BlackBerry ra mắt Q10 vàng đặc biệt ở Việt Nam, giá 10.9 triệu đồng

sonlazio
30/7/2014 12:3Phản hồi: 223
223 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình dùng 9900, sáng ra có 1 ông hỏi "loại này chắc giờ ít người dùng, chú mua mấy trăm..." ặc ặc
quá đẹp 😁, con này dành cho ai hiểu hàng blackberry chơi thôi, các cháu chơi đủ tuổi vào phán và so sánh như đúng rồi =)))))))

mấy con bb đời cổ nguyên seal người ta vẫn mua ầm ầm 9 10 triệu. Mà còn tranh nhau mua đấy chứ =))
kieno
ĐẠI BÀNG
10 năm
@mandyhades e có nói con nào 87 chục chai đâu mà bác nóng thế nhờ, 8800 của bác có vẻ to nhỉ? thế cái máy của bác ko có mạ vàng đá quý liệu có nhiều người săn hàng brand new full box với cái giá có thể mua đc android xịn hay táo 4 ( có khả năng táo 5) ko nào? trả lời thật tình nào
@kieno Này thì bb 8700 vịt teo
Bạn đã bao giờ hỏi sao vertu hay 8800 đắt thế , cũ thế sao người ta mua ??
Còn mình xin trả lời bạn vốn dĩ hàng cao cấp ko phải riêng trong con mắt mình là phải như thế mà tất cả những con người khác đều đồng ý như mình chỉ có 1 phần nhỏ là ko đồng ý vì thiếu hiểu biết thui
kieno
ĐẠI BÀNG
10 năm
@mandyhades vâng, viettel thì là gì với hàng can, bác chịu khó search rồi đọc cái topic này trên nhattao đi rồi thì viettel, 8800 với chả vertu
\can-mua-8700-roger-8700-at-t-brandnew-fullbox.2176111
@kieno Bạn chơi đt đc bao nhiêu năm vậy ?
Mình biết là 8700 ra đời từ năm 2005 và đó cũng là năm nokia 8800 ra đời
Sau bao nhiêu năm nokia 8800 vẫn đẳng cấp trong lòng người hâm mộ lẫn giá bán cao chót vót cho các phiên bản đặc biệt
Mình đã gợi ý cho bạn về việc hàng blackberry 8700 viettel vì đã có người review bb 8700 full hộp với giá khoảng 4tr đồng năm 2009 :
http://www.tinhte.vn/threads/dap-hop-viettel-blackberry-8700g.185039/
http://www.tinhte.vn/threads/dap-hop-8700c-cingular-mua-tai-bob.197525/

Trong khi đó nhìn lại những con như nokia 8800 diamond arte ra cùng năm đó là năm 2009 thì giá của con nokia đính 112 viên kim cương ấy chỉ khoảng 50000 USD và đc tính trọng lượng bằng karat chứ ko phải kg như các dòng tầm thường khác

