Bavapen giới thiệu 2 chiếc smartphone giá tốt ở Việt Nam

sonlazio
24/4/2014 8:25Phản hồi: 257
257 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ram thấp quá @@
leminh1305
ĐẠI BÀNG
10 năm
sao các mod tinhte giờ ngày nào cũng quảng cáo cho đt tàu vậy 😔
máy quá đẹp và khủng so với galaxy Y của tôi. nhưng mà quen dùng Y màn 240x320 rồi, ram 190MB, bộ nhớ 200MB, cam 2.0mpx nữa, chip 1 nhân quen rồi. định chuyển sang em này nhưng sợ cấu hình mạnh quá k dùng nổi
raiso
TÍCH CỰC
10 năm
Thương hiệu nổi tiếng ở VN sao minhg chưa bao giờ nghe ta? Mới nghe Fpt, Mobell, Q Mobile chuyên dán mác VN lên hàng anh Đào thôi. Không lẽ mình là người nước ngoài???

Sent from my iPad using Tinhte.vn
2 con này mình chưa dùng nên ko dám đưa ra ý kiến,nhưng trước sử dụng em B600s xài phải nói rất ổn,cũng được gần 4 năm nhưng chưa hỏng hóc lần nào,chỉ thay pin đúng 1 lần do pin cũ bị chai,ngoài ra nghe gọi sóng rất trâu,nói chung ok hết nên giờ nghe thấy cái tên Bavapen nhớ lại khoảng thời gian xài em kia ghê 😁.Lúc đó nghèo nên cố lắm mới mua được em nó nên quí lắm,giờ kinh tế có khá hơn và do nhu cầu nên đã đổi sang điện thoại mới nhưng dù sao bavapen B600s vẫn rất ok với mình :D.Em nó đây,nhớ lúc đó mua là 1tr5 thì phải :D

http://www.pcworld.com.vn/articles/preview/2008/07/1204970/dtdd-bavapen-b600s/
hoangesc
TÍCH CỰC
10 năm
nổi tiếng đến mức chả bao giờ nghe thấy tên hãng này 😁
duongvn2011
ĐẠI BÀNG
10 năm
Kiểu này chắc lại ép mấy em nhân viên bán hàng với nhân viên cty mua chứ bán cho đc mấy ai
songoku01
ĐẠI BÀNG
10 năm
Xấu qúa, cấu hình yếu. Thất bại chắc lun vì k có đối tượng khách hàng cơ bản: ng giàu, ng xe xua, ng mê công nghệ thì k thèm ngó tới lun, ng bình dân thì mua con tầm trung của ss, nokia... cho an tâm, ng gà công nghệ thì mua con j đơn giản thôi
thà dùng lõi kép ram 2GB hơn, ví dụ BB chẳng hạn
Đẹp mà
Chào Các Bạn.

Mình xin gửi các bạn ưu đãi khi sử dụng sản phẩm Smartphone Bavapen( B508 + B518).
1. Bên mình đang có chính sách cho mượn sửng dụng trong 30 ngày, các bạn có thể đến 1 trong 3 shop trên đây để mượn máy sử dụng thử để có thể trải nghiệm thực tế 2 sản phẩm này, thủ tục rất đơn giản các bạn ạ.
ĐC: 199 Phan Đình Phùng, P17 Quận Phú Nhuận, TPHCM
125 Bis Hai Bà Trưng, Q1 TPHCM
470 Đường 3-2 P12, Q10 TPHCM
2. Một số khách hàng đã trải nghiệm, sử dụng thử rồi họ rất hài lòng về sản phẩm
3. Nếu khách hàng mua máy trong 30 ngày mà bị lỗi bên Thành Công Mobile sẽ đổi máy mới cho khách hàng. Vì vậy các bạn cứ an tâm về 2 sản phẩm này.
4. Chân thành cám ơn tất cả các bạn đã quan tâm đến 2 sản phẩm Bavapen này.
hoangesc
TÍCH CỰC
10 năm
có ai trải nghiệm thử 30 ngày máy này thì cho ý kiến phát nhỉ!
điều kiện là phải cài cắm phần mềm tẹt ga đi nhé! vừa chơi game, vừa làm việc xem máy xử lý thế nào 😃
@hoangesc Bạn này vui tính qua. hehe - vừa chơi game vừa làm việc -- tay nào chơi, tay nào mần
thà mua con sky a810 còn ngon hơn nhiều,giá thành thì lại rẻ hơn
Mình mua con P2 mà đã 1m8 rồi mà bạn mua con S2 có 1m9 á?
Với giá như này sở hữu 1 em có cấu hình và thiết kế như này là ổn đấy chứ, các bác nhà ta khó tính wa hay sao ấy nhỉ? Dù sao cũng ủng hộ hàng VN. Chứ tiền ít mà cứ đòi cấu hình khủng như ss thì đào đâu ra. Em ủng hộ e này. Ý kiến của e thui, các bác đừng chém nhé
chán nhất bao giờ cũng là khoản RAM , được mỗi cái mã thôi . 😔(
Mấy thánh dìm hàng ghê quớ... Các bạn có biết Iphone cũng sx ở Trung Quốc không nhỉ? Sản phẩm của họ đã bán và kèm theo các cam kết bảo hành, chính sách đầy đủ rồi. Người tiêu dùng càng có thêm nhiều sự lựa chọn thôi. Với lại tiêu chí hoạt động của Thành Công mobile xưa giờ mình thấy cũng ổn. Nếu hàng chất lượng kém hay gì gì thì họ đâu còn phát triển và tồn tại đến giờ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019