BlackBerry Z3 chính thức tại Việt Nam, giá 4.590.000 đồng, ngày 4/7 bán

TDNC
18/6/2014 10:30Phản hồi: 226
BlackBerry Z3 chính thức tại Việt Nam, giá 4.590.000 đồng, ngày 4/7 bán

BlackBerry đã chính thức mang chiếc điện thoại Z3 về thị trường Việt Nam và cho đặt hàng ngay từ hôm nay với giá 4.590.000 đồng, bán ra từ ngày 4/7 tới. BlackBerry Z3 được trang bị màn hình 5", chip xử lý Snapdragon 400 lõi kép, RAM 1.5GB, camera 5MP và chạy trên hệ điều hành BlackBerry 10.2.1 tương tự như đàn anh Z10.

BlackBerry Z3 được trang bị đầy đủ các tính năng và phần mềm của hãng ví dụ như BlackBerry Hub giúp quản lý các kết nối và thông báo từ các dịch vụ trực tuyến, dịch vụ nhắn tin BBM, trình duyệt tốc độ cao, cho phép cài đặt ứng dụng của Android và quan trọng hơn hết là bàn phím có khả năng gợi ý từ thông minh, hỗ trợ tiếng Việt Nam. Bàn phím của BlackBerry được trang bị tính năng học hỏi thói quen gõ phím của người dùng và tự động đưa ra những gợi ý về từ tiếp theo mà bạn sắp gõ, giúp tăng tốc độ gõ phím và tạo ra một trải nghiệm tốt cho người dùng.

BlackBerry Z3 đã cho phép đặt hàng ngay từ hôm nay tại các hệ thống cửa hàng điện máy lớn trên cả nước. Xem chi tiết ngay bên dưới:

Xem thêm:
Cấu hình phần cứng của BlackBerry Z3:
  • Chip xử lý: Snapdragon 400 (MSM8230), hai nhân 1.2 GHz
  • GPU: Adreno 305
  • RAM: 1.5 GB
  • Màn hình: LCD 5" độ phân giải 540 x 960, 220 ppi
  • Bộ nhớ trong: 8 GB
  • Thẻ nhớ: microSD
  • Camera: 5 MP, LED Flash, AF, quay phim 1080p
  • Camera trước: 1.1 MP, quay phim 720p
  • Kết nối: Wi-Fi b/g/n, BT 4.0, NFC, A-GPS
  • Kích thước: 140 x 72,8 x 9,3 mm
  • Nặng: 164 gram
  • Pin: 2500 mAh
226 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bkpro185
TÍCH CỰC
10 năm
Đã dùng Z10 bản chip S4 plus.Lướt chạm rất mượt nhưng ứng dụng thì chán quá,chạy đc Android nhưng với những ứng dụng nặng thì rất lag.

Còn nếu so sánh Z3 với Z10 chính hãng thì :
Z3 chip tương đương Z10 TI Omap
Màn hình to hơn nhưng độ phân giải kém hơn
Ram kém hơn 1 chút
Thiết kế cũng ko đẹp bằng
Camera chắc chắn ko bằng
Pin thì hơn nhiều rồi
Bộ nhớ trong ko bằng

Tóm lại là trừ khi Z10 chính hãng hết hàng còn ko thì với giá này ai dám mua @@
hellwalker
ĐẠI BÀNG
10 năm
@bkpro185 Chuẩn không cần chỉnh. Z3<Z10. Mà Z10 được xây dưng thuộc phân khúc cao cấp nhưng thất bại và giảm xuống giá của phân khúc tầm trung nên nó hót vì cảm giác mang một con máy cao cấp cho những người chỉ có kinh phí eo hẹp cho điện thoại. Chứ thực tế sử dụng thì có được một con máy khá đẹp cầm thích thú và chắc chắn nhưng sử dụng thì chẳng có gì đặc biệt hay cuốn hút vì ứng dụng nghèo nàn lại không được hỗ trợ tốt.
@bkpro185 ccmnr
unlimits
TÍCH CỰC
10 năm
@bkpro185 Nó cũng như những người 8 tuổi năm 90 và 8 tuổi bây giờ chứ nó bằng độ tuổi nhưng khác thời nó phải thông minh và hay hơn
Mẫu xinh nhỉ 😃

Lần đầu tiên đc LIKE nhiều vậy :rolleyes: chắc mình nói đúng tâm lí anh em Tinh Tế 😁
@HSPolytechnic Rất ư là nuột nà, chẹp chẹp

Gửi từ K-300P (Bation-P) của Hải quân Việt Nam !
@HSPolytechnic Bác vô đọc thớt này là vì mẫu chứ j 😁
@HSPolytechnic mẫu nhìn như mấy em oppa đã chỉnh sửa , cứ tưởng giới thiệu bên xẻng :eek:
hokhoaly
TÍCH CỰC
10 năm
@HSPolytechnic công nhận mẫu rất xinh
Giá tốt nhưng BlackBerry sắp tịt ngòi rồi tuơng như nokisoft
thecat
ĐẠI BÀNG
10 năm
giá tốt phết
ace_8790
ĐẠI BÀNG
10 năm
đang phân vân với Z10
@ace_8790 z10 ngon nhưng ko biết tháng 7 này còn ko
thích Z10 hơn, thiết kế đẹp hơn nhiều, cấu hình cũng OK hơn
Nambk@
ĐẠI BÀNG
10 năm
không có 3g hay sao nhỉ
@Nambk@ Lẽ ra bạn không nên hỏi câu này, tốn thời gian gõ phím! 😁
Sao Blackberry không trang bị cho em nó con chíp snapdragon400 lõi tứ nhỉ, lõi kép thì có cùi qúa ko các bác?
@caothienphuc Ý mính bảo là BB os chạy app android lag thôi.
@Doraemon12345 sao pk k ngón cấu hình. Cấu hình cao sẽ có ứng dụng hay game phù hợp thôi
@abgnac Thím ơi mình xài s400,600,800 rồi,chỉ thấy khác biệt lớn giữa s400 và 800 thôi,s600 thì mạnh hơn xíu khi chơi game 3d,đó là cách 2 đời chip đó,đừng có bị số nhân nó lừa
vitkon
CAO CẤP
10 năm
@Doraemon12345 Chắc chắn mượt hơn BB mà bác. Mình dùng 801 đã ko thấy lag rồi (khi có 805 thì app cũng nặng hơn, chắc lúc đó có app lag)
đìu con nhỏ cầm z3 đẹp vãi
vphuc161
TÍCH CỰC
10 năm
@nhaptendaydu vãi gì vậy cụ thể hơn chút
@nhaptendaydu ngực hơi nhỏ.

mía, giờ (tôi) già rồi nhìn gái éo nhìn mặt :rolleyes:
@vphuc161 tướng em nay ngon bác à
@_FanTTE_ uhm nó mặc đồ đen bóng bóng nhìn đã bác nhỉ, cái bụng cũng vừa vặn .
think pad
ĐẠI BÀNG
10 năm
Camera 8mp thì cũng ráng sưu tầm 1 em cho đủ bộ. 5mp thì chán.
tại sao phải con này trong khi z10 nó lại chả ngon hơn nhĩ
😁
z3 giá cả cũng phải chăng đấy. Chả có nhẽ lần này đổi sang dùng thử e này???
@Saburo10 Mà thế này sony chắc phải lên Z4 luôn
Birdy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Từng là tín đồ trung thành của BB. Bị BB phản bội khi xài thằng playbook. OS 10 thì loại bộ gõ Japanese ra khỏi HĐH. Quá bế tắc, mình quyết định xài thử IPhone. Cảm giác bây giờ thì rất là hạnh phúc!😃
@detno29 Dùng iphone , ipad loại nào mà kêu tù .Nếu dùng loại nào nhớ so với bb ra mắt cùng năm nhé xem bb chết đc chưa nhé
rainway_ds
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Birdy Vẫn có gõ tiếng nhật mà b. B xác nhận lại xem. Với lại playbook giá đó thì bác muốn gì hơn.
detno29
TÍCH CỰC
10 năm
@mandyhades Tôi đang nói hệ điều hành, ông không phải nhẩy dựng lên rồi xù lông ra như thế. 😕 IOS dùng nhu cầu bình thường thì okay, tôi cần nhiều hơn như thế. Đơn giản nhất là việc đính kèm 1 file pdf hoặc 1 file zip rồi gửi mail, ông dám mở mỏ ra nói ios làm đơn giản hơn không :rolleyes:

Lên tinh tế rất ghét mấy thằng não cá vàng như thế này.
@detno29 quá đơn giản .Đính kèm ảnh thì vào thư viện,đính kèm file pdf hoặc zip thì vào One Drive ,dùng thì tự tìm hiểu.
Còn việc xử lý file zip thì search gúc gồ đi.Giống hệt câu mà BBer hay rủa các fan khác : tìm hiểu kỹ hẵng phán
audi10
TÍCH CỰC
10 năm
mẫu xinh vậy chuyển về tiếp tục xài BB thôi 🆒
P.s: mua Z3 xong có khuyến mại chụp ảnh với mẫu không nhỉ :p
lhlan
TÍCH CỰC
10 năm
@audi10 Mẫu xinh quá. Nhìn cứ như 9780, 9900, Q10 vậy. Thèm

Sent from my iPad using Tinhte.vn
@lhlan Điều bác nói........không đúng. Em nó chân dài mình dây, eo ong lả lướt mà bác đi so sanh với gái nhà lành, chân ngắn, dễ thương như Vân, Kiều, Tăng Hà thế thì không được. Giống Tab S 8" của Sung, có điều mặt em nó đẹp mịn màng hơn. Hô hô
lhlan
TÍCH CỰC
10 năm
@GreendoglearnsPHD Mượt và lả lượt thật. Chắc phải so với 9860 bác ạ. Bác đã nhìn những đường cong của 9860 chưa?
@lhlan Chưa, nhưng nhìn chắc sẽ bị say như thanh niên cứng đắng lòng ngáo đá. 😁
Nghe nói cháy hàng tại Indo, không biết về Vn mình số phận sẽ như thế nào nhỉ
mrcab
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bán với giá 4.590.000 thì Q10 sẽ như thế nào nhỉ?
liệu người tiêu dùng chọn Q10 hay Z3? mình thấy BlackBerry có chiến lược không đúng cho lắm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019