Đẳng cấp đã quá rõ còn nói làm cái gì nữa.Mình thích bb ở điểm nam tính và mình quote bài kia vì cuồng quá mức bb chứ thực ra thì chả có con đt bb ,iphone , ss ,lg... nào đủ tuổi so với nokia 8800 nên bạn đừng mất công giải thích
Còn bảo mình cuồng nokia 8800 , vâng vì nó có giá vài chục triệu đến gần tỉ Việt Nam đồng nên mình cuồng . Chứ công nghệ á , xin lỗi giờ nhìn lại xem nokia 8800 hay bb 8700 công nghệ hơn ?
Riêng việc chế tác titan, kim cương ,bạc hoặc đúc ngọc bích nó công nghệ gấp hàng chục lần công nghệ chế tạo bb 8700 hay là iphone 5s đi nữa
Không tin thử làm khác biết , nếu nó dễ chế tạo và tìm nguồn nguyên liệu như vậy sao giờ ko fake mấy con ấy đem bán xem ntn 😆)
Hay là lấy mấy con dao mài thử kim cương đi 😃))
P/s : àh quên chưa nhắc riêng tai nghe bờ lu tút của nokia 8800 diamond arte được đính có 70 viên kim cương thôi chắc ko bằng 1 góc q10 mạ vàng 😃))
Cách đây 1 tháng đi lấy con này bên shop chỗ ngã 4 trần huy liệu-nguyễn văn trôi. Chỉ kêu lấy test máy xem thế nào mà nó cũng k cho sờ vào, khi nào mua nó mới cho mở máy, mở hộp, máy có kèm 1 bao da trắng, logo cũng mạ vàng, nhìn rất là đẹp. Cuối cũng rước em nó về với giá 15 chai. Cầm trên tay mới thất nó thật sự đẹp. Chỉ có fan BB mới hiểu 😁 :D
Chờ 1 thời gian xem có giảm như Q10 bây giờ không. Sao dãy số 777 tháng 7 này xuất hiện nhiều thế? -_-
Sao không có màu đen nhỉ? Thích màu đen hơn
nhin hoi hang ma ^^
ktung
TÍCH CỰC
10 năm
kết lòi mắt :mad: lại thêm mã PIN 777 nữa chứ :mad::mad:
alienthai
TÍCH CỰC
10 năm
quá đẹp 😃
daovanhoi
ĐẠI BÀNG
10 năm
Quá đệp so với mức quy định , qua tuần phải xúc một em Q10 màu đen mới được 😃
Các bác tư vấn cho e về màu đen hay màu trắng đẹp hơn ạ 😃
Các thím, các cô, các mợ không dùng BB thì để các anh dùng. Thích iOs hay android ra chỗ khác chơi. Vào chỗ bb cứ ăng ẳng ăng ẳng.
bó tay với tinhte, tin này lâu rồi giờ mới đăng
Minhsur
TÍCH CỰC
10 năm
Khi 9900 mới ra, em nhờ mua 1 chiếc từ Rogers từ Canada. Xịn lắm, nhưng nửa năm sau máy cái thanh ngăn phím đều bong tróc. Đến dauden định mua bộ khác thì gặp ngay 1 bác ở đó khuyên không mua.
Giờ không biết nước xi vàng này giữ được bao lâu...
hellwalker
ĐẠI BÀNG
10 năm
Em qua đẹp.
Không liên quan nhưng: FBI vừa có báo cáo cho mình rằng bọn SameSung thuê rất nhiều tay khóc mướn vào các diễn đàn để so sánh các mẫu điện thoại của Apple, Nokia, BB với S5, Notex để tạo ra lượng bài viết xuất hiện các tên sản phẩm SS đi kèm với các sản phẩm flagship của các hãng trên để nâng cao tên tuổi.
Màu đen đẹp hơn, màu trắng vàng như hàng mã. Q10 giá 4,5tr là hợp lý, 10,5tr thì không ai ngó ngàng đến đâu.
wenquan
TÍCH CỰC
10 năm
Không thích cả BB10 lẫn Q10, nhưng khách quan mà nói thì màu vàng này nhìn vừa xấu vừa hàng mã. Thấy mầu đen đẹp nhất
lexuspts
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tinh tế và sang trọng 😃
Với tỉ lệ trượt giá trà đá ,thuốc lào , xăng dầu , gạo muối .... Thì tiền mua con này là quá rẻ so với 1 phiên bản mạ vàng của dòng đt huyền thoại nokia ngày xưa nokia 8800 gold arte cũng như 8800 saphire arte ( phím điều hướng được làm bằng 1 viên ngọc bích ) và 8800 sirocco edition ( em này thì kính bảo vệ màn hình có dùng gorila glass đâu nhà quê mà dùng kính bọc đá quý ngọc bích thôi 😆) chưa kể có vài em 8800 có giá lên đến 23000 USD ( đồng đô năm 2k8 khi chưa trượt giá vì lạm phát nhé )
Thế nên nhìn mạ mỗi cái khung thì chả có gì sang trọng , giá thì rẻ .Vãi cái câu khi đẳng cấp lên tiếng của 1 số fan bb
Sao ko full vàng bộ vỏ cho em nó nhỉ , cả bàn phím luôn 😁

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Mạ vàng thì Nokia có đầy ra.Chất lượng gia công tốt hơn thì xem lại mấy con nokia mạ vàng cũ xem phần cứng có giống nhau ko mà tôn như thánh nhé
Mình là người dùng lại thánh phán ,quảng cáo hộ nhà sản xuất haizzz
@mandyhades uh, thì đúng là nokia có nhiều rồi giờ bạn xem con giá trị mấy con mạ vàng coi có con nào mất giá quá nhiều không, chất lượng cực kì tốt, rất nhiều người xài đến tận bây giờ đem bán còn bán được 70% giá trị lúc đầu mua máy dù đã qua 6,7 năm và là hàng xài rồi. đâu phải chỉ mạ vàng chất lượng khác. mấy con nokia mạ vàng đó phần cứng so với giờ thì sao quá lỗi thời nhưng giá trị thì nếu mua mới 99% dạng like new thì giá cũng không rẻ đâu. giá trị của mấy con gold secial edition đâu phải chỉ ở mạ vàng mà còn ở phần cứng chất lượng.
đẹp quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019