Bộ nhớ máy của Lumia 520

22/5/2013 15:0Phản hồi: 18
Gần 2 ngày nay máy cứ báo bộ nhớ máy còn ít và yêu cầu gắn thẻ nhớ.
Nhưng mình chỉ lưu trữ rất ít chỉ khoảng 200MB tài liệu. CÒn lại là máy báo Media chiếm dung lượng rất lớn, nhưng mình không hề lưu file media nào cả.
Có cách nào làm sạch dung lượng máy không mọi người?
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1stMrC
TÍCH CỰC
11 năm
bạn sữ dụng app dọn rác . .nó sẻ giảm cho bạn 1 tý
cài đặt -> kiểm tra bộ nhớ -> [ quét xong kéo qa bên phần chi tiết] -> Xóa [ phần Tập tin tạm thời].

P/s: tui xài app Kiểm tra bộ nhớ Lumia chứ cái trong phần Cđ quét lâu kinh​
@cuongkoy91 Thế cũng nhiều nhỉ.
chuot2411
ĐẠI BÀNG
11 năm
@cuongkoy91 đính chính là dùng được có 4.2G thôi nhé.tức là tổng bộ nhớ máy là 8G.nhưng bạn chỉ dùng được 4.2G thôi
@chuot2411 Ek.thế t định mua 920 thì còn 16G thôi ah.
@Lương Trường
Chính xác là bạn còn 23 Gb. 😁
Mình để ý thấy là mình chẳng có lưu gì trên đó hết mà sao dung lượng Media nó báo tới mấy Gb lun. Có cái phần mềm nào dọn mấy cái thứ đó không?
Mấy bác xài điện thoại mà cứ như đang xài máy tính vậy, xài kiểu đó, bộ nhớ có 16Gb cũng full thôi.
Y
Ý bác là sao ?
may bac cho hoi minh mua may khong bit co the bao hanh khong nhi? hom minh mua may khong de y ky .neu mang may di bao hanh can nhung gi ?😃
@luantao156 Nó bảo hành điện tử thông qua tin nhắn bạn à, cái này khi mua thì cửa hàng kích hoạt luôn cho mình rồi. Còn bạn ko yên tâm thì cứ lên care, nhờ nhân viên nó kiểm tra hộ.
ra vay

Ra vay .ma minh mua may minh tu cai. cua hang khong cai gi cho minh ca khong bit ho da kich hoat cho chua ?
chuot2411
ĐẠI BÀNG
11 năm
khi bác đút sim vô là máy đã bắt đầu bật bảo hành lên rồi.có thể lên trang chủ nhập ime để biết máy bạn còn time bảo hành hay không
Dùng thử shrink storage trên srore đi bạn

Sent from my iPod touch using Tapatalk 2

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019