BB9700 xuất xứ ở đâu là tốt nhất!

giacatluongnd
28/3/2014 14:41Phản hồi: 15
Em là new bie nên còn rất mập mờ, người thì nói at&t, người thì nói rogver, các bác cho e lời khuyên ah. Em xin cảm ơn

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

như nhau hết thôi bạn
cảm tình với nhà mạng nào thì mua cái đó
...............
Xuất xứ chính hãng thì đều của Blackberry hết thôi bạn, còn nhà mạng chỉ là nhà phân phối mà thôi phần cứng giống nhau không khác gì cả.
Đang xài con 9700 nhà mạng O2, phải nói là rất ưng dòng 97xx này về pin xài tẹt ga cũng được 3 ngày .
@sungoku0305 đấy
con nè dc cái pin
pin như 1280 ấy...........
dùng smartphone mà cứ nghĩ như đang dùng cùi bắp...
@shine_kizz Pin bác vào managment application xem được bao nhiêu ngày?
Pin của em 7h30p used còn idle là 5 ngày 25h và giờ còn 25%. Trước xài con 9000 thì ui thui nãn với pin em nó, xài cứ như tưởng đang xài cảm ứng zậy pin tụt như nước 😆
@sungoku0305 Cũng k hiểu mục đó lắm bạn. Vô rồi. Nói chung mình dùng thoải mái lắm. Để 3g liên tục lướt web nhiều. Màn hình để 50 phần trăm thì pin 1 ngày rưỡi. Mình dùng bis. ... Dùng cực kì thoải mái k cần phải nghĩ đến ch pin
@sungoku0305 Vào cái nầy sao bác ơi? Vào applications managment chỉ thấy CPU, Usage, Memory và Apps
@thuyen_vien_xu Đúng rồi đó bác, touch trackpad tới Usage ấn trackpad chọn nó sẽ có lựa chọn Today để xem ngày hôm nay sử dụng bao nhiêu, Yesterday: ngày hôm qua xài bao nhiêu, This week: sử dụng tuần này mấy ngày, Last week: Tuần trước sử dụng mấy ngày.
Bác vào đây xe sẽ biết pin mình xài được mấy ngày và thời gian sử dụng pin USED là bao nhiêu tiếng 😁
Như của em là 5d25h idle tức là 5 ngày 25p chờ, 7h30m used là tổng thời gian sử dụng 7 tiếng 30 phút!
Xin cảm ơn các bác ah. E lấy con 978 rùi. Pin vi vu lắm. Đúng là như sài 1110i ấy. Bàn phím tốt, pin trâu bò, mà tốc cũng good nữa

@giacatluongnd Mua 978 sao ko dùng luôn để đăng bài nhỉ? :eek:
@manh_1208 E chưa biết dùng đây nè. Chưa biết tải và cài app ra sao ah. Hix

@manh_1208 thì có liên quan gì đâu nhĩ
họ mua nhưng họ k thích dùng bb để lướt web
có thể mà bác cũng thắc mắc
dùng bb dùng tapatalk mỗi llầ chọn bậm trackpad xót cả ruôt
Hi, em cài được tinhte.vn rùi nè.

Gửi từ Blackberry 9780 của tôi sử dụng Tinhte.vn
@giacatluongnd Vọc vạch tự mình kiểm nghiệm mới thấy hay, biết nó hoạt động ntn mà sd!
Theo mình thì bb thì giống nhau! Khác nhau ở các nhà mạng cung cấp thôi! Roger, Tmobile, Movistart, ... Ngon như nhau

Gửi từ Nokia 1110i của tôi sử dụng Tinhte.vn
hocd5h1
ĐẠI BÀNG
10 năm
chọn mua 9700 thì mình thấy chỉ cần quan tâm màn hình và bàn phím thôi. Còn lại mình thấy hàng xuất sứ từ đâu cũng tựa tựa như nhau trừ từ Hồ Cẩm Đào ra😃. như màn hình thì có các loại 001, 002, 004 mỗi loại 1 bệnh. bàn phím thì có chuẩn azrty từ các nhà mạng của pháp, bán phím qwertz từ đức còn các nước châu âu, bắc mỹ khác là chuẩn qwerty. Mình nghĩ là chỉ cần xét mấy cái này thôi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019