Blackberry z30 ngừng sản xuất

ChuSan
12/8/2014 12:52Phản hồi: 25
hiện tại em thấy giá Z30 xuống 9tr500
Nên em định mua ở siêu thị điện mày http://hc.com.vn/ cơ mà gọi điện đến thì thấy nó bảo là hết hàng mà BB k còn sản xuất z30 nữa :-(
theo các bác là Z30 có còn được sản xuất k? mà với cái giá trên thì có nên mua k?? Nếu mua thì mua ở đâu là tốt ??
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nên mua bác ạ , nếu đã đam mê BB thì mặc cho có sản xuất hay ko cũng vẫn mua . Những đời OS trước có sản xuất nữa đâu mà ace vẫn cứ dùng ầm ầm đấy thôi , điển hình bold 9900 vẫn rất nhiều Fan cuồng đấy là e còn chưa nói đến cụ già 8700 . Z30 thì e nghĩ chưa có thông tin dừng sản xuất đâu . Bác cứ nhìn xem trước mắt Z10 có thông tin ngừng sản xuất mà vẫn đua nhau mua sức mua nhiều đến nỗi thành đất lành chim đậu cho anh (Hàng Dựng) . Chúc bác tìm được máy tốt .
Khuyên bác cứ chinh hãng mà mua , Dâu Đen , Hoàng Hà , hay Nhật Cường . Miễn sao cứ a smartcom phân phối BH chính hãng là ok . Hàng thương gia bây giờ cũng hên xui lắm gặp thương gia có tâm thì đỡ còn ko thì ăn phải hàng dựng vừa tiền mất mà mua cái bực vào người . Chúc bác sớm mua được máy tôt..
datque
TÍCH CỰC
10 năm
bên đó không biết gì cứ phán bậy. chu kì sản phẩm của bb trung bình ít củng phải 1 năm, như z10 là hơn 1 năm rưỡi mới ngưng sãn xuất.
bình thường khi nào bán ra 1 sản phẩm mới thay thế 1 sản phẩm đang bày bán thì sản phẩm đó mới ngừng sản xuất.
bên đó hết hàng là vì họ chưa nhập hàng kịp hoặc lí do khác. BB z30 thiếu gì chổ bán, hiện tại chưa thấy xuất hiện hàng dựng nên an tâm mà mua.
OK
cám ơn 2 bác nha 😃 vậy em sẽ mua tại hoàng hà
Anh em cho hỏi Z3 bên Mainguyen có phải do Sm@rtcom cung cấp không nhỉ?
à các bác cho em hỏi thêm nên mua z30 ở đâu nhỉ ?
mua ở http://thegioiblackberry.vn/detail/product/blackberry-z30/809 cớ được k?
nó cách nhà em ~ 40km thôi
Nekyo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chắc thằng tư vấn bắt đt bảo Z30 dừng sx ấy mà.
gọi điện lên tổng đài hc mà nó cứ bảo là chưa biết bao giờ có hàng mà sợ Z30 ngừng sản xuất
@ChuSan Mainguyen và dâuđen vẫn còn hàng chính hãng mà không thiếu đâu 😃
nhưng 2 hàng đó có uy tín không bạn ??? mình thấy có người kêu là mua phải hàng dởm mà 😃
2 thang đó mà có dính hàng dỏm thì làm a e mất niềm tin wa ah >.<"
mấy nữa được nghỉ làm chắc mình lên HC trên Hà Nội để mua, vì ở HC Quảng Ninh hết hàng rồi ^^
caoquoctuan
ĐẠI BÀNG
10 năm
cứ ra Dâu Đen xã đàn, hoặc Hoàng Hà mà múc. Bác múc HC làm đíu gì 😔
@caoquoctuan tại mình thấy HC là siêu thị lớn chi nhánh của nó toàn quốc luôn
mà dauden thì từng bị nói là có hàng dựng
Hoàng Hà thì hết hàng rồi :-(
xenoxone
ĐẠI BÀNG
10 năm
Xác nhận cho bác là Z30 không có ngừng sản xuất nhé, nó giảm giá vì tháng 9 này ra BB Passport sẽ có giá tương đương với Z30 hồi chưa giảm giá. Bác cứ an tâm mà múc nhé.
ok, cám ơn bác
mà không biết nên mua ở hoanghamobile hay mua ở http://hc.com.vn/ nhỉ?
Ae tinhte.vn chỉ bảo tận tình vậy mà bác ChuSan cứ "nên mua chỗ này hay nên mua chỗ kia" hoài. Cứ theo ae chỉ bảo mà xúc.
Khuyên bạn : có khi mua ở các cửa hàng lớn như Thegioididong, vienthongA... về sài vẫn lỗi bình thường. 10 cái đt sản xuất ra thị trường thì trong đó "ít nhất" 1 hoặc 2 máy sẽ bị lỗi. 😃
cám ơn các bạn
mình đã mua z30 ở hc.com.vn vớ giá 9tr rồi
hiện mình đang bận làm nên chưa có thời gian trải nghiệm
ở đấy bảo hành 18 tháng mà thấy cách bán hàng rất chuyên nghiệp nên cũng an tâm chút ^^
hy vọng máy móc k vấn đề gì
Mình vừa làm một chú z30 về. Lắp cái sim nano có kèm áo bọc sim để vừa khe micro. Nhưng mà giờ muốn tháo sim thì tháo kiểu gì có bác nào biết ko ạ
ấn vào là nó nồi ra à
Chắc là bọn nó chém gió đấy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019