Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Battery Doctor Pro Version 2.4 ( top app) - New Update!

xima63
19/2/2010 17:55Phản hồi: 30
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phầm mềm này hay đấy, tôi kiếm bấy lâu mà nay mới tìm đc...
trungtn
ĐẠI BÀNG
13 năm
link í die.

fĩ hộ với bác chủ thớt ơi
vậy cứ cắm qua đêm 4 tiếng là cũng đầy đúng không các bác.nếu thế thì không cần thiết,nếu phần mềm này có cái gì đó hỗ trợ sạc pin hoặc nâng cao tuổi thọ của pin thì mới thật là tuyệt vời,còn đây thì nó giống như phần mềm báo thức,thêm 1 chức năng với mức pin hiện tại bạn có thể thực hiện các chức năng trên máy được bao lâu như gọi 3g,2g hay wifi...cái này chắc cũng tương đối 😃
sao em down về giải nén ra một đống những file linh tinh thế bác ơi
Help me voi,truoc khi cai battery doctor pro, e 3gs của mình vẫn sạc full được khi pin dưới 20%.sau khi cài vào, pin dưới 20% chỉ xạc lên đến 52%. khong lên luôn 100% được. Các cao thủ help me với.
tunhappy
ĐẠI BÀNG
13 năm
chả cần thiết lắm đâu mấy bác à 😃|
Nếu ta sạc pin theo cách thông thường thì chỉ có thể lấy được 80% pin thực cho IP. Bản chất của pm này là giúp ta sạc nốt 20% còn lại với tính năng SẠC NHANH. Ta có thể tùy chọn Off -> 120 min tùy theo mỗi người. Theo cảm nhận của mình từ lúc xài pm này là xài lâu hơn hẳn khi sạc bình thường không dùng pm. Mỗi người 1 ý ai thấy hữu ích thì xài không thì thôi đâu có chết chóc ai:p
thethientai
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ý nó nói là nếu sạc 400 lần full cycle charge(để pin dưới 20% rồi sạc full, tính trung bình ra là 2 năm) thì pin chỉ hao mòn 20%, thể tích lúc này còn 80%. So với cách sạc normal thì sau 400 lần sẽ hao đi rất nhiều. Còn việc chuẩn đoán thời gian sử dụng còn lại bao nhiêu thì chỉ mang tính lý thuyết dựa theo % pin với tỉ lệ điều chỉnh tuổi thọ pin của mình thôi. Theo mình thì ko nên xài vì nó là phần mềm jb hay bị lỗi lại can thiệp vào việc sạc pin. Lúc đầu mình sạc nó tính 50 phút, rút ra cắm chỗ khác nó lại tăng thêm 20 phút nữa :mad: thấy hao pin nhanh hơn bình thường:mad:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019