BlackBerry Z10 được bán chính hãng, giá 15.49 triệu, bảo hành 18 tháng

TDNC
4/5/2013 18:52Phản hồi: 514
BlackBerry Z10 được bán chính hãng, giá 15.49 triệu, bảo hành 18 tháng

Mặc dù chưa được giới thiệu chính thức tại Việt Nam nhưng hôm nay một số cửa hàng trong nước như MaiNguyen.vnTheGioiDiDong.com đã chính thức bày bán chiếc BlackBerry Z10 chính hãng với giá 15.490.000 đồng (đã có VAT) và được bảo hành 18 tháng. Theo trang MaiNguyen.vn cho biết thì đợt hàng đầu tiên chỉ có mỗi phiên bản màu đen, các màu khác như trắng và đỏ đều chưa thấy có. BlackBerry Z10 là một trong hai chiếc điện thoại đầu tiên trên thế giới chạy trên hệ điều hành BlackBerry 10, bạn có thể xem lại bài đập hộp và đánh giá chi tiết tại đây: [prebreak][/prebreak]
514 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Oi cai gja
so171193
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao tiêu đề và giá bán ghi trong bài lại khác nhau

Sent from my LG-P970 using Tinhte.vn
@so171193 Khác gì thế bạn? Tiêu đề là hàng triệu đồng, bài viết là đơn vị đồng , nó khác cách ghi nhưng phản ánh đúng giá trị đó thì có gì phải thắc mắc?:mad:
@so171193 15.49tr vs 15.490.000đ khác nhau ở chỗ nào bác .... ?
thanhtinh
TÍCH CỰC
11 năm
Giá hơi kakao nhỉ. Thấp hơn đôi triệu ổn hơn
gataylx
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hay
Mình cảm giác bb dùng rất khó 😃 căn bản là vì chưa đc dùng bao giờ. Nên cũg chưa muốn trải nghiệm nó. Cứ xay sưa với lũ android cho chán đã rồi tính tiếp ;)
@lamborghini_08 Thằng này nói rất hay

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
@quangmcpro Thằg nào? Thằng này là thằg nào. Thô thiển mất lịch sự vãi tè.
@lamborghini_08 Nền tảng bb10 tốt hơn bb cũ rất nhiều,và tốt hơn android, tuy nhiên đúng là giá hơi cao cho 1 sản phẩm nhằm mục đích lôi kéo khách hàng trở lại.
d7293
CAO CẤP
11 năm
@lamborghini_08 Cơ bản bạn cũng nghe người khác truyền tai rằng BB khó dùng. Chứ nếu "khó" mà thành thói quen thì sẽ dễ dùng lắm...
cuongthi
TÍCH CỰC
11 năm
giá này, mua mấy con full hd chứ sao lai mua con này.
Dâu Đen bây h còn Tâm chứ mất Tiếng rồi.
@cuongthi Đang lấy lại tiếng maf bạn . Còn full HD hay có màn to như cái TV thì cũng chỉ chạy trên nền Android . Mình dùng BB 10 không phair vì màn to hay chíp khủng . Mà vì HDH QNX của nó .
GIÁ CHÁT!!!
@hiệp sĩ kanzaki Giá Chất.
@hiệp sĩ kanzaki Quà tặng nè mọi người ...
kub4undre
TÍCH CỰC
11 năm
@hiệp sĩ kanzaki Quá chát là đằng khác.
Thế này đi mua S4 hoặc onE THÔI
lmcuong4u
TÍCH CỰC
11 năm
Em chỉ bít ngó từ xa... Trung thành với 9930 tiếp, chờ Q10 hạ nhiệt thôi 😃
bkpro185
TÍCH CỰC
11 năm
Khó có thể cạnh tranh với cái này

