Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Bavapen giới thiệu 2 chiếc smartphone giá tốt ở Việt Nam

sonlazio
24/4/2014 8:25Phản hồi: 257
257 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đọc đến ram....nẽxt
Bác nào dung chip lõi 4, lõi 8 mà Ram cứ 512 thì iem xin kiếu! 😁
ntn1009
ĐẠI BÀNG
10 năm
Poster tấm nào cũng có hiệu ứng chiếu sáng ảo quá,nhìn hơi nhàm
nah747
ĐẠI BÀNG
10 năm
i love bavaben,thương hiệu đầu tiên tôi dùng B600s
Coza Nostra
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình từng dùng con B800, hy vọng Bavapen quay lại thị trường "Thành Công"

Sent from my GT-N7000B using Tinhte.vn mobile app
suy nghĩ sao mà ram 512 .... chết từ vòng gửi xe 😁
winter_vt89
ĐẠI BÀNG
10 năm
Năm 2007 mua 1 em Bavapen, đánh giá sau khi dùng e đó là khá ngon, rơi rớt vài lần vẫn oki, cảm ứng hồi đó chỉ có điện dung nhưng chấp nhận được, 1 lần vào nước sau khi hết hạn bảo hành nhưng vẫn dc sửa free(hài lòng mỗi cái đó) sau khi thần thánh dùng 1 time rơi từ tầng 1 xuống vỡ cài màn hình, nhưng vẫn lên nguồn mình cho nó trong tủ lun :p giờ chắc vẫn còn 😁 . Còn thánh phán nào chưa dùng thì cũng ko nên nén quá tay và tỏ ra nguy hiểm!
Lần đầu em nghe hãng này.
Đang cần 1 con màn hình to để lướt web
Máy kh đẹp âu nhìn ngoài đời xấu lém gần như mấy con FPT đã thế android mà ram có 512 thì khỏi nói vừa lag vừa giật chỉ tổ khó chịu thêm @@ nói dt việt nhưng lai gia công bên tàu khựa chán biết bao giơ mới có dt VIỆT chất lượng tốt đây 😔
Coza Nostra
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Tuananhdepzaj Đọc muốn đứt cmn hơi mà chết.
Éo thấy cái dấu chấm, phẩy nào để ngắt nghỉ cả.
Vãi cả cmt.

Sent from my GT-N7000B using Tinhte.vn mobile app
vãi cả mấy ông khen máy đẹp.
chắc loại này bán theo kiểu đa cấp, mỗi nhân viên công ty được giao phải bán được 100 máy...
Roxbenxz
TÍCH CỰC
10 năm
Bavapen là thương hiệu đtdđ đầu tiên mang thương hiệu Việt, ra đời khoảng năm 2007, thời đó nó khá nổi tiếng với ae đọc giả báo Echipm! khi đó thương hiệu này còn mở cả văn phòng đại diện tại nước ngoài là Sin hay Indo gì đó.
thà cố thêm ít tiền mua con iphone4 còn ngon hơn:p
Giá này còn nhiều lựa chọn tốt hơn. Ngon mỗi cái khoản bảo hành.
Một chiếc điện thoại tuy phần cứng quan trọng nhưng vẻ bề ngoài cũng quan trọng không kém. Tôi thấy em màu trắng của hãng này đẹp đó chứ.
Có bác nào dùng 1 trong 2 con bavapen này chưa?
[QUbanj="IS.Member.01, post: 41880963, member: 1799868"]=)) vãi bạn. gato hả mà ngta nói thế cũng chửi ngta. Ns thật là ngta có muốn troll đi nữa thì cũng là máy của ngta, quyền ngta, mà b có chắc ngta k tầm tuổi chú b k mà b vào văng tục cái chuyện b tức, bác í troll cũng phải hỏi í kiến b cho khỏi ăn chửi ah. Bác huy cũng 47 r, cái số bài dc like của bác í cũng gấp cả nghìn cái số post b vào viết. Bác í chả chấp cái loại trẩu như b nh mình- ng cũng qua nhiều bài của bác í mà mình hiểu dc nhiều thứ từ lúc ms dùng smp. Mình tôn trọng bác í mình vào ns hộ 1 2 câu thôi chứ lẽ ra cái nick ms lập như b vào ném đá cũng dek ai quan tâm đâu. B k có tiền mua smp cao cấp hoặc b đi cáu hộ nh~ ng thu nhập thấp (có cả mình) thì cũng k phải vc của bác Huy đâu mà quote ngta vào mà văng tục.[/QUOTE]
Ok bạn.mình cũng chả có ý trách ai cả đâu.vào đây đọc cho bit thôi,mình cũng o quan tâm lắm ai vao trước vào sau,ai nhìu tuổi hay ít tuổi ai nhìu like hay ít like.vấn đề ở đây là câu nói và tầm suy nghĩ.o riêng mình mà nhìu người khác o thich conmets đó.nhìu tuổi càng phải chín chắn hơn cho bọn mình học tập chứ.nói thế người ta khinh.đó o phải là cm của 1 lão thành tt.pạn hỉu chứ
lavie0322
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bằng tiền mua con S2 cũ 😃
cafe.den
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nếu được tặng thì chắc mình sẽ...mang đi cho đứa em cấp 2

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế