Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Báonet 5.0 Beta - Đẹp hơn, tiện dụng hơn +...

kristimarcus
1/11/2011 9:3Phản hồi: 903
903 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thích hợp cho những lúc học bài không dô... tối nằm đọc báo xong rồi ngủ....còn gì sướng hơn...
Baonet rất hữu ích với mình. Thanks
Báo net thật hữu dụng mình cùng chia sẻ nhé
mình down file alx về. Connect Bold 9000 với BDM 7.0 sao nó ko add file cài vào được nhỉ 😔
Oánh dấu lúc nào rảnh quay lại tải 😁
Giao diện màu đen rất đẹp, có chế độ xem đầy đủ y như một trang báo bình thường. Tuy nhiên mình góp ý là ở chế độ đầy đủ này các tin từ tin thứ 2 trở đi trong cùng 1 chuyên mục ko cần cho chữ nhỏ hơn như vậy khó xem lắm.
Cảm ơn ý kiến của bạn, thời gian sắp tới Baonet ra phiên bản BaoNet 4.0.1 sẽ làm hài lòng các bạn.
Em thì không hay chơi game, chỉ thích đọc báo thôi bác, mà BaoNet nói chung ở thời điểm hiện tại theo em là ngon nhất so với các báo khác, Đọc báo hoàn toàn miên phí
Mình thấy Tốc độ kết nối nhanh, giao diện đẹp hơi nặng một chút, xem nhiều Báo khác nhau >>>> Quá tốt!
có mat phí ko bồ ?
Đọc báo hoàn toàn miễn phí bạn ah
logop8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang dùng baonet và rất hài lòng. Mong sẽ sớm hoàn thành chuyện mục RaoVat vì mục này rất tiện lợi nếu muốn tìm đồ cũ, ko phải vào các trang rối mắt, chưa kể tích hợp sẵn tính năng bắt số điện thoại. Chúc baonet một năm mới Mã đáo thành công!
Cảm ơn bạn nhiều. Baonet sẽ sớm hoàn thành, ngày một phát triển để phù hợp nhiu cầu của các bạn.
@nangmoi: mình vẫn chưa thấy sửa được lỗi up Rom lại là phải đăng kí lại nhỉ?. Kể ra mỗi lần đăng kí lại mất ít hơn thì tốt hơn 🤓
Sao khi mình ấn vào 'Lựa chọn' nó cứ giật giật ở viền thanh nhỉ? Có bác nào bị giống mình không?
Mình dùng 8820
Nó không phải giật đâu mà là hiệu ứng đấy chứ bộ :spin:
Bạn nói chi tiết hơn được không? Mình chưa gặp trường hợp đó bao giờ.
Mình cũng dùng baonet một thời gian dài rồi, thấy không vấn đề gì.Nói chung Baonet tuyệt, nhưng phần truyện nên bổ sung để thêm phong phú
Vietnamobile đăng ký được chưa bác chủ thớt
@nguyen8970 Chưa bạn ah, sắp tới bên mình sẽ đăng ký được bạn nhé, lúc đó mình sẽ thông báo
Hiện tại thì chưa bạn ah, trong thời gian sắp tới sẽ ĐK được
Với mình Baonet đầy đủ, và tuyệt vời.

Baonet là 1 ứng dụng hay và dễ sử dụng, mong Baonet có nhiều chuên mục hay và hấp dân hơn nữa để nhiều người có thể sử dụng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019