Và cái này nữa:
@bkpro185 BLACKBERRY có đam mê riêng nhé bác.
vidoicoem
ĐẠI BÀNG
11 năm
@techboy8312 chuẩn rồi, dùng rồi mới thấy cái hay cái dở, khi cái hay lấn át cái dở thì mỗi người sẽ có 1 lựa chọn riêng. mình thì mong đợ BB10 rồi nên dùng xong mới đánh giá, còn giá thì coi như là chát đi, hồi ip mới ra có ai kêu đâu, vẫn đi mua ầm ầm đấy
@techboy8312 đúng là chỉ có fan BB mới bỏ tiền ra mua cái giá đó
trungntvn
TÍCH CỰC
11 năm
@bkpro185 Gàng khủng lại đẹp nữa.
@bkpro185 ko có flash xenon...920 rồi.ko phải 928
quá khó cho 1 sản phẩm ra sau khoác trên mình 1 hệ điều hành mới.
không phải không có thị phần nhưng rất ít
bây giờ hỏi một số teen "Dâu đen" họ không biết đó là thương hiệu của blackbery
@tuanlouis IT bân bẩn thì nghề nào gọi là sạch sẽ nữa đây, làm công chức hả chú em =))) thử xem ai mà dùng BB chính hãng mua mới hoàn toàn có phải mấy thằng bân bẩn ko hay là doanh nhân... Đừng có đưa mấy chú 8xxx hay 9k máy câu dây chằng chịt vào nhé @@ Ko biết OBAMA hiện giờ đang dùng điện thoại gì ấy nhỉ, chấc ông ấy cũng là "IT bân bẩn" =)))
V2TV2T
TÍCH CỰC
11 năm
@funaway2012 Suốt ngày lôi Obama ra hù, dùng theo nhu cầu của mình chứ cứ đú theo người khác làm gì, vãi fan
Amonteur90
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuanlouis Không biết bạn làm nghề gì. chắc sạch sẽ lắm mới giám chê người khác. Dân IT thì sao? Họ làm việc bằng sức lao động của mình thì bạn chê họ bẩn à. hay theo bạn phải làm quan chức nhà nước. chuyên ăn cắp thời gian rồi vẽ vời mấy cái dự án hành dân mới là sạch??? 😆 Bạn não ngắn quá.
@tuanlouis Mình nói Doanh Nhân, Công Nghệ và cả những ai đam mê mà bạn!!! Bạn nên đọc kỹ lại đi nha!!!
Chúc bạn tốt lành!!!
vubang
TÍCH CỰC
11 năm
Cấu hình và Cái giá không liên quan với nhau. Sao cạnh tranh với S4, One, Z, G Pro được. Đã bỏ BB được gần 2 năm và thấy mọi thứ tốt hơn. Từng là fan BB nhé.

Sent from my GT-P7500 using Tinhte.vn
@trunglev Mình thik cậu

Sent from my BlackBerry 9000using Tapatalk
@trunglev Bạn có dám chắc năm sau BB sẽ không nâng cấp phần cứng không? Game BB phần nhiều là port từ Android sang, Android đua phần cứng thì BB cũng không còn cách nào khác. Với lại cộng đồng BB10 cũng chưa đủ mạnh ;)
@viet2uyen Sao bạn dám nói là nhiều nhỉ , port thì đã sao, mà ngta viết lại từ đầu các game và ứng dụng thì sao, nếu bb10 có thể sử dụng ứng dụng port từ android cho thấy bb10 là 1 hdh hay k bị cản trở giới hạn , vậy thử xem android chạy thử mấy ứng dụng của Black Berry được k

Sent from my BlackBerry 9000 using Tapatalk
@viet2uyen Nâng cấp phần cứng chứ . Đua nó sẽ khác . Trước giờ mình chỉ thấy có Iphone với Bb là chú trọng trải nghiệm hơn đua phần cứng . Vì vậy hệ điều hành Java già cỗi của Bb vẫn còn cái để người ta thán phục . Chứ mình thấy Android ít chú trọng đến trải nghiệm người dùng hơn do lệ thuộc vao Gôogle mà không chủ động được .
cái giá nó không dể chụi chút nào .Q10 giá sẻ rất cao 😁
thienhoa3
ĐẠI BÀNG
11 năm
Từng dùng Jiayu G3 (giống BB Z10) nên chốt câu thiết kế đẹp nhưng thiết kế làm cho máy kéo dài là 1 điểm trừ lớn nhất;)

Sent from my Infinity_GN708 using Tinhte.vn
@thienhoa3 Nhái z10 chứ giống gì.
c.bony
TÍCH CỰC
11 năm
@thienhoa3 ờ, con jiayu g3 của bác ghê thật 😁
tanngle
TÍCH CỰC
11 năm
Giá khoảng 14,8 là đẹp rồi ợ
tienpro9x
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tí ra TGDD nghịch thử 😃
luxupu
TÍCH CỰC
11 năm
giá này thì ai thèm mua trời, ko biết tự lượng sức. hét giá quá
Giá này thì " Anh chỉ biết câm nín nghe tiếng em khóc " ( Ưng Hoàng Phúc ) ..
shin83hn
TÍCH CỰC
11 năm
Dùng BB cứ xách tay và dòng bold 9k, 9700, 9780, 9900 mà chiến thôi, từ trung đến cao cấp, giá rất Phủ Lý mà vẫn đậm chất Bb
steppevert
ĐẠI BÀNG
11 năm
@shin83hn Phải nói là hàng trung quốc trốn thuế thì chuẩn 😆 hàng xt cũng rẻ hơn vài chai thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019