Báonet 5.0 Beta - Đẹp hơn, tiện dụng hơn +...

kristimarcus
1/11/2011 9:3Phản hồi: 903
903 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao tui cai ko dc vay ta
Simple Pal
ĐẠI BÀNG
12 năm
vừa tải về cài cho con 8700g - "no additional applications designed for your device were found" :|
quynhcdt
ĐẠI BÀNG
12 năm
tại sao mình dùng BDM cài mà ko được nhỉ. đang dùng 8830.
các Pác ơi sao em ko thể update ban baonet 4.0 duoc a? em dang dung 8820, các pác pro vui lòng chỉ dẫn
binhnhisex
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác cứ kết nối wifi rồi vào trình duyệt web của BB là browser rùi gõ http//baonet.mobi/. là sẽ hiện dòng chữ download ngay thui...
@TyPhuNgheo Bạn vào trình trình duyệt Wap tải http:\\baonet.mobi
mình cũng dùng nó được gần 1 tuần rồi. hihi ngon hơn các phần mềm đọc báo khác có trên bb. :d
@oxhm Ngon ....bác chia sẻ cho mọi người bác nhé
Các Bác kiểm tra lại dùm em với... Mình cái trên 87V và 883V đều ổn mà... Mình cài bằng vnbbUtils nha.
Thanks all
Simple Pal
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã tải vnbbUtils về cài và - ok 😁
ps: nhanh hơn - đẹp hơn - phong phú hơn và tùy chỉnh được - sướng :D
thích nhất là khả năng chạy chữ khi tua xuống - như vậy dễ xác định đang đọc tới đâu - lúc trước nhấn cái là nhảy hẵn xuống nhiều khi biết đang đọc tới dòng nào thank BáoNet nhé :D
kakaleo
ĐẠI BÀNG
12 năm
được rồi cám ơn bạn nha
kiemcoiam
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này ko thể dùng với BIS được đâu. mình đã thử nhiều rôi. Mặc dù rất yêu nó nhưng ko dùng được với BES nên đành bỏ. Cử bật nó lên là sóng tự động thành gprs ngay
NokiaN93i
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình dùng BIS và vẫn chạy baonet qua wifi bình thường. Mình dùng 8820 bản ROM tối ưu.
báo net 4 làm sao ấy,vào trang chủ của mỗi đầu báo thấy nội dung đều như nhau cả,a e có ai bị vậy không
Bommak
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng gặp tình trạng như bạn mô tả. Kính mong tác giả xem xét
Lỗi này đã được fix hoàn toàn rồi ạ. Cảm ơn bác.
mình đang dùng bản này rùi rất đẹp mắt
Cảm ơn bạn đã yêu thích và sử dụng Baonet, bên mình sẽ ngày một hoàn thiện để Baonet ngày một tốt hơn.
sao mình dùng baonet 4.0 cho androi chỉ đọc đc mấy tin load lần đầu kéo xuống thỳ lại báo là kết nối chậm baonet dừng tải thêm tin trong khi mjnh dùng 3g vào mang nhanh mà, ai biết tại sao ko? mìh dùng p500
Chào bạn,
Cảm ơn bạn đã quan tâm và sử dụng Baonet.
Mong bạn thông cảm, trường hợp của bạn bên mình sẽ sớm khắc phục trong thời gian sớm nhất.
Baonet sẽ ngày hoàn thiện và phát triển, để mang lại tiện lợi nhất cho bạn đọc.
mấy báo kiểu này!cứ up rom 1 lần,lại phải đang ký,m dùng bb NGHIỆN up rom nên ko thể xài full mãi đc,hơi tốn kém!
Simple Pal
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sẵn tiện mọi ng cho mình hỏi cú pháp nt ủng hộ BáoNet cái - lục tung cái BáoNet 4 vẫn ko thấy - chức năng nạp xu thì nhấp vào nó ko hoạt động.
Sr mọi người os 4.5 nên font chữ hơi khó đọc nhé.
Bản 4 này BáoNet yêu cầu đăng ký mất 10k nên không để mục ủng hộ nữa. Bác đăng ký là đã ủng hộ BáoNet rồi, nếu bác "xui" thêm được ai đăng ký nữa thì càng hay 😃. Cảm ơn bác nhiều.
hic lâu ko để ý em thử cài xem thế nào...
vubka
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nâng cấp lên đi. Đáng giá đấy. Ngay khi baonet thông báo có bản 4 m nâng cấp ngay. Không hề thất vọng. Mình đang sài BB 88 nên dùng bản lite, ko biết bản full thì hơn những cái gì, nhưng mà nhận xét thì load nhanh hơn bản 3, có thêm mục mybox, thêm mấy cái báo m hay đọc vào (tối đa 20), lại có thêm cả cái tin mới, tin nổi bật, tin đọc nh. Có mấy cái đấy nên xóa luôn bản baomoi ko fải đăng kí, vì trước cài song song. Ít thời gian toàn vào baomoi để đọc tin nổi bật, ít vào baonet, mặc dù có cài :p
Đang dùng em này. Nói chung là hài lòng. Nhưng mình chỉ đọc báo thôi nên chẳng phải đăng ký 😁:D
mình cài bản 4.0 bị "no additional applications designed for your device were found" thì phải làm sao giúp mình cai ver khác thì đc. mình cài bản cũ vào có phần update thế đc không ah
Mình là member trung thành của báo nét. Bản 4.0 này xài rất là mướt nhưng lúc mà mình update lên thì mình có dăng ký 1 lần mà không được rồi đăng ký lại lân nữa cũng không được , dò tài khoản lại thì bị trừ mất 20k nhưng vẫn không đăng ký được.mong mấy bác xem lại giúp mình . Thank......
Bác gửi riêng cho em SĐT mà bác đăng ký bị lỗi, chúng em sẽ kiểm tra ngay. Sau khi check xong em sẽ báo cáo lại với bác kết quả.

