BlackBerry ra mắt Q10 vàng đặc biệt ở Việt Nam, giá 10.9 triệu đồng

sonlazio
30/7/2014 12:3Phản hồi: 223
223 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không liên quan nhưng cạnh nhà mình có mấy em sinh viên xài Blackberry . Hôm rồi mình hỏi thử xài có thích không . Nó làm cho câu loại này chỉ doanh nhân thành đạt dùng thôi ạnh ạ .
kieno
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Fan Quả Táo dùng android với ios, symbian thì dễ lắm bác, muốn dùng bb là phải học 😁
@kieno Mình từng dùng qua 8700, 8800, dòng Cuver , con cuối là 9900 , bị sập nguồn và bán . Mình từ bỏ BB vì nó chẳng giúp được gì cho công việc trong khi các hãng khác làm quá tốt . Chỉ thích nó có chất riêng .
kieno
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Fan Quả Táo hình như bác chưa dùng qua pearl, flip 😁 nói chung e thấy hiệu năng + thời lượng pin + khả năng tùy biến và khả năng cài app là hơn mấy e cùng tầm giá rồi. E dùng cũng nhiều loại đt chỉ thấy nokia dòng N và bb là chất nhất trong lĩnh vưc đa nhiệm, phải nói là quá đỉnh luôn
@kieno Blackberry viettel đây
tu2815
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Fan Quả Táo Ok thành đạt chắc h đang ngồi xó thất nghiệp 😁

Sent from my C6802 using Tinhte.vn mobile app
mạ vàng nếu sạc hỏng thì điện giật chết nhanh hơn. khuyên dùng đt vỏ cách điện cho lành, như lumia đã tính trước vụ này rồi
dùng bb toàn bọn sv học sinh và công chức nghèo, hơi tý vỗ ngực là đt đẳng cấp với trí thức, quá chối với bb rồi bây giờ ra đường mọi người nhìn bb như là sinh vật lạ họ muốn phọt nước bọt vào cái bb luôn
@hphuong7979 Bạn làm gì có bao nhiêu của mà chê người ta nghèo. Phát ngôn còn trẻ trâu vậy chắc không phải ngươi giàu hay thành đạt
@hphuong7979 Mình thì ko thích "phọt" nước bọt như bạn nhưng mình xin phép được cười vào mặt bạn 1 cái
@hphuong7979 Tổng Giám Đốc và Giám Đốc Kinh Doanh của Mercedes-Benz Việt Nam đang xài 99 bạn ạ, họ nghèo vl luôn ý :3

Sent from my iPad using Tinhte.vn
@cavallino.ferrari Giám đốc BIDV Sở giao dịch 2 cũng đang xài BB 9900 bác ạ :3
kieno
ĐẠI BÀNG
10 năm
hàng fake này thiếu j nhỉ? bác có lẽ thích kkim cương saphire hơn đt, e nghĩ bác nên mua con 1202 và vài kg kim cương làm hột xoàn cho hoành tráng.
@kieno Haizz , thế con kia nó ko phải đt thì nó là cái gì.
Đang bàn chuyện đẳng cấp thì phải kim cương , đá quý . Vì kim cương đá quý tồn tại mãi theo thời gian còn công nghệ vài năm nó lại thay đổi ,kiểu dáng nhìn mãi cũng chán
Mình đơn giản cho bạn tại sao đại gia nước ngoài thường lấy vợ xấu ( như lão gì ceo của fb ko nhớ tên ) vì nếu coi 1 cuộc hôn nhân như 1 cuộc mua bán thì lấy 1 chân dài siêu mẫu về làm vợ là 1 cuộc mua bán lỗ nhất .10 năm sau sắc đẹp giảm xuống ta đã lỗ 1 nửa .Hai chục năm sau giá trị sắc đẹp của 1 người đàn bà chỉ bằng 1/10 so với hồi mới cưới.Và những thằng kiếm trên 10000 usd / tháng ko phải là những con bò hết đâu ...
Nếu lấy 1 người phụ nữ không đẹp , không xấu mà giỏi về nội trợ ,tài chính... 10 , 20 năm sau giá trị càng cao tăng lên
Blackberry 8700 , iphone 5s ... Hay bất cứ đồ nào gọi là đẳng cấp công nghệ nó chỉ làm vợ bé, bồ đc thôi vì năm sau nó lại ra con ngon hơn ,trẻ hơn, đẳng cấp hơn.Còn nokia 8800 nó là vợ vì kim cương đá quý trường tồn với thời gian hoặc ít ra từ đây đến già nó vẫn luôn có giá trị dù có dùng hay là sống đến đầu bạc răng long nó chết đến nỗi ko thể sửa chữa đi nữa thì đành ngậm ngùi cất tủ lâu lâu đem ra ngắm
Đó mới là vợ chân chính nên những người chơi điện thoại lâu nếu có tiền chắc chắn họ sẽ sắm 1 con đt có đính kim cương hoặc vàng chứ với cái kiểu 1 năm 3 lần đổi điện thoại toàn con hơn chục củ ko kéo dài quá 4-5 năm đc .Ngược lại mải mê trong đám trung cấp hoặc đt giá rẻ còn lâu mới thoát kiếp đc , thường những người mê công nghệ chưa tỉnh nghe nói nước ngoài gọi là geek còn mình đơn giản nghĩ sao họ mãi chưa ra khỏi cái gọi là Hell thế nhỉ 😆)
RIM càng ngày càng làm mất bản sắc vốn có với việc chạy đua thị trường.Nhưng có lẽ đó là việc bắt buộc.
@halinh1510 không thích điều này
quang.an
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đẹp :3
Đổi zép 10 thoy :3

