Box Motorola Xoom

knight1982
27/3/2011 4:47Phản hồi: 2.297
2.297 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuti72
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chào mọi người,
Mình cũng vừa gia nhập vào những bạn xài Xoom, mình xài xoom wifi only, rất mong được mọi người chỉ giáo
Cảm ơn nhiều
Hội Xoom nhà mình đang ngày càng phát triển rồi đây 😃
Em đang bán 05 em xoom 3G CDMA với giá 14tr500k các bác vào xem ủng hộ em nhé.
http://www.tinhte.vn/may-tinh-bang-462/ban-05-em-motorola-xoom-hang-verizon-gia-re-644911/#post7614836
Các bác cho em hỏi thêm, em có 1 chiếc Xoom đang dùng bị sọc ngang màn hình do đứa em em đánh rơi xuống đất, Các bác cho em hỏi có chỗ nào sửa màn hình xoom không ạ? 😔
Màn hình bị sọc ngang vậy là chỉ có thay mới thôi chứ không sửa được rồi, chia buồn cùng bạn... :(
Mai em phải nâng niu em nó hơn nữa, để cái màn hình mà tèo chắc em chết mất :(
chadson
ĐẠI BÀNG
13 năm
hôm nay mới coi bên Raovat tinhte........thấy có 1 anh ToxicMobile nói là có thể Add S-fone để sử dụng 3G ............... anh em Box Xoom co ai sử dụng được 3 G ko vậy............xin cám ơn
Chỉ còn 1 em duy nhất thu hồi vốn nên bán giá cực SHOCK mọi người ủng hộ nhé!

http://www.tinhte.vn/may-tinh-bang-462/hang-khung-motorola-xoom-thu-hoi-von-ban-gia-cuc-shock-646579/#post7638724
Chời ơi, giá quá rẻ, huhu, bít zậyy em chờ thêm 1 tháng nữa là mua được với giá này rùi hixxxxxxxxx, tháng trước lúc mới mua giá em nó là 19tr lận, bùn quá. Tiếc là em không còn đủ tiền, nếu có đủ 14tr xúc giùm pác boul. Mua đi pà kon ơi, cùng hội cùng thuyền, xôm tụ cho đông zui, tính năng em này khủng, sắp xài được 3G ở Việt Nam rùi, lúc đó không còn giá này nữa đâu .................
Giá thật sự quá rẻ, còn 1 em kia kiểu gì trong ngày mai cũng lên đường mà thôi =))]

Cuối tuần mọi ng đi chơi với bạn gái hết, ko ai ở trên này nhỉ.

A e download cái game đua xe GT racing HD về chiến đê nào. Em vừa load xong, bây giờ đang load data của nó... Nhìn ko đc nét cho lắm nhưng cũng khá đẹp 😁
Bực thế nhỉ download driver Download Motorola 4.9.0 Driver with MotoHelper* cài đặt xong rồi cắm Xoom kết nối với pc . Pc chỉ báo có nhận thấy thiết bị MZ600 rồi nhấn tự động tìm driver thì báo ko thấy. Bác nào chỉ em các kết nối cái mò mãi ko được.
Ặc, pác down cái Motorola 4.9.0 Driver with MotoHelper làm zì, pác down cái driver của em nó mà em đã post ở đầu topic đó ...........
Ai cần xoom thì lhệ nhé, 14tr 1 em.
Cac bác giåm giá hang xoom ghê quá. Còn 3 con bác nào lấy em để giá 13tr800k cho các bác. Các bác lien hệ em qua số 0976896626 nhé. Chúc các bác ngày cuối tuần vui vẻ
Bác làm mất giá trị em Xoom quá đi 😔
trời ạ , giá em nó dow kinh thế trời 😔(
chadson
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tình hình Xoom đang nóng .....cho hỏi Box Xoom có bạn nào cầm Xoom ra S-fone add AVDO 3G chưa....Apple: iPhone 4 CDMA, iPad CDMA (iOS).
HTC: XV6700, XV6800/Mogul, XV6900/Touch, Touch Diamond, Touch Pro/XV6850, Touch Pro2, Imagio, Snap, Ozone , HTC T9199 (WinMobile OS), HD7 Pro (Windows Phone 7), Droid Eris, Droid Incredible, Mecha, Hero, Merge, EVO 4G, EVO Shift 4G, ThunderBolt (Android OS)…
BlackBerry: 7130e, 8703e, 8130, 8230, 8830, 8330, 8530, 9630, 9650, 9530, 9550, 9330, ...
Motorola: Q, Q9c, ES400, A3300c (WinMobile OS), XT800 , Droid, Droid X, Droid 2, Droid 2 Global, Droid Pro, DROID Bionic 4G, Motorola XOOM (Android OS)
Palm-HP: 700w/wx, 800w, 850 Pro (WinMobile OS), Centro, 700p, 755p (Palm OS), Pre, Pre