Bộ ảnh thực tế về Xperia S tuyệt với nhất từ trước đến nay

Thảo luận trong '[Android] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi Hac Long, 22/2/12. Trả lời: 104, Xem: 8143.

1. tuoitre1803

tuoitre1803 Thành viên

Sony đã trang bị cộng nghệ sặc pin nhanh trên em này! Với 10p sặc pin sẽ đầy 80%, 20% tiếp theo sẽ sặc BT để tránh chai pin. Thiết kế pin liền giúp máy chắc chắn, sang trọng, cầm chắc tay hơn! Lớp vỏ của S trang bi khả năng trống bám bẩn... Đi cùng với máy là Cn âm thanh hứa hẹn sẽ là smartphone nghe nhạc hay nhất TG, cùng với màn hình HD 342ppi CN brariva giúp hình ảnh sáng, rõ nét và chân thực hơn bao giờ hết! Về thiết kế ko còn gì phải phân tích.
  2. aloha199x

aloha199x Thành viên

Con này màu đen mà chạy Win8 thì ngon quá, android nhìn rối mắt quá.
  3. tintin.com

tintin.com Thành viên

Đã bán XL chuẩn bị chờ em này về!
  4. Hungdunghcmc

Hungdunghcmc Thành viên

Ion mà to hơn và mới đúng hàng chuẩn cho smartphone năm nay. Tiếc con chip quá bèo. Chip này HTC cũng phải bỏ vì hiệu năng kém. Mấy hàng này giá không cao đâu, đừng vội. Form Arc S rõ ràng là quá xấu nên Sony cũng phải từ bỏ. Mua cho vợ dùng nhìn 2 ngày là chán, được cái giá rẻ.
  5. tuoitre1803

tuoitre1803 Thành viên

arc s xấu chứ xperia s thì ko bao giờ. Bác thích MH to, chíp khoẻ thì ngắm optimus 4x nhé!
  6. Min_Brok

Min_Brok Thành viên

Dạo này xu hướng hàng pin gắn liền bắt đầu rồi hay sao ý nhỉ...Ko có lẽ sắp có pin tuổi thọ vĩnh cửu hehe
  7. freely

freely Thành viên

8. tony7250i

tony7250i Thành viên

Con này đẹp, kết quả camera của em nó

Sent from my HTC EVO 3D X515m using Tinh tế
  9. appleshit

appleshit Thành viên

Arc s cả thế giới điều gán tên "siêu mẫu", chỉ 1 mình pác nói "quá xấu", có lẽ bác hơi lập dị. Cũng ko ép pác đc, vì mỗi người có thẩm mỹ riêng, nhưng tôi nhớ trước đây pâc từng khen arc s đẹp thì phải, có vẽ như pác lập trường ko vững, thích j nói đó:)Còn pác nói sony từ bỏ form arc s mà suy ra nó xấu thì bị lỗi logic trầm trọng rồi đó (nếu pác có học Logic học phần đại cương của hp1 ở bất kỳ trường DH nào) Có lẽ phải sx all phone 1 kiểu, ko sáng tạo, như Samsung cứ đè cái form Iphone4 ra mà phang thì mới good quá:)
  10. baggio85

baggio85 Thành viên

Quan trọng là cơ thể của e nó chứ cái hộp thj cần j.chẳng lẽ đi đâu bác mang cả hộp đi theo ah
  11. tuoitre1803

tuoitre1803 Thành viên

Xách tay Xperia U chắc tầm 7 củ, xperia P tầm 10 củ, và em S tầm 13 củ là đẹp. Hoho mua cho gấu em U, mik chơi S hehe :p vodoi.sever
  12. karanka1989

karanka1989 Thành viên

thiết kế của máy này chẳng có gì để chê :-<
  13. xalo_9xbmt

xalo_9xbmt Thành viên

chi mot cau goood
  14. vietdoan20062006

vietdoan20062006 Thành viên

simply beautiful :))
  15. tintin.com

tintin.com Thành viên

mình nghĩ chắc giá về vn sẽ thế này: u 9, p 12, s 15.
  16. minhvu-anqueda

minhvu-anqueda Thành viên

" tôi đồng ý ! "
  17. HoLyNight

HoLyNight Thành viên

viền MH hơi giày . mình thấy vậy
  18. abcxyz1602y

abcxyz1602y Thành viên

nhìn đẹp thật, như 1 tuyệt tác ý, yêu quá
  19. xelibri

xelibri Thành viên

Đẹp nhưng chắc đi đôi với đắt. Vẫn đang hài lòng với Arc S!
  20. Xaviesta

Xaviesta Thành viên

con này đẹp thật, thiết kế có bản sắc riêng và nhìn rất sang trọng, khâm phục Sony với công nghệ màn hình, camera, nghe nhạc luôn đứng đầu, ko như Samsung cứ đè iPhone ra mà nhái, nên giờ thấy S, S2, Note giống nhau như đúc, nhìn rẻ tiền và ko có bản sắc gì cả..

Sent from my iPhone using Tinh tế