Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

-->>BINGUYEN<<--ROM COOK LENOVO A390--HỘI TỤ TẠI ĐÂY-->>UPDATE V2<<--

binguyen
22/5/2013 3:22Phản hồi: 554
554 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bữa nay bác qua tới đt này nữa à. Bác có thể làm cho em 1 file hướng dẫn làm nhỏ thanh navibar giống hồi bác làm cho rom s2 ko, chỉnh file gì trong systemui vậy????. Thanks trước bác nhé!!!
Fourum vắng quá😁😔

Sent from my Lenovo A390_ROW using Tinhte.vn
@Vimotnguoi_93 vài bữa có rom ngon thì 4rum mình lại nghẹt người thui:D
@Walaz :D

Monh install
Minh install ma sao no bao fail nhi
@khigio88 Bt nha

Mình cài driver mãi mà không được gì cả. Mình dùng win7 pro. Đủ mọi cách rùi. Help
@hoanghiep145 bạn xem máy mình cài NET FRMEWORK chưa...thông thường thì win 7 đc cài rồi
@daotrongtooan Minh da root dc rui, dung la thieu net frmework that. Thanks nha
Hôm nay đang đi thông đồ án rồi
@Vimotnguoi_93 Hơn gì hả bạn...ngày trước mình cũng thích vì thấy cấu hình cao...nhưng cấu hình ko tương xưng với hiệu năng của nó qua một thời gian sử dụng mình thấy thế....hay bị bệnh linh tinh...máy chậm chơi game thì nóng dã man...gét nhất là pin hết veò vèo...bỏ tiền ra mua thích cái chip dua 1,5g mà rom nào cũng khuyên dùng hạ xung xuống 1G để máy bớt nóng và đỡ hao pin...

Gửi từ Lenovo A390_ROW của tôi
@daotrongtooan Thế hở.so vs lenovo này thì ntn bác?thằng bạn m xài 1em 760 thấy cũng dc.😃

@Vimotnguoi_93 ngay trước mình cũng dùng 760s sau đó chuyển sang 770k...nhưng mình thấy không bằng thằng bạn mình dùng galaxy s1...từ lướt web chậm đến pin...so với lenovo thì mình nghĩ lenovo chỉ thua màn hình và camera còn hiệu năng thì khả năng nhỉnh hơn cho dù sky cấu hình cao hơn...ko thích pin sky...mặc dù mình mua pin mới nhưng dùng rất chán...không giám chơi game vì máy nóng...cho dù đã giảm xung nhịp chíp xuống 1ghz...với lại giờ mua đc sky chuẩn khó lắm bạn ah...hàng dựng nhiều...dùng một thời gian dễ phát sinh lỗi linh tinh...đấy là ý kiến của mình....bạn lên youtube xem mấy cái clip so sánh sky 760s vs galaxy s1...theo cấu hình thì galaxy s1 thấp hơn rất rất nhiều...hj
@daotrongtooan 😁:D:D mình cũng hơi thất vọng về cái màn hình em a390.vs sạc pin nóng còn lại ok😔😃😃😃

Mình đang xài rom của bác binguyen.bây giờ up cái này có phải trở về rom gốc ko hay install trực tiếp luôn bạn

TWRP 2.4 install k dc

@khigio88 vẫn bình thường mà bác...
Vắng teo😔:(:(:(:(

Minh dinh up file cua ban tuan ma vao recovey chon install no hok thay file zip dau ca, ma minh down ve de o bo nho rui.
@hoanghiep145 Bạn quay lại trang 1 up bản recovery mới nhất là ok.trc m cũng bị nt😁:D:D:D

@Vimotnguoi_93 Lại cài recovery từ đầu ah. Giờ lại không có máy tính rùi. Buồn..
@hoanghiep145 Vẫn cài bt bạn nhá...mình vẫn dùng bản recovery cũ mà...

@daotrongtooan Sao trc m xài ko dc

Mình dùng 2.4 của bạn toàn đấy nhưng nó không tìm thấy file zip gì cả. Hok bít sao nữa.
Các bác cho em hỏi cái phần mềm có màn hình khóa thời tiết giống bác sim01663563235 là phần mềm gì ấy nhỉ, thấy hay hay mà mò mãi không ra. Nhờ các bác chỉ giáo, android e mới vào nghề nhưng cũng thích vọc vạch, hì. Đa tạ đa tạ 😃
@tiens2000 Đấy là hình nền động của ứng dụng thời tiết thôi bạn...

@daotrongtooan
4rum chán

@Vimotnguoi_93 Hơi buồn

Ko hieu tai sao em up cai rom nay xog ko cai duoc go tieng viet hay go keyboard nua :-s
@mylove676 Mình vẫn cài bình thường mà.

Clgt.làm sao tắt đi vậy

Mình thử flash file của bạn tuấn mà toàn báo fall hok bít lỗi cái gì, thử mà chưa thấy được.

nơi tình yêu android bắt đầu...
Mình cũng bị giống bạn,sau đó đã khắc phục dc,bạn xóa cái file zip đã tải về,sau đó tải lại rồi vào install là ok.bạn thử đi :rolleyes:

Ec.quote nhầm bài :p

Bài đó là mình trả lời bác hoanghiep145

@khigio88 Hihi. Thanks bạn để mình thử lại xem sao.
Kieu j thi kieu e van ko cai dc go tieng viet 😔 wipe r up lai cung ko dc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019