Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

BlackBerry bán 27,9 hecta bất động sản ở Canada để cải thiện hiệu quả hoạt động

Duy Luân
21/3/2014 22:27Phản hồi: 84
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

V’t
TÍCH CỰC
10 năm
Chắc có nội dán tung cẩu rồi !
free bb10 cho nhieu OEM di bb oi. Khong muon nhin thay bb bien mat nhu paml dau hic. Tao ra that mhieu sp voi gia re vao
MrThach1991
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hjx chưa đc xài e bb nào.

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
đúng là xài bb chỉ vì hâm mộ và vì cái gì đó hoài cổ, độc độc. nhìn thấy thành quả nghiên cứu của các hãng khác mà thất vọng cho bb quá. nhưng dù sao bb là đt cho mình cảm giác "phấn khích " hơn cả :rolleyes:
hamyty
CAO CẤP
10 năm
sản phẫm bình thường ,thương hiệu tụt dốc mà giá cắt cổ thì khó mà sống lâu được 😃
Dù thế nào đi nữa mình vẫn k dùng đc đt khác từ khi dùng bb 😔
Nghiện nặng rồi mà k có trại nào chứa chấp
theo suy nghĩ nông cạn của mình thì:
1. hệ sinh thái app cho bb10 không mạnh và phát triển quá chậm so với nền tảng iOS và android.(thời điểm ra bb10)
2.giá cả sản phẩm mới ra quá cao trong khi thời điểm đó hệ sinh thái app không mạnh. giá như khi bb10 mới ra, giá Z10/Q10 là 5triệu/6triệu thì sự hấp dẫn về giá sẽ thu hút khách hàng. Trong khi giá lúc mới ra ở tận mây xanh.
3. BBM phổ cập cho iOS và android sớm hơn 2 năm thì sao? bbm nên hoàn thiện hơn nữa.
4. bb OS không thân thiện với người tiêu dùng bình thường không biết gì về công nghệ. điểm này iOS thân thiện nhất.

mình chỉ góp ý theo hiểu biết của mình.
@bblife Bác này nói chuẩn v~. Công nhận là app world và cả app facebook nữa dùng như shit. BLACKBERRY có cái gì đó quá "riêng biệt" chả hiểu mấy năm nay nghiên cứu cái gì.
tatthanh91
ĐẠI BÀNG
10 năm
Em đéo biết nhưng cứ nhìn thấy những con đt của BlackBerry là em lại thấy thích cái thiết kế đó. Nó độc đáo mà không lẫn đi đâu được của BB và em thích điều đó :v
ôi tinhte, càng ngày càng lắm con bệnh, lắm "đàn bà", thấy cái tít giật 1 phát là đua nhau nhảy vào như mấy con gà thấy bạn mình trong nồi nước sôi nhảy vào cứu, dìm hàng , nhảm, gato, tinhte ơi là tinhte
torung
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dù sao thì mình blackberry với bàn phím cứng vẫn luôn là lựa chọn của mình, dù mọi người có dùng tỉ thứ cảm ứng đi nữa, blackberry còn sản xuất thì mình còn mua. Một bộ bàn phím luôn tuyệt vời. Nhu cầu sử dụng điẹn thoại của mình ko để chơi game giải trí.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019