình mà không có.
bác ơi có phần mêm giới hạn thời gian gọi đi đó bác. Bác seach đi em cài và dùng rồi rất tốt. Phần mềm tên là Auto HangUP

---------- Post added at 09:38 AM ---------- Previous post was at 09:38 AM ----------

mà sao mình cài cái này vào N78 chỉ rung khi kết thúc thôi lúc bắt máy chả thấy rung

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019