Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Bộ tứ đế sạc không dây dành cho Lumia 920/820 sắp có mặt tại Việt Nam, giá từ 1,5 triệu đồng

TDNC
16/11/2012 10:1Phản hồi: 257
257 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

úi mẹ ơi 1m5 mua đc cái điện thoại gòi
tanpro8xx
ĐẠI BÀNG
11 năm
bán máy ko kèm theo sạc à các bác ? sao lại quảng cáo sạc riêng thế này ?
@tanpro8xx Em vừa xem thử In The Box ở trang chủ của em nó thì kèm theo sạc có dây bác à. Chắc sạc qua cổng Micro-USB ở chân máy.
tanpro8xx
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vampireodbc vậy hả bác ! thank bác nha. thế là phải mưa sac ko dây riêng rùi .
dung thiet la nokia
phuan
TÍCH CỰC
11 năm
nhìn giống đồ chơi . thích sạc của palm pree
trông thích thật, nhưng phải có máy trước đã
Chủ đề này cũng bớt xôm rồi nhể 😁
Phụ kiện kèm theo thì có:
+ Thân may
+ Cục sạc nhanh AC-16 (giống Lumia 800)
+ Dây sạc kiêm USB
+ Tai nghe Nokia Headset WH-208
+ Sách hướng dẫn
+ Cây lấy SIM

Nói chung là nếu được tặng kèm 1 cục sạc không dây thì tốt quá. Nếu không thì cũng phải lâu lâu xem mọi người xài thế nào để cân nhắc.
@vampireodbc
Bác ah cái nokia 920 không có tai nghe nhá !
@cho canh lan 1991 Bác xem thông tin ở đâu ạ? Em dịch từ
"http://www.nokia.com/global/products/phone/lumia920/specifications/". Một số phiên bản như AT&T có thể khác nhé 😁. Và AT&T hiện thời có tặng sạc không dây dạng nằm miễn phí. Mỗi tội cái hộp 920 của AT&T cho cảm giác rất là rẻ rúm T_T

Đây là Unbox Lumia 920 hộp của Nokia nhé, có tai nghe kèm theo luôn.
@vampireodbc Bác ah e đang cầm trên tay em nó đây, của em nó không có tai nghe hay sạc không dây gì cả, em mua thì không được tặng maaysy thứ đó, mua ngày 14 bên mỹ !
con chip trong đt này hơi hẽo nhĩ
@tienthanht919 Ít nhất là con này cũng không chạy Ăn roi bác à 😃
Chỉ tiếc là chưa bẻ khóa được !
Xin giúp giùm nha nếu mình mua bên Mỹ về thì Unlock ra sao ? Có như Iphone ko ? Hay về đây gắn sim ở bên Việt Nam vào là nghe được hay sao nè ?
@tanvinh84
Mua usa về thì chưa ai bẻ khóa đc , và cũng chưa có phần mềm. Giờ đang chờ bẻ 920, mua sớm giờ xem youtube và vọc vài chức năng mới , cảm ứng nó siêu nhạy ! Chụp ảnh đẹp.
hieutron
TÍCH CỰC
11 năm
Nhiều đồ chơi giống Sony, chẳng biết Nokia thọ được bao lâu.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
E đã chuẩn bị đủ lúa rồi. Giờ đang lăn tăn chuyện đặt hàng ở đâu thôi. tgdd thì km tới 2.5t, fptshop thì tới 3t vì hình như còn thêm tai nghe (mà e xem trên web noki thì fpt ko có trong danh sách đặt hàng) nên đang quan tâm quá. Anh e nào biết thì tư vấn giúp e. Mê e Lumia920 này lâu rồi
hieutron
TÍCH CỰC
11 năm
@Chu Anh Tuan Pác nào cần hàng em Lumia 920 thì call em sẽ có hàng sớm cho các Pác đủ màu khi công ty bán ra không cần đặt trước chỉ cần cty giao máy cho cửa hàng là em có giá tốt và kèm khuyến mại chính hãng, quan trọng là không cần phải đặt trước.
dathuong241
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình cũng có một bộ dock sạc không dây dùng cho lumia 820 và 920 mới 100% và dock sạc Samsung S2 có kèm loa thì phải .hihihihi và một số tai nghe bluetooth xịn của nokia, LG , và tai nghe bets xin HTC. đợi mai chụp hình đăng bài anh chị vào ghé thăm.
@dathuong241 Bác cho biết giá từg sp giùm luôn nha, bác ở đâu luôn vậy ? :rolleyes:
dathuong241
ĐẠI BÀNG
11 năm
@cho canh lan 1991 mình mới úp lick đây. bạn qua coi nhé,
http://www.nhattao.com/threads/tai-nghe-urbeats-htc-sac-khong-day-lumia-galaxy-s2-tai-blueooth-nokia.2145924/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019