Sent from BlackBerry Z10
tưng bừng rồi.......
khanhnq
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hao hung that ! Gui tu ipad ko co dau ! Thong cam nha ACE !
BonBonCMX
ĐẠI BÀNG
10 năm
đẹp.. nhưng giá tầm đó thì ... 😃
BonBonCMX
ĐẠI BÀNG
10 năm
đẹp.. nhưng giá tầm đó thì ... 😃
0xiangjiao0
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bình thường e rất ko khoái vụ "gold version" cơ mà e này có vẻ đẹp phết 😁
koa
ĐẠI BÀNG
10 năm
Quá đẹp và sang trọng
Thất (7) không cất trong nhà! Sao không có Z10 gold ta?
Năm nay cứ dính đến số 7 là dễ tạch lắm! 😁
buồn cười nhất là có rất nhiều bố mua cái dt phiên bản vàng đắt hơn tới vài triệu rồi sau đó về xài ốp lưng hoặc cái flip cover .cứ thấy là tui lại cười.
rainway_ds
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nói thật các bác. Vào tinhte giờ chủ đề gì các bác cũng có thể cãi nhau được. Các bác thấy thích cái gì thì dùng cái đó, chứ đừng nâng cái mình thích(và người sử dụng cái mình thích) hạ cái mình không thích cộng luôn cả người mình không thích, chẳng hiểu để làm gì. Với em cái điện thoại chỉ là cái điện thoại, không đẳng cấp cũng chẳng phải doanh nhân gì đó, miễn nó đáp ứng đủ nhu cầu(call, sms, thỉnh thoảng vào mạng, gọi video) và thao tác tiện lợi.
Một số bác mua máy bb cũ rồi bảo doanh nhân, đẳng cấp, khác biệt... này nọ em nghe cũng thấy ớn.Hay 1 số bác mua cái đt đắt tiền rồi cũng bảo đẳng cấp gì đó theo em cũng chẳng phải là đẳng cấp đó là khoe khoang..., từ đẳng cấp nó bao gồm nhiều yếu tố(em đánh giá cao con người hơn)
PS: Em đang dùng BB, bài này em không ném đá, không dìm hàng, chỉ có đôi lời nói quan điểm của em
Mong các bác vào đây chia sẻ những trải nghiệm về công nghệ cái gì cũng có cái hay, dở tùy vào nhu cầu để lựa chọn
m4rch26
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vàng này choé quá, thích vàng champagne hơn.
Chậm quá, ở ngoài giao dịch nhiều rồi giờ chính hãng mới về
iApples
TÍCH CỰC
10 năm
Lại đú vàng à ? Cơ mà đẹp thật, bây giờ thấy điện thoại đẹp là cứ làm mình đứng núi này trông núi nọ. Chết mất !!!
Cơ mà chắc từ giờ trở đi không bao giờ có lại cảm giác lần đầu tiên mình đi mua iPhone 4 hồi năm 2010 đâu. Lúc đó đặt hàng 1 tuần, ra Viêttel nhận hàng định bóc luôn thì nhân viên nó giật lại bảo "Anh thanh toán tiền rồi hẵng bóc máy ạ". Hihi, cảm giác Unbox ấy giờ vẫn còn nguyên ! Tính ra, iP vẫn làm cho mình nhiều cảm xúc nhất 😃
khanhngujen
ĐẠI BÀNG
10 năm
quá đẹp! lặng lẽ ngắm nhìn thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019