BlackBerry tổ chức sự kiện giới thiệu sản phẩm mới vào ngày 24/9

Blaze1st
2/9/2014 18:46Phản hồi: 112
112 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẳng cấp thì cứ múc PP, còn tiện lợi thì classic là ngon... 2 chú này đều chuẩn k thể bàn cãi. Dân tình cứ than thiếu các ứng dụng, toàn k biết xài BB mà phán, trong khi chả bao giờ xài hết các ứng dụng cả, 10.3 ra thì load app android vù vù, xài tẹt, ứng dụng cơ bản thì BB thừa...
Nói chung đã gọi là điện thoại thì BB là chuẩn, cần thì thêm con tablet android hay IOS giải trí 😁
Cá nhân nhận thấy tinh tế càng ngày càng thiếu tinh tế thậm chí là thô lỗ. buồn cho một diễn đàn công nghệ ngày xưa. ý thức quá kém hay là cái tôi thích thể hiện chứng tỏ mình của mem tinhte quá lớn?
@hoangtungxda Mình buồn vì họ nói ko có suy nghĩ.! Chế độ này tạo ra quá nhiều nguy hiểm 😔
@hoangtungxda tinh tế h như cái chợ tạp...thể loại gì cũng đăng từ ô tô cho tới tên lửa 😆)..ngày trước đi lên từ bb đấy
BB passport vuông quá nên mình iu con bb Q10 hơn
Bb lass thì bàn phím ko đc đẹp như Q10
Bb Q10 bàn phím thiết kế khá đẹp, gọn, cầm chắc tay hơn
Còn con bb p'9983 thì khỏi nói rồi
BBOS 10 rất thân thiện chứ ko khó dùng như android
Ứng dụng hổ trợ công việc thì ko thíu, nhưng giải trí thì ko nhiều
cảm giác đập h0p 1 em BB , v0i' mình k0 đt nà0 sánh đc.
Hóng hóng hóng 😁

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
Hóng là hóng là hóng PÁT PO
huyminh1560
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hóng em bán tốt !
tinhteppc
ĐẠI BÀNG
10 năm
Trong tháng 9 này có rất nhiều siêu phẩm ra mắt như: Iphone6, Note4, Lumia, ... nhưng thật sự mong chờ là BlackBerry Passport. Có rất nhiều mem sẽ nghĩ mình là fan cuồng hay pin yếu, ít phần mềm, khó sử dụng, giá cao, không đại chúng.... nhưng mặc kệ vẫn chờ nó thôi
Thích em nó nhưng 20tr thì không đời nào mua, kể cả có là ip10 cũng ko mua. Điện thoại ngon lành cũng chỉ 13-14tr trở lại thôi, trừ khi giàu có không quan tâm đến tiền thì sẽ xúc ^^
Không nên mua BB nhé, bảo hành rất kém... gần 2 tháng chưa xong.
dưới 5 củ thì xúc
BB vẫn chưa biết lắng nghe nhu cầu của người tiêu dùng (doanh nhân bận rộn). Tôi tin passport là sản phẩm thất bại tiếp theo của BB vì chính kích thước quá khổ và kiểu dáng cầm 1 tay rất khó chịu. 9900 đã thất bại cũng chỉ vì vấn đề pin và camera tệ nhưng còn lại là rất ok về kiểu dáng, phần mềm và bàn phím, BB dựa trên nền đó mà phát triển (như cách phát triển sản phẩm của apple trước đây) cho tốt hơn thì sẽ thành công
24 tháng 9 là sinh nhật em các bác ợ :d
Mong ẻm đến thòng tim! :v
Mình cũng đang hóng con z3 của mình

Sent from my Z3 using Tinhte.vn mobile app
robertduong
ĐẠI BÀNG
10 năm
Passport thì chắc ăn rồi, hy vọng là công bố luôn Classic, mình chỉ mong e Classic này thôi 😁
Ra e này xong ngủm củ tỏi luôn
lequocnam
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bác nào nói cười nói tổ chức muộn là sai rồi. Xuất hiện vừa ngay sau Apple, Note như vậy là cực kỳ thông minh.
Người dùng mong chờ sự xuất hiện của Apple, Note bao nhiêu thì càng mong chờ sự xuất hiện của PP bấy nhiêu.
nambun
TÍCH CỰC
10 năm
Tuổi gì so với Iphone với Note 4 mà dám cho ra đời trước.
Đến tay to như SS mà còn đang vác váy lên cho ra đời Note 4 trước iphone 6 kia kìa.

Biết người biết ta trăm trận trăm thắng.

BB giờ em chỉ muốn mua dòng PD thôi.
lequocnam
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nambun Ghê ghê

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119