Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

bb z10 rom 10.2.1.2977

KNVtravel
28/6/2014 4:43Phản hồi: 69
Tình hình là đêm qua mới nhận được thông báo update lên ver này . Có bác nào đã sài thử bản này chưa cho em xin ý kiến ợ . Máy em bb z10 chip 01

Thank
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Up đại thui,hỏng thi đi bảo hành vậy 😃
KNVtravel
ĐẠI BÀNG
10 năm
máy em hết bảo hành rồi bác nói thế nhỡ bị sao em tìm bác nha ! hehe ......đã up rồi có vẻ ít tốn bin hơn thật
E chưa up lần nào nên ko biết, các bác cho e hoi, mình up HĐH mới thì các game với ứng dụng đã cài trong máy có bị mất ko các bác, hihi
@thuvuirieng Up OTA thì không mất gì hết
Up đi bạn, mình up thấy ngon hơn 2941. Máy mình cũng 001 nè
KNVtravel
ĐẠI BÀNG
10 năm
@chaukyo up ngay tối hôm đó ko ngần ngại rồi bác ! hehe
Tình Hình là rất tình hình:
Hôm 15-6-2014 mình và đứa cháu lên Dâu Đen (xã đàn) mua 2 con Z10+ 1 ốp lưng (tổng thiệt hại 9 củ 150k) , 1 hóa đơn. Thế mà con của mình up được 2977, con của đứa cháu chỉ báo bản 2941 là mới nhất. Có ai giả thích hộ được không nhỉ ? Dâu Đen giả thích được không ?. cám ơn nhiều
@gachien2999 Thông báo Update cũng phụ thuộc vào mạng di động bác sử dụng nhé. Nếu bác sử dụng mạng 3G Viettel thường sẽ có bản Update ngay sau khi được hỗ trợ. Còn mạng Mobifone thường sẽ chậm hơn.....
@s2nokia110i Nể bác quá 😃
Sao mình chưa thấy báo up 2977 còn 2941
KNVtravel
ĐẠI BÀNG
10 năm
gởi 2 bác ! máy em đang sài biz tức là có mạng ợ bác thử kiểm tra lại xem
@KNVtravel của e vẫn 2.1.2179 mà không thấy báo cập nhật gì anh nhỉ?
lhlan
TÍCH CỰC
10 năm
Hôm tết úp lên 10.2.1 cũng phải lắp cái sim của Singapore vào nó mới báo là có OTA upgrade. Còn các kiểu Mobifone Vina Viettel đều nói là latest.

Sent from my R829 using Tinhte.vn mobile app
KNVtravel
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vẫn đang sài biz của vina thây cũng sớm mà
Dùng ok...pin khỏe, sóng sánh tốt
minh cung co mot em z10-001, moi up 2977, khi pin con khoan 23-24% thi may bi tat nguon, khong khoi dong len duoc, phai sac pin, nhung cam sac rat lau may moi khoi dong lai duoc.
khong biet may bi j nua? mong moi nguoi giup do, thanksss!
KNVtravel
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hiepmad cung đang bị tình trạng này lần thứ 2 ! chắc do 97 rồi bác à . cái cũ không bị tình trạng này
duyphuongth
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chán quá các bác ạ. E toàn phải dùng cố đến 1h đêm để cắm sạc. Hix
Sao các ứng dụng android sau khi cài OS này đều ko sử dụng đc nhỉ? Các bác giúp em với.
Đã lên 2977 nhé các bác. Vừa update lúc sáng đang trải nghiệm :-ss
Em up rồi. Dùng đa nhiệm không giới hạn chứ không phải 8tab như truớc. Cũng muợt mà như ai
Bản 2977 mình đã up được 1 tuần rồi. Dùng ổn định, it hao pin.
Đang dùng bản 003 nhé. Các bạn có up lên thì đừng up bằng wifi mà up bằng web kết nối máy tính ý. Sẽ không bị lỗi
@tuananh919 Mình cũng dùng bản 003 hàng xách tay nhưng lên bản 2977 sao thấy wifi chập chờn thế lúc được lúc ko bạn ạ. Thấy nản quá
@tuananh919 thời gian up có lâu không bác
hy vong la do 2977 loi
buc wa hwa gui may trung tam bao hanh roi, chua co phan hoi j khong biet sao nua
co j thong bao moi nguoi biet sau
KNVtravel
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hiepmad Gưi bác, e sac full bin lúc, 2 h đêm bỏ sạc và cho chạy đến 12 đêm ngày hôm đó thi đến 24 % thi tắt máy, vậy so với thời lượng dùng từ trước đó thi như nhau, vậy lên e thấy ok chỉ có khác là một cái bị báo het bin và một cái tự nhiên tắt còn thời gian dùng bin như nhau! E nghĩ kệ chả sao đâu bác ơi cứ dùng thôi
@KNVtravel ok. 23% la off nen kg tro tay kip
minh da dem di bao hanh. trung tam noi bi loi pan mem va up lai dum minh. sai hom wa toi h thay ok lam. hien tai jo dag 18% van su dung duoc. hy vog la ok
@hiepmad tinh hinh la minh sai den 13% may kung off, kg thay bao pin yeu j het. luc truoc khi cam sac pin zo thi may se tu khoi dong len, nay thi khong, phai khoi dong bang tay.
@Nguyễn Thị Quỳnh Trang Q10 +
003 chay chay khoang 1tuan on dinh, it nong may hon, pin:2B1264EB cug ngon hon
Mọi người ơi mình cũng up lên 2977 qua wifi dùng mấy ứng dụng androi máy báo ko có kết nối mạng dùng wifi thì ổn định. Đến hôm nay thì danh bạ mất hết các cuộc goi đến cũng ko thấy hiện ở danh sách
Lưu danh bạ mới cũng ko thấy hiện lên có ai như mình ko giúp mình với. Mình dùng bản 001 mua ở hồng hà mobile
lamvthanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@songthangiang Up r co mat du lieu j hk ban cho mjinh xin y kien ak...
Mình

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019