[BGB][NEWBIE]:Cách CÀI GAMES,APP THUỐC CHO IPHONE

boysieuchanh
25/11/2009 2:37Phản hồi: 136
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có bác nào gặp trường hợp như mình không ?! ... mình đã làm theo đầy đủ các bước ở trên ... cài Cydia ... Installous (ĐÃ ENABLE ITUNES SYNC)... cài Appsynce 4.0 ... đã Authorize Computer ... đã down app free từ Itunes ... NHƯNG MÌNH VẪN KHÔNG SYNC ĐƯỢC APPS TỪ TRONG ITUNES VÀO MÁY ... MỖI LẦN MÌNH ẤN SYNC NÓ CỨ BÁO "PREPARE TO SYNC ... DETERMINING APPS TO SYNC ... FINISHING" NHƯNG MỞ MÁY LÊN THÌ KHÔNG CÓ APP NÀO CẢ ... (LẪN NHẠC VÀ HÌNH CŨNG KHÔNG SYNC ĐƯỢC >"<
AI CÓ LÒNG TỐT GIÚP MÌNH TRƯỜNG HỢP NÀY VỚI 😔 ....!
Bạn xóa sạch iTunes đi (Dùng Your Uninstall ý). Khởi động lại PC, cài lại iTunes & Add lại nhạc, game & cài xem 😃
làm như trên đã chỉ, nhưng khi sync gần xong, nó báo lỗi fail to install *game* hiện ra trên iphone .... không biết đỡ cách nào
Mong mọi người giúp em sớm. Em xài 3Gs, đã JB
dung ifunbox hoặc itools mà cài app
Chào bạn Lienhuong, Mình hổm rày cũng mày mò tìm cách tự restore rồi có thể vọc đũ thứ, hôm nay đọc được bài này thấy hay quá nên cũng làm thử thì bị như thế này:
-Vấn đề 1: Mình vào cái cydia.vn chọn được một số app cài được đến cuối cùng nó bảo turn off cái springboard mình bấm chọn thì nó tắt nhưng cái vòng vòng cứ chạy hoài mà không tắt mình đợi cũng lâu quá, đến khi chịu ko nổi nữa thì bấm nút power nhưng không tắt được, sau đó bấm Home+ Power thì tắt nhưng bấm khởi động lại thì cái trái táo cứ hiện mãi mà không vô được.
- Vấn đề 2: là mình đang cài vài app thì máy tắt và xuất hiện quả táo mình không tắt được .
Xin hỏi bạn đó là bị gì giải quyết thế nào . À cho mình hỏi thêm là cài mấy cái app nào mà không bị hao pin vậy bạn. Xin cảm ơn
@trongtuyenvnbt 1. Bạn đang dùng FW nào, có thể do lỗi tool JB tethered nên buộc bạn phải justboot để dùng mới được bạn nhé 😃
2. Hao pin hay ko thường do cài nhiều dẫn đến xung đột, ko tương thích - bạn xem cái nào cần nhất mới cài bạn nhé ;)
v1234v
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẻ ko hao pin cài trên cydia it thui
hoặc ko jb
mấy bro cho e hỏi e mới restore máy lên 4.3.3 custom nhưng vì sao cài app 4.3 lại không được ạ. e cài bằng itools
báo lỗi install failed :do not support the current ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019