Box Games XPERIA™ X10. (Dungeon Hunter II HD Cr@cked 05/04/2011)

Shurye Nguyễn
22/2/2011 6:3Phản hồi: 720
720 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Top download trên MF : Dẫn đầu là ASPHALT 5 ( 82 lượt ), tiếp theo là Avatar (80 lượt). Tổng cộng đã đc 898 lượt download games. @_@! Ướt gì số cảm ơn và lượt view cũng tăng nhanh như thế nhỉ...:spin::spin:
cứ bình tĩnh e ơi ^^! hehehe
x10hmon
TÍCH CỰC
13 năm
4 tựa game hay miễn phí dành cho Android (nguồn motorola.com.vn)

Không cần phải trả tiền, game thủ Android vẫn có thể tìm được nhiều tựa game đáng chơi. Robot Defense Tiêu biểu cho thể loại game thủ thành đang lên ngôi trên thị trường di động, Robot Defense đem đến một trải nghiệm chơi game không kém gì những Creeps hay Plants vs Zombies trên iPhone.

Trong game, nhiệm vụ của người chơi là bảo vệ pháo đài của mình trước sự xâm lăng từ quân thù. Ban đầu, game sẽ cấp sẵn một số tiền, bạn phải tự chi tiêu hợp lý để mua các robot phòng thủ. Càng chơi, càng giết được nhiều quân địch, số tiền sẽ càng tăng lên và bạn có thể mua nhiều hơn các loại robot cao cấp.

Mỗi robot mang những vũ khí khác nhau, mức độ sát thương và tầm sát thương của nó phụ thuộc vào số tiền bạn bỏ ra, vì thế lựa chọn robot nào, xếp vị trí ở đâu để tạo ra một trận địa phòng thủ hiệu quả nhất luôn là một bài toán khó.
Phiên bản miễn phí của Robot Defense cung cấp tới 10 level với độ khó tăng dần. Bạn có thể dễ dàng tải game từ điện thoại qua Android Market hay trực tiếp từ địa chỉ này.
Bonsai Blast
Tuy chỉ là sản phẩm “ăn theo” dòng game Zuma đình đám trên PC, nhưng phiên bản miễn phí củaBonsai Blast vẫn thực sự hấp dẫn trong mắt nhiều người chơi.

Lắp những viên bi đủ màu thật hợp lý để chúng vỡ ra càng nhanh càng tốt, trước khi tiến đền gần điểm chết, một nhiệm vụ tuy dễ mà mà khó bởi Bonsai Blast sẽ đem đến cho game thủ nhiều loại địa hình, nhiều hướng, nhiều kiểu di chuyển.

Trong quá trình chơi bạn còn có cơ hội mở ra những khó báu đặc biệt qua mức điểm thưởng đạt được. Mỗi khó báu đều ẩn chứa những vũ khí bí mật, giúp bạn làm chậm tốc độ di chuyển của những viên bi, tăng cường độ chuẩn xác mỗi lần bắn hay đơn giản là phá nổ một khoảng không gian rộng lớn thật dễ dàng.
Dù là game miễn phí nhưng đồ họa của Bonsai Blast vẫn được nhà phát triển trau chuốt cẩn thận. Độ dài game được đánh giá ở mức thỏa mãn đa số game thủ. Người dùng có thể tải game về máy tại đây
Abduction!
Ấn tượng bởi hình ảnh mang phong cách hoạt họa, đơn giản mà dễ thương, Abduction! kể về câu chuyện phiêu lưu giải cứu cô bò sữa bị người ngoài hành tinh bắt cóc.

Trong vai bạn của cô, bạn phải tìm đường đến đĩa bay của người ngoài hành tinh bằng cách nhảy lên các bậc cỏ. Càng lên cao, thử thách càng khó khăn bởi vị trí và khoảng cách giữa hai bậc cỏ liền kề đòi hỏi người chơi phải có những cú nhảy hợp lý và chuẩn xác.
Ngoài nội dung và đồ họa bắt mắt, Abduction! còn mang đến một chút gia vị khác lạ bởi việc ứng dụng cảm biến hành vi trong cách chơi.

Phiên bản miễn phí của Abduction! cung cấp tới hai chế độ chơi. Bạn còn có thể chọn một loại vật khác như dê, cừu… để tạo cảm giác hứng thú hơn. Game thủ có thể tải game qua Android martket hoặc tại địa chỉ này.
Puzzles
Puzzles chính xác không phải một game mà là một bộ game giải đố tổng hợp cho Android. Trong bộ game này, bạn có thể tìm thấy 27 game nhỏ khác như: sudoku, dò mìn…

Đây đều là những tựa game giải đố đã rất thành công trên PC và hệ máy Mac trước đây, tái xuất trên Android, chúng chắc chắn sẽ tìm được những game thủ nghiền chơi.
27 game trong Puzzles không ấn tượng ở yếu tố họa – âm mà tập trung vào nội dung, cuốn hút người chơi bởi chất game giải đố đầy trí tuệ. Bạn có thể tải game tại đây.
Thanks anh Vĩnh nhìu lắm...:p. Bữa giồ mới thấy anh comments, cảm ơn a đã ủng hộ. :p
tuancljp66
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hì em không hiểu mới hỏi lại thôi 😃. Chứ em có bắt lỗi jì đâu.

