BlackBerry ra mắt Q10 vàng đặc biệt ở Việt Nam, giá 10.9 triệu đồng

sonlazio
30/7/2014 12:3Phản hồi: 223
BlackBerry ra mắt Q10 vàng đặc biệt ở Việt Nam, giá 10.9 triệu đồng
BlackBerry vừa cho ra mắt chiếc Q10 phiên bản đặc biệt màu vàng ở Việt Nam với giá 10.9 triệu đồng. Trước mắt thì Q10 vàng sẽ chỉ được bán ở một số đại lý được hãng ủy quyền. Được biệt Việt Nam là một trong những thị trường hiếm hoi được nhập chiếc Q10 vàng này với bộ khung trắng mạ vằng và tai nghe, vỏ da bảo vệ cũng có màu tương ứng. BlackBerry cho biết các máy Q10 vàng đều được trang bị một dãy mã PIN đặc biệt bắt đầu bằng số 777.

NSeries_WhiteGold_LeftAngle.jpg NSeries_WhiteGold_Front.jpg NSeries_WhiteGold_RightAngle.jpg NSeries_WhiteGold_TopAngle.jpg NSeries_WhiteGold_Back.jpg NSeries_WhiteGold_SideB.jpg NSeries_WhiteGold_SideA.jpg
223 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kaka231990
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có vẻ chất nhỉ

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn mobile app
quá đẹp
lưng trắng xấu quá, nhìn cứ như lưng s5, bằng vàng kiểu này cũng ko sang đc
@Zil87 mềnh dùng q10 vs 5 sòfbank, mà chán ip rồi, đang hóng lên bb classical
kukon123
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cantho_ vào tinh tế dìm hàng bb ăn đủ gạck ^^ :p
@Porsche_Ngo bác nên bỏ qua cho bạn ấy, mình định trả lời nói bạn ấy vài câu mà thôi, trình độ nhìn ảnh còn thế thfi nói phí lời
@virusday_123 s5 nào được như vầy 😆)))
cái mặt lưng nó lạ lắm. nhìn sang lắm cầm rất thích. S5 sao đem ra so sánh được :3
bb chỉ ko thích những dòng cảm ứng toàn bộ. dòng có phím bấm rất đẹp.
L E O 9 X
ĐẠI BÀNG
10 năm
khi đẳng cấp lên tiéng thì tất cả câm mồm 😃
@huycpham đang thèm con chip mã hóa đó lắm. mà thấy cái giá thôi xem cho biết chờ BB tích hợp luôn
@fancuongtt Thứ nhất là ngọn đèn trước gió le lói nhưng tắt hay ko thì chưa chắc (chính phủ Đức mới đặt vài chục ngàn em BB để chống nghe lén. Và tất nhiên là còn đặt dài dài). Thứ hai là hot hay ko hot thì chỉ ko chỉ do 1 người đánh giá mà kết luận được (Z3 hết sạch hàng ở Indo chỉ vài ngày sau khi bắt đầu nhận đặt hàng) 😁
@L E O 9 X Ôi chộ ôi đẳng cấp :rolleyes:
miss_u134
ĐẠI BÀNG
10 năm
Haiz , đang sài Z10 ......không lẽ đổi qua Q10 gold này :rolleyes:
hvt2.0
TÍCH CỰC
10 năm
Số 7 năm nay không được hên cho lắm ;)
Cơ mà nó đẹp quá
Bên bbvietnam.com có clip trên tay PassPort kìa, mấy mod up lên đây cho ace xem luôn đi ạ 😃
nhocradio
ĐẠI BÀNG
10 năm
@boybl1990 thí chủ có link k ??? =))
Cũng cái máy đó,màu đen rẻ hơn được 4tr,đẳng cấp thì cũng chỉ là Q10 thôi,nên mình chọn màu đen 😃.
z10 của mình mã pin bắt đầu là 333 😃
lxh1290
TÍCH CỰC
10 năm
@herotapchoi nhìn chữ ký nhé cưng 😁
leetran72
TÍCH CỰC
10 năm
@lxh1290 😕
lxh1290
TÍCH CỰC
10 năm
@leetran72 hehe
@lxh1290 333D3984 :oops:
ChưaChưa trải nghiệm bb bao giờ. Ko biết có thú ko nhỉ 😃
gái giờ toàn cầm cảm ứng cầm cái này chắt mấy ẻm nghi chắt hàng tàu khựa... 😁:D
@deocantinh9999 haha chuẩn cmnr. ố máy anh có viber ah?*-* . ố máy anh có .....ah? vãi với mấy be. xài con ip4 là đi khè gái tốt hơn e này. cơ mà mình lại chỉ xài bb. khổ thân quá.
blackberrry chắc sắp xuống mố. Thời nào còn đt màn hình cảm ứng nhỏ xíu với cài bàn phím qwẻty
@hieupy89 Ko thấy đề bản đặc biệt mạ vàng à,giờ bạn thử mang đi mạ chất lượng xem giá có dưới 4Tr ko?,mạ này của bb mạ dầy chứ ko phải kiểu mạ dễ bay đâu,nói gì nói chứ hồi xưa cầm ip đi mạ vàng ở ngoài thì đã lấy giá 4tr rồi
@hieupy89 Chẳng biết thời nào nhưng thời nào cũng có những người thích xài qwerty hơn cảm ứng 😁 giữ lại nét đặc trưng của sản phẩm cũng chính là 1 cách để trụ vững giữa thời bão smartphone như ngày nay :D
loska
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hieupy89 Ko lẽ cứ phải màn to, ít phím mới sành điệu 😆
Cá nhân mình thấy con trai mà cứ cầm cái điện thoại cảm ứng chọc chọc , vuốt vuốt trong Gay bỏ mẹ 😃)
Chấp bác dùng bát cứ cái siêu phẩm cảm ứng nào đánh văn bản thi với 99 của em đấy 😃)
L E O 9 X
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hieupy89 cái bàn phím ai phôn cứ bấm rồi xóa đi xóa lại , tay to éo chơi đc , tay tây nó khác tay việt
Cũng ưa đãi cho vn quá nhỉ. Ko biết bao lâu sẽ rớt giá đây
Làm luôn cả cái lưng vàng cho nó hoành tráng luôn đi 😁
Nhìn chất quá 😁
xài mưa nắng là bay màu ngay
ßu£u76
ĐẠI BÀNG
10 năm
cái viền mạ vàng sài đc 1 thời gian sẽ phai đi, chắc xấu wac hehe
tonyhieu
TÍCH CỰC
10 năm
@ßu£u76 nếu như các bản mầu đen và trắng thì yên tâm nhé , bền vl
Hay nha , vàng đẹp ghê à ;)
Không phải fan của BB nhưng phải nói thật sự là em nó quá đẹp.

Gõ xong và gửi đi tức thì từ vỉa hè Tinh Tế !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019