Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Bộ tứ đế sạc không dây dành cho Lumia 920/820 sắp có mặt tại Việt Nam, giá từ 1,5 triệu đồng

TDNC
16/11/2012 10:1Phản hồi: 257
257 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lumia 920 nhieu cong nghe moi chu, nhu dung kim loai vuot man hinh nhu ngon tay, chup anh nhanh dep, sac ko day, ... Chi co dieu ben USA dang co van de ve lumia 920 bat NFC mau het pin va nog may kinh !
Mình nghĩ anh No sẽ bán máy tặng kèm vs sạc không dây vs tai nghe miễn phí
Kaolu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Khi Nok tổ chức giới thiệu Lu 920 vs Lu 820 nhưng ko công bố ngày và giá bán.
Các thánh và anti lập tức nhảy vào chém và tỏ vẻ nguy hiểm. Nào là thế thì ai mua khi mà IP5 sắp ra mắt, nào là tới lúc đó ng ta mua IP5 hết rồi còn ai nhớ tới Lu 920...vv.
Thế đấy, giờ thì xem đi
http://sohoa.vnexpress.net/tin-tuc/san-pham/dien-thoai/lumia-920-chay-hang-tai-my-2388595.html

Ko những cháy mà còn là smp hot nhất.
Vãi các thánh và các chuyên gia quá 😆
Đẹp quá
nokia đã trở lại
ip vs no thì dễ dùng giao diện đẹp tiện ích chứ như cái thằng samsung phức tạp lại còn xấu
sạc ko dây thì làm sao mà vừa sạc vừa chơi game dc
ip cũng đã nhàn chán rồi có khi chuyển sang no thôi, thiết kế đẹp lại còn window phone 8 mới lạ nữa
cái này ngon khi đang sạc có cuộc gọi hay tin nhắn tới cầm lên xem luôn, không cần rút dây, còn ai mua đt chỉ chơi game, lướt web thì không có lợi gì. dùng điện thoại bực nhất đang sạc phải rút ra nghe, nghe xong cắm vào lại, chán.... nhất là ai gọi điện nhiều, rút ra cắm vào vài lần là thấy cái này hữu dụng vô cùng. nhà nào làm ổ cắm tầm thấp điện thoại tới bắt buộc rút ra vì dây kg đủ dài. Ngoài ra cái sạc này hơi đắt, mặc dù cấu tạo đơn giản.
langtu_boy
ĐẠI BÀNG
11 năm
Khong co' ma'y thi mua sac ko day lam gi ?
Đằng nào trong tối cũng lọ mọ cắm sạc vào ổ cắm thì bật xừ đèn lên lại còn cắm lỏng giắc của iPod nữa -.-. Mình chả có thói quen cắm cục sạc cố định ở ổ điện, lúc sạc lại gắn vô điện thoại, như thế rất hại sạc mà lại tốn điện vô ích.
iPod touch sạc thỉnh thoảng cũng phóng điện (mình xài iPod touch 4). Mấy lần cắm sạc mà chân chạm đất cũng hay bị giật lắm.
Nói chung là mình thấy bộ tứ này rất đẹp, tuy vậy mỗi lần di chuyển công tác hay đi xa vác cái "bếp từ" này đi cũng mệt ra phết (Laptop, máy ảnh cũng adapter rồi, giờ thêm em này nữa thì...) Thế nên chắc múc Fatboy cho nó êm 😁
ôi mèng ơi, 920 ở nước ngoài cháy hàng luôn , việt nam mình sốt em 920 cũng kinh khủng vậy chắc mai mốt đặt hàng ......ko biết thế nào nữa.http://sohoa.vnexpress.net/tin-tuc/san-pham/dien-thoai/lumia-920-chay-hang-tai-my-2388595.html
chắc mai mô
chắc mai mốt mua về bạn chỉ mình cách úp cả sạc lên nghe với nha.mnh chưa rõ lắm.okkkkk.
@pro_inu Bạn có đọc các cmt trước của người mình cmt lại k vậy ? Đọc kĩ đi nha
Lumia 920 là sp đầu tiên cháy hàng từ khi nokia xếp thứ 2 tới gjờ, bh xếp thứ 10 rồi nên tin lu920 sẽ kéo nokia trở lại top 3, từ khi tham gja tới gjờ luôn mog bán ra sớm, và gjờ nó đang hot, k tốn niềm tin của mình chút nào! Và đây là chiếc smp mà tôi thích ngay khj tham gja tinhte!
Nếu bán lu920 kèm theo sạc 0 dây thì giá cao hơn --> ít người mua và lỗ, nhiều ng k thích sạc cũng có thể chọn lựa sạc dây và k dây, n4 cũg k dây đó thì mấy ng mua về cũng chỉ sạc gjống lumia thôi còn chê bai. 😃
lenghia27
ĐẠI BÀNG
11 năm
đồ chơi cho em nexus 4😃
yunneg
TÍCH CỰC
11 năm
Các bạn có vẻ lăn tăn về sạc không dây nhỉ, Mình chỉ ra cho các bạn lợi ích của nó nhé:

Không cần gắn cáp sạc, bảo vệ giao tiếp USB, đối với những máy có thiết kế nắp che cổng sạc thì càng hữu dụng hơn, vì cái nắp che kéo ra kéo vô dể bị hư. đối với các máy chống nước lại hửu dụng hơn nữa khi mà khe cấm sạc nếu đóng mở nhiều sẽ gây ảnh hưởng đến khả năng chống thấm nước, đặt biệt trong tương lai có thể thiết kế 1 chiếc điện thoại không có cổng kết nối nào ( hoặc phải mở bằng vít ). Tưởng tượng nó sẽ chống nước tốt như thế nào và đẹp như thế nào nhé.

Ngoài ra sạc không dây tiện hơn nhiều chứ, cấm nó lên bàn làm vật trang trí, khi cần sạc đặt lên một cái là xong. Chỉ có bất lợi là giá nó hơi mắc thôi.
xug0n
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chắc nokia cũng đang phân phối số lượng,còn phải ròm ngó thị trường thế nào chứ ko số lượng lớn như táo được😁
namng
CAO CẤP
11 năm
Bên Mỹ giá bán Nokia bản world chỉ có 460$, bản khoá mạng 99$. Về VN chắc chừng 10-11tr. Nokia VN bán 14.5tr thì cao quá.
ducaling
ĐẠI BÀNG
11 năm
@namng giá450 đấy là khoá AT&T nhé, mua k hợp đồng thôi.
@namng
@ducaling
@ducaling
giacay
TÍCH CỰC
11 năm
26/11 chăc khuyến mại tặng kèm loa jbl 😁
Cái này dán kín ở TGDD hay xài op có sạc dc không ta?? Hay phải mở op ra mới sạc được
muốn biết đà nẵng bán ở đâu thì vào web mà tìm
Cái loa nhìn củ chuối mà đắt thế ? 8 củ mua được n4 rồi ;))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019