Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Beats Electronics mua lại 25% cổ phiếu từ HTC, lấy lại quyền kiểm soát thương hiệu Beats

Blaze1st
22/7/2012 7:23Phản hồi: 247
247 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thevu.2006
ĐẠI BÀNG
12 năm
mấy bác lắm tiền thì khen chê này nọ
em ko tiền thì cái tai nghe iPod cũng đủ làm em hạnh phúc
haui2281
ĐẠI BÀNG
12 năm
chắc tại một phần tai nghe Beats có giá khá chát, nên cũng nhiều người không có nhiều dịp để thưởng thức thôi, chứ thực sự chất lượng âm thanh của Beats theo cảm nhận cá nhân là ổn mà, rất thích tiếng bass của Beats.
Tai bít đúng hơn
hakkinen
TÍCH CỰC
12 năm
Việt Nam mình cái gì cũng cãi nhau được, bó tay. Mỗi dòng tai nghe đều chỉ thích hợp với 1 vài loại nhạc nhất định, càng đắt tiền thì sẽ càng cho chất lượng âm tốt lên cho tất cả các dòng nhạc. Tai nghe Beats thực sự chỉ phù hợp với âm thanh nhiều bass (dance, hiphop,...). Nhiều bạn trẻ nói dù chưa nghe bao giờ nhưng vẫn thích và hâm mộ thì cũng lạy luôn, vì tai nghe chức năng của nó là đáp ứng cho nhu cầu nghe chứ không phải thời trang
a4k61dkh
ĐẠI BÀNG
12 năm
tui đang dùng one x và tai nghe beats,nhận xét khách quan : bass chắc,sâu.âm thanh chi tiết,nghe rõ từng nhạc cụ.nhược điểm mà tôi không chấp nhận được là âm trung quá kém.tiếng ca sỹ bị át bởi nhạc cụ,trường âm không rộng,âm ca sỹ nghe tù.chỉ thích hợp nghe nhạc dance thôi,anh em mà nghe mấy nhạc như quang lê... chắc thất vọng quá
a4k61dkh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@a4k61dkh sau một thời gian chạy roda,em đã có cái nhìn khác về tai nghe beats.âm trung nghe hay hơn hẳn,giọng ca sỹ nghe trong hơn,hay hơn nhiều so với lúc đầu rước em nó về,thêm bass hay nữa,giờ em kết tai nghe này lắm rồi.Em bị hội chứng nghiện âm thanh các bác à
AnonymoXNZ
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình là mình chỉ thích Senheiser và Bose thôi ;) đã kinh qua Beat Studio (original) nhưng chất âm không bằng 2 thằng kia
hungff9
TÍCH CỰC
12 năm
Minh da xai qua Solo, Solo Hd, Studio cua Beats cam thay nghe nhac dance cuc ngon ( tuy nhien trung va cao cua dong beats rat te, bi bass lan at hoan toan) . Vua roi co mua 1 em Denon inear nghe thu ( em dat nhat cua dong in-ear Denon) ket qua that vong vi bass kem khung khiep, da sang ten sau 3 ngay su dung. Hien gio dang nghe dong ie8 cua senheiser, em nay nghe nhac co dien thi tuyet, bass ko nang nhu cua beats nhung rat chac va tron tieng (nghe tieng bass sau va em tai). Nhuoc diem cua em ie8 nay la gia ca cao (gan 400$), rat kho cho anh em trai nghiem thu (hang co seal nhua ko the thu truoc khi mua, mua roi moi duoc boc ra test), ngoai ra tai ie8 can toi 120h su dung de burn-in (nghia la lam cho mang loa mem hon, the hien am thanh trung thuc hon). Bro nao nghe qua dong ie80 cho minh xin cai review nhe ^^ , dang dinh len doi ie80 ma hoi phan van... 😃
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@hungff9 qua f31 mà xem 😁
may quá e bị lãng tai 😁
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@duyk18t2 máy trợ thính :gach:
loveyouhp
ĐẠI BÀNG
12 năm
@fessy1102 thế mới khổ bạn ạ 😔
loveyouhp
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhờ có htc dùng beast mà giờ đây mấy bạn trẻ trâu toàn:"tau nghe beast kìa mày,dân chơi đấy..." đại loại như vậy,các bạn ấy chỉ biết beast vs beast mà thôi...cám ơn đảng và nhà nước đã đưa internet về với buôn làng! 😁
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@loveyouhp beats 😔 sao lại beast...
Các các bạn cho mình hỏi là tai nghe monster đi kèm lumia 900 nghe đã ko??? Mình nghe tai nghe wh 207 đi kèm 603 âm thanh cũng hay lắm.
kien22
TÍCH CỰC
12 năm
Dù thế nào thì thương hiệu âm thanh nổi tiếng vẫn hiển hiện trên thiết bị HTC
tai nghe làm gì, nghe cái loa pt đầu phố mới hay =))
lumos4000
ĐẠI BÀNG
12 năm
lúc mới xuất hiện, beat làm mình tốn khá nhiều công sức google để biết beat là gì ?
dù mình có đôi tai TRÂU nhưng khi chọn mua beats cho đến giờ vẫn không thấy gì là hối hận cả
Tai nghe beats sao giá đắt quá vậy,nghe đâu có cái tầm 9 củ cơ>chỉ có dân chơi mới chơi đc cái này thôi
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@hailongplus91 chơi gì bác, có niềm đam mê âm nhạc thì gía đó cũng bình thường 😁.
justnad
ĐẠI BÀNG
12 năm
tiền nào thì của nấy...
mua hàng fake thì chất lượng đâu bằng hàng real được
nhất là cái bass các bác ạ
đeo vào nó như là ôm nguyên cả cái tai ♥
ngoài ra ai bảo các bạn là beat suy thoái?
ở US, coi các clips trên mạng đi
cứ 10 ca sĩ thì cũng phải 5 người đeo tai nghe beat lúc thu âm rồi 😃
chưa kể đi ngoài đường, mình đang học high school. vào trường thấy đứa nào đeo cái beat là cả đám khoái tít mắt, nhất định phải để dành $ mua 1 em cỡ 2, 3 trăm mới dc ♥
nghe thử Beats đi kèm HTC One X rồi, thấy cũng bình thường, chắc do mình tai trâu nhỉ
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@teddy.kiss tai bạn ko trâu đâu, biết cảm thụ âm nhạc đấy 😁
Fake với xịn mà nghe mà 9/10 với nhau thì đủ biết chất lượng của Beats sao rồi. Tàu khựa gần đủ sức làm được tai nghe "chất lượng" như Beats 😁.
@phuongarch
@Apple4s Em không dám mùa rìu qua mắt thợ đâu ạ, em có con Lady Gaga Dr Dre xịn đây, nghe như con ccc bác nói í, giống như đấm vào tai. Chẳng bằng một góc cái CX300 cùi mà em làm mất.
mình cũng là dạng đàn gẩy tai trâu. Đành chịu, chẳng có hứng thú gì với âm thanh. Không quá rè là được 😁
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@khanhduong171 tự ti thế :|
@fessy1102 like vì chữ ký là chính và ý kiến là chủ yếu.:p
zeustb
ĐẠI BÀNG
12 năm
tiền mua beat các bác thử qua dùng sen xem, chất hơn nhiều ạ,chỉ có điều cái mã ngoài nó quan trọng với nhiều người,chứ ko phải chỉ có chất lượng bên trong😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019