[BlackBerry 10] Profile Manager - ứng dụng tự động chuyển chế độ rung/chuông theo giờ

Duy Luân
27/7/2014 22:59Phản hồi: 95
95 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trucphan124
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có phần mềm nào báo hiệu màu đèn Led khi có cuộc gọi giống Bebuzz mà miễn phí không nhỉ.
iOS có app nào giống vậy không các pác
hvt2.0
TÍCH CỰC
10 năm
@nothingmoney Phần này thuộc hệ thống của HĐH, ios đóng kín nên không có pm nào làm vậy được đâu, dùng tay cho nhanh thôi bạn
À mà ios có cái nút tiện lợi thế kia bác còn không thích à, gạt 1 phát im lặng, không cần mở máy hay vào cài đặt. Mình đánh giá cao cái nút ấy của ios
@hvt2.0 Mình sử dụng nút im lặng đó hằng ngày khi làm việc tại công ty.
reaper911
TÍCH CỰC
10 năm
Bác mod này đang xài BlackBerry à. Lâu rồi không thấy tinhte đi nguyên cả series về BlackBerry như vậy. Cám ơn bác giúp bọn dân quèn xài BlackBerry như em có cái thú để ghé vào tinhte vì tinhte bây giờ đã không còn như ngày xưa.

Sent from my Z10 using Tinhte.vn mobile app
hungpnc
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ở đây có rồi http://bbvietnam.com/threads/profile-manager-thay-doi-profile-theo-thoi-gian-free.37220/#.U9W0VL03q7Q, dù sao cũng cảm ơn bạn @Duy Luân đã giới thiệu rộng rãi đến anh em dùng BB ;)
lxh1290
TÍCH CỰC
10 năm
@hungpnc bên đó có lâu rồi 😁
Z3 dùng thích không anh @Duy Luân ?
@tú tầu Thích, mà màn hình không đẹp lắm, mình muốn màn hình nó đẹp hơn. Camera cũng thường, không đẹp. Thiết kế và hiệu năng OK, có vài cái chậm hơn Z30 :v
@tú tầu Trung thành với bàn phím cứng đê 😁 Mon men sang bàn p cảm ứng làm j :eek: Ko đúng chất BB tẹo nào :cool:
Hình như trước tính phí, anh em down nhanh không lại mất bát phở đấy 😁
chatnever
TÍCH CỰC
10 năm
Trước dùng chú Windows Mobile cùi em cũng từng nghĩ sao không ai viết cái app như này thì tiện lợi biết bao, tiếc là bản thân lập trình kém không đủ khả năng làm 😁
tinhteppc
ĐẠI BÀNG
10 năm
App hay của BlackBerry 10 ít khi có miễn phí, nếu các thích công dụng kiểu này thì có thể mua PowerTool hoặc Watcher trên BlackBerry World có rất nhiều tính năng hay như tự động chuyển profile, wifi, schedule email, sms, bluetooth, úp máy để tắt thông báo, tùy chỉnh đèn Led theo contact hay app..... rất hay.
@tinhteppc Có ứng dụng nào giúp nhận diện lúc sạc không bạn. Kiểu như khi gắm sạc thì chuyển sang chế độ chuông, khi rút sạc thì chuyển sang rung
thienvuong
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hay đấy. Tiếp tục phát huy nhé 😃😃😃
Hot boy DuyLuan :rolleyes:
hvt2.0
TÍCH CỰC
10 năm
cảm ơn @Duy Luân nhá, cho mình hỏi thêm NFC trên BB10 có thể dùng để mở khóa đt hay checkin như trên Android hay Nokia N9 hay không, nếu có thì có thể hướng dẫn mình được không
@hvt2.0 Mình nghĩ là được, sẽ hướng dẫn anh em vụ này
@hvt2.0 Đúng đấy mình có mua 6 cái thẻ nhưng nó cứ báo" thẻ trống hoặc không hỗ trợ" cả z10 lẫn q
hvt2.0
TÍCH CỰC
10 năm
@Duy Luân Cảm ơn nha, đợi bài viết về BB10 tiếp theo của mod
không khí BB bắt đầu trở lại tinhte r`
Riêng chế độ chuyển rung và chuông thì Nokia đã có từ khi mới ra đời.
có app nào tự động tắt và bật máy cho OS10 giống như các máy OS5 và 6 trước đây không nhỉ?
dạo này tinhte nhiều bài về BB nhỉ?
Tks bác Luân nhiều
Rong Xanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
test thử xem sao
tuyettinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Con đường trở lại với vinh quang của BB giờ xa vời lắm, chỉ cần vực lại thôi đã là khó rồi 😔. Cần nhiều hơn nữa những bài viết tâm huyết như của bác chủ. Cố lên BB 😃
Cảm ơn ông mod
Thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019