Bộ ảnh thực tế về Xperia S tuyệt với nhất từ trước đến nay

Hac Long
22/2/2012 7:12Phản hồi: 104
Bộ ảnh thực tế về Xperia S tuyệt với nhất từ trước đến nay
Luôn tìm kiếm những hình ảnh nóng hổi và những thông tin tuyệt với nhất dành cho bạn đọc là những gì chúng tôi vẫn đang ngày đêm chăm chỉ thực hiện. Một cảm xúc tuyệt với mà người viết bài không thể không post ngay những hình ảnh đầu tiên trong bộ ảnh 53 bức hình cực nét, cực đẹp về Xperia S (nguồn: Diễn đàn Sony Việt).

Nếu mấy ngày qua bạn đã được xem những vì video mở hộp hay dùng thử đi chăng nữa nhưng liệu bạn có hài lòng với chất lượng video nghèo nàn? Cảm giác không đã mắt chút nào phải không?

Vì vậy hãy quên chúng đi và ngắm nhìn bộ ảnh mới tuyệt đẹp cũng là đầu tiên tại Việt Nam về Xperia S được Diễn đàn Sony Việt sưu tầm dưới đây:

Tai nghe này giống với tai nghe đi kèm dòng Xperia 2011, sẽ là hơi “bèo” so với công nghệ Clear Audio & Clear Bass lần đầu tiên được SOny trang bị lên dòng Xperia 2012.

Quảng cáo

Máy có thiết kế nguyên khối và pin gắn liên, đảm bảo độ chắc chắn và đầm tay khi cầm máy.

NXT series có thể là tên gọi mới dành chung cho tất cả các model Xperia 2012

Đây chính là tính năng tùy chỉnh Equalizer bằng tay mà người dùng chúng ta hằng mong đợi. Công thêm công nghệ Clear Audio & Clear Bass hứa hẹn sẽ đưa Xperia lên hàng top những SmartPhone nghe nhạc hay nhất thế giới.

Màn hình 4,3 inch HD hứa hẹn Xperia S sẽ là cỗ máy giải trí, nghe nhạc và xem phim thực thụ.

Camera 12Mp với khả năng chụp giả lập 3D

Nguồn: SonyViet.VN
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn mà thèm thuồng thôi rồi. Mong giá cạnh trạnh
Nhìn máy chắc tay kinh

Màn hình nét căng, màu thật ghê 😃

Nó mà chạy win thì thôi rồi luôn 😃
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Đúng là nhìn mượt mà thật các pak ạ, like mạnh😁
seishiro
TÍCH CỰC
12 năm
đẳng cấp là đây quá đẹp ,quá sang con này an đứt iphone 4s các bác ạ😃
iphone 5 chưa chắc đã chịu đc lực chứ đừng nói ck 4s ở đây! Khâm phục nhất là 4s nó hơn mọi smartphone khác ở cái khoản bán đắt @@. Apple thật biết hút máu người! 1 com Muỗi khổng lồ
mấy hình này được chụp lại từ video đập hộp xperia s thôi. nếu ai coi rồi thì biết
Kacey
TÍCH CỰC
12 năm
Lanh quá bác ơi 😁 máy kia màu đen nhá :D
tinhtinh86
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko biết bên ngoài thế nào chứ nhìn hình chụp thực sự ko thích lắm, cảm giác mập mạp quá 😃 thích Ion hơn vì màn hình lớn hơn, có thể dùng thẻ nhớ, nắp lưng kim loại và nhìn man hơn.
Phải thế cầm mới chắc tay bác ựa! Ghét cái kiểu mỏng mỏng, nhẹ tèo y như là hàng tàu ế. @@
Chỉ biết thốt lên 1 từ thôi: Đẹp....
Eazy
TÍCH CỰC
12 năm
iu wa đê....!, nhưng đành chờ serie Xperia 2013 T_T
Kacey
TÍCH CỰC
12 năm
Xperia S này phải sánh đôi với tai nghe LiveSound™ Hi-Fi mới xứng 😁
"Cô chỉ biết nói với cháu 1 câu này thôi "cô thích phần thi của cháu"
Min_Brok
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đứng cạnh e nó ở thời điểm hiện tại thì các e khác đều biến thành...thô kệch...Đẹp cả người cả nết rồi dành đạn mà khiêng thôi các bác ơi@.@
Khả năng em này rớt giá như arc rất khó xảy ra! Vì sp mà càng hót, càng nhiều người quan tâm, bán chạy, thì sẽ giữ đc giá rất lâu. Hjx hjx chán!
Con này được nếu chỉ để ngắm không xài nhiều, nhưng nhược điểm là pin gắn liền với nắp lưng nên không thay nóng được. Xài SM mà không có 2 cục pin dự phòng trong ví thì xài cái N1100 còn hơn. Vẫn trung thành với S2 sau này vẫn sẽ mua tiếp s3 ngon bổ giá bình dân.
Sony đã trang bị cộng nghệ sặc pin nhanh trên em này! Với 10p sặc pin sẽ đầy 80%, 20% tiếp theo sẽ sặc BT để tránh chai pin. Thiết kế pin liền giúp máy chắc chắn, sang trọng, cầm chắc tay hơn! Lớp vỏ của S trang bi khả năng trống bám bẩn... Đi cùng với máy là Cn âm thanh hứa hẹn sẽ là smartphone nghe nhạc hay nhất TG, cùng với màn hình HD 342ppi CN brariva giúp hình ảnh sáng, rõ nét và chân thực hơn bao giờ hết! Về thiết kế ko còn gì phải phân tích.
kết pé Xperia Ion hơn pé này ,ion pin có thay đc hok nhỉ
Cái hộp xấu wá , nhìn ko sang chút nào
Thấy hiện tại hình như em này đang nổi hơn Ion nhỉ
Ion mà to hơn và mới đúng hàng chuẩn cho smartphone năm nay. Tiếc con chip quá bèo. Chip này HTC cũng phải bỏ vì hiệu năng kém. Mấy hàng này giá không cao đâu, đừng vội. Form Arc S rõ ràng là quá xấu nên Sony cũng phải từ bỏ. Mua cho vợ dùng nhìn 2 ngày là chán, được cái giá rẻ.
arc s xấu chứ xperia s thì ko bao giờ. Bác thích MH to, chíp khoẻ thì ngắm optimus 4x nhé!
appleshit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Arc s cả thế giới điều gán tên "siêu mẫu", chỉ 1 mình pác nói "quá xấu", có lẽ bác hơi lập dị. Cũng ko ép pác đc, vì mỗi người có thẩm mỹ riêng, nhưng tôi nhớ trước đây pâc từng khen arc s đẹp thì phải, có vẽ như pác lập trường ko vững, thích j nói đó😃Còn pác nói sony từ bỏ form arc s mà suy ra nó xấu thì bị lỗi logic trầm trọng rồi đó (nếu pác có học Logic học phần đại cương của hp1 ở bất kỳ trường DH nào) Có lẽ phải sx all phone 1 kiểu, ko sáng tạo, như Samsung cứ đè cái form Iphone4 ra mà phang thì mới good quá😃
aloha199x
TÍCH CỰC
12 năm
Con này màu đen mà chạy Win8 thì ngon quá, android nhìn rối mắt quá.
Đã bán XL chuẩn bị chờ em này về!
Con này đang chuẩn bị bán tại Đài Loan có 13 triệu thôi, về Việt Nam chắc chỉ tầm 15tr. Giá quá thơm:

Nguồn: http://sonyviet.vn/2012/02/xperia-s-ra-mat-tai-dai-loan-sap-ban-voi-gia-13tr-vnd/
Min_Brok
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dạo này xu hướng hàng pin gắn liền bắt đầu rồi hay sao ý nhỉ...Ko có lẽ sắp có pin tuổi thọ vĩnh cửu hehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019