Hiện tại công tác hỗ trợ khách hàng của BáoNet còn chưa tốt, rất mong các bác thông cảm. Nếu bác nào bị lỗi gì cứ comment vào đây cũng được hoặc gửi email về hotro@vinatin.com.vn.
sdt của e : 0923452496. E đăng ký lúc bản 4.0 mới ra lò. Bác kiểm tra giúp e. Thank ....
Vì chức năng đăng ký được chuyển về đầu số 8x55 (chưa hỗ trợ mạng vietnammobile) nên bác không đăng ký được. Đáng lẽ nhà mạng không được phép trừ tiền của bác vì tin nhắn chưa đến được chỗ bọn em. Nhưng đây cũng là lỗi của BáoNet vì không thông báo rõ, nên em đã gửi lại cho bác 1 nửa.
Chúng đang thêm chức năng cho phép kích hoạt lại tài khoản mà không phải gửi tin mất 10k (nhưng chắc vẫn phải sms mất 500), để các bác không còn lo lắng khi cài lại BáoNet.
P/S: Em hứa sẽ thông báo lại với bác sau khi chức năng này xong, và tặng thêm XU để đền bù cho bác.
mình đã nhận lại được tiền. Mình rất muốn sử dụng hết chức năng của baonet , chừng nào đăng ký được thì bác gửi qua mail cho mình : nguyen8970@gmail.com . Ủng hộ baonet hết mình.
mình load bằng wifi thì được nhưng khi tắt wifi đi, load bằng gprs/3g thì đơ, ko chạy được vào
Ps: mình dùng 8820 và đang dùng bis của mobifone, các pro vào giúp đỡ một chút ah 😁
danin4um
ĐẠI BÀNG
12 năm
em cũng bị tình trạng giống bác, wifi ok nhưng bis thì k đc, báo lỗi kết nối. Em dùng 9700 Bis mobi. Tks
Nhận xét chung em 4.0 là rất ngon, mấy chuyên mục giải trí content nên thêm mới, update thường xuyên hơn thì tốt nữa
HokageVI
ĐẠI BÀNG
12 năm
bản này nó không tự nhận diện nút nhỉ, ví dụ như bấm trên máy qwerty thì phải bấm thêm nút alt nó mới hiểu là số :-<
em đồng ý với bác này

còn 1 vấn đề nữa là mình vào mục baonet để xem, xem tới hết tin rồi mình chuyển qua trang mới để xem thì nó lại load lại những trang cũ chứ k có đi tiếp tới.

ví dụ là tin đầu tin cập nhật cách đây 5 phút, tin thứ 2 cập nhật cách đây 7 phút, đến tin cuối cùng của trang có là cập nhật ví dụ cách đây 1 tiếng, khi đọc xong tin này mình muốn load trang tiếp để đọc thì nó trở lại trang trước, chỉ có thêm 1 vài tin ví dụ như cập nhật cách đây 25 giây, rồi tin tiếp theo cập nhật cách đây 45 giây, rồi tới tin tiếp nữa thì cập nhật cách đây 1 phút, lúc này nó trở lại trang cũ mình đọc lúc trước, chứ k phải là tin tiếp theo là cập nhật cách đây 1 tiếng 15 phút chẳng hạn.

có đôi điều góp ý mong baonet ngày càng hoàn thiện hơn cho người dùng,thanks.
Chúng em sẽ kiểm tra kỹ lại ngay, riêng mục "Tin đọc nhiều" thì được thiết kế chỉ có nhiều nhất 30 tin, nếu bác bấm xuống tiếp thì BáoNet chỉ load lại thứ tự thôi ạ.
hoaimoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giao diện màu đen rất đẹp, có chế độ xem đầy đủ y như một trang báo bình thường. Tuy nhiên mình góp ý là ở chế độ đầy đủ này các tin từ tin thứ 2 trở đi trong cùng 1 chuyên mục ko cần cho chữ nhỏ hơn như vậy khó xem lắm.
Cảm ơn bác. Chế độ xem tin đầy đủ được thiết kế chủ yếu cho màn hình cảm ứng, và chúng em còn phải cố gắng nhiều để nó tốt hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019