Blackberry Z3 sản xuất ở đâu?

16/8/2014 8:3Phản hồi: 18
Thím nào khui hộp Z3 chính hãng rồi cho em hỏi máy, phụ kiện được sản xuất ở đâu ạ? Nghe nói Made in India, Chất lượng có tốt không?
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Máy làm ở TQ
Sạc làm ở Ấn Độ
Dây cáp làm ở TQ
Tai nghe làm ở Indo
@chaukyo Sao tạp nham vậy? thế cuối cùng nó đóng hộp ở đâu? :eek:
Sản xuất ở TQ thì đóng hộp ở TQ chứ ở đâu bạn?
@chaukyo Ừ, sao phụ kiện với sạc không làm luôn ở Trung Quốc nhỉ?
@Nguyễn Đình Thuyên Biết chết liền!
Hihi! nhưng bạn yên tâm đi vì chất lượng hoàn thiện máy và các phụ kiện rất tốt. Trừ cái tai nghe là loại thường và chủ yếu để nghe thoại thì còn lại tốt hết.
Muốn nghe nhạc thì mua thêm em NU-600X nữa là nghe phê như con tê tê luôn
@chaukyo Em thấy con tai nghe JNL E10 có vẻ đẹp hơn ấy, mà được hãng JBL nữa Nu thì em không biết như thế nào.
@Nguyễn Đình Thuyên Mình đang dùng NU-600X với Z10. Bảo đảm với bạn trong tầm giá không có em nào qua được nó hết.
@chaukyo Thanks bác, Z3 thì em đủ gạo rồi chứ tai nghe thì chưa có $. Tại em mua em không có xin xỏ tiền ai hết nên hơi bất cập khoản Obama
Thông thường mấy phụ kiện BB đặt làm ở Ấn, Indo, Korea. Con Z3 thì do Foxcon lắp ráp nên Made in China, còn đống phụ kiện thì BB lấy hàng trong kho nhét thêm vào hộp thôi bác.
Tôi đang dùng z3 thấy ổn sản xuất ở đâu ko quan trọng, cái quan trọng là sản xuất theo tiêu chuẩn nào thôi. vì ip và ss cũng do chị na gia công đó.
Muốn nghe nhạc hay thì mua Z30 hay Q10 á. Còn không thì mua thêm cái HeadAmp Fiio E6 để nắng dòng

Sent from my LG-E975 using Tinhte.vn mobile app
@killed Nói như bác thì dễ chứ em mà có tầm đó tiền em mua One M8 với cái AKG rồi ạ. Hiện tại với tầm tiền là đủ mua Z3 + ốp lưng thôi. Đang ngắm JBL E10 hoặc Skullcandy Smokin' Buds (S2SBFY/DY) bên MaiNguyen.vn nhưng mà chưa đủ tiền, thấy 2 cái đó đẹp trong tầm 800K. hihi.
@Nguyễn Đình Thuyên Mua cái Fiio nữa đi bạn, nó tầm 600k đó, nghe khác hẳn luôn đó
Em Z3 này thấy nhiều giá quá, kh biết đâu thật đâu giả, 2.990k, 4.590k....
@kissgame14 Cứ Mai Nguyên, Dâu Đen mà mua nha bác, nơi khác mình không biết đâu, chính hãng là 4.590.000đ
Z3 xai ok. Ma tai nghe cui qua, biet tu van giup tai nghe nao tuong thich k? Co mic, nghe goi,co the tang giam am luong,chuyen bai hat
@thachngocchien Thử dòng tai nghe của hãng NOCS xem sao bạn, coi ở http://loa.com.vn đó

Gesendet von meinem iPad mit Tinhte.vn
T
Thang ban cho cai xiaomi piston 2.0 xai cung ok lm,tuong thich lun

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019