---------- Post added at 11:07 AM ---------- Previous post was at 11:01 AM ----------

Thế thì fải tích cực lên 4rum chém gió mới đc :").Chị shuy có ảnh nữa k? Post em xem nào.thấy xih gái :")
chú lại định sưu tầm ảnh của Shurye ak` =))
tuancljp66
ĐẠI BÀNG
13 năm
:dance:Hí hí em thíc xem thôi sưu tập đâu.Xinh mới xem chứ :smug:
Tom Clancy's - Splinter Cell HD +Shrek Kart™ HD+ Tom Clancy's - Splinter Cell HD + GT Racing - Motor Academy HD + WORM sao mình copy data vào gameloft/games/ rồi mà nó vẫn bắt dơ data nhỉ?
Link game Shrek Kart HD ở trên có data là shrekkart, phải sửa lại là shrekkarting mới đúng, ko thì nó bắt phải download data lại đấy 😃

Đường dẫn đầy đủ là Thẻ nhớ:\gameloft\games\shrekkarting

Game này chơi được trên Moto Milestone XT720. Thanks Shurye Nguyễn nhìu nha 😃 topic này rất hay 😃
Cảm ơn bạn đã đã ủng hộ, có game gì hay thỳ share cho ae nhé, mình sẽ cập nhật lên trang 1. Nhấn vào tên người viết bên cạnh title mỗi game để xem nguồn. Thanks!

---------- Post added at 04:32 PM ---------- Previous post was at 04:26 PM ----------

Hỏi Tuanclip dùm mình nhé, bạn ấy đã test và mình chỉ leech link thôi @_@! Còn Worm và Motor ko phải game của gameloft phải bỏ theo đườg dẫn sdcard/data/
tất cả các game đó đều chơi ổn nhé! mình đã test trên máy của mình cài 2.3 bản đầu tiên nhé
market có trò Gun Bros bắn đã lắm

A cho File apk + Data nhé...thanks................:p
chà, ~~ các bạn chơi Sandstorm có bị lỗi đồ họa ko ? mình lên 2.3.2 rồi mà hình vẫn nhòe, chán quá, nhưng lên 2.3 thì chơi game mượt rõ rệt 😆
[MENTION=637305]Shurye Nguyễn[/MENTION]: sao cái nào nó cũng bắt anh down data vậy bé ơi, các game Avatar, Dungeon, Sandtorm, spider đều chép data vào sdcard/gameloft/games/ rồi muh
Hình như phải đổi tên cho đúng với nó hay sao ấy. Trc khi upload bé có đổi tên lại cho dể đọc, ai ngờ phản tác dụng, Sorry vì sự bất tiện này. @_@!
gặp tình trạng tương tự đối với game của gameloft mặc dù đã chép vào thư mục theo đúng đường dẫn😕help...............Đang nghĩ ra giải pháp ra quán ngồi uống cà phê rồi down data chăng😕
Ôi lỗi tại anh hehe. Tại giải nén file dugeon.zip thành folder dungeon, trong folder này có folder dungeonhunter, copy cái dungeonhunter ra ngoài gameloft là ok. Sorry cưng, ngủ ngon nhé
Thế này nhé, khi anh bắt đâu down wifi thỳ nó đã tự đông create 1 folder trong gameloft/games. Chỉ nhấn cho nó down rồi đợi vài giây thì out game cắm cable vào PC. Sau đó anh đem file data (download) đổi tên giống với file trong đó rồi dán đè lên là ok.
cảm ơn SN nhé giờ mình mới có máy để test thử rom.
SN ơi anh làm theo đúng hd mà mãi ko cai dc anphast5 ......
.
Chưa test dc game hd...
bmw_125i
TÍCH CỰC
13 năm
Lướt qua, mà chả buồn tải Game nào :p
Thanks chủ topic vì độ nhiệt.
shirobullet
ĐẠI BÀNG
13 năm
test hết này mát lun...thanks rất nhìu
asphalt 5 của a tới 3.3.6 rồi SN ơi! ^^ tải trực tiếp từ applanet ấy. Bản mà nó gạch cái 4$ phía sau á.
Máy bé down mà cài ko đc...@_@!
các bạn ơi, cho mình xin cái link down fifa 2010 cái. tiện thể hỏi cái luôn,galaxy 3 chơi được game này chứ.tks các bro rất nhiều
Link dưới cùng (mục link download). Đọc kỹ trc khi hỏi nha bạn. Mình ko pik game này có chơi đc trên galaxy 3 ko nữa bạn ơi, đây là box game cho X10 mà.

P/S : ACE nào có xài galaxy 3 ko, tư vấn giúp bạn này. @_@!
onin2004
ĐẠI BÀNG
13 năm
có game defense nào hay ko bé shurye ;D
bedixedep
TÍCH CỰC
13 năm
pé ơi lang thang thấy có cái game này pé và ae test thử coi chạy được trên X10 ko

Game hay: The Fantasy Kingdom Sim

Kô biết có ai chơi thử game này chưa, mình mới tải về trên chợ đen thấy nó có vẽ mới lạ, game này chơi theo kiểu game mô phỏng : bạn xây nhà mua hero, các hero tự tấn công quái, nếu muốn hero tấn công một muc tiêu nào đó nhanh và mạnh thì bạn chỉ việc tăng tiền thưởng trên mục tiêu đó, ngoài ra sau khi giết quái làm nhiệm vụ các hero của bạn sẽ tự về học các skill cũng như trang bị áo giáp, hoặc mua các vật phẩm trong chợ (do bạn xây dựng và nâng cấp). Hình ảnh game này cũng đẹp.

http://www.mediafire.com/?dprgt7nh23nz6v1
mọi người có thể tìm trong chợ đen, nhưng cái bản trong chợ đen mình chơi đến màn 3 thì bị đơ mất không biết có phải do em p500 không nữa, nên đành phải bỏ ra 15k vnd mua trên herocraft.com
cảm ơn bạn nhiều nhé , game rất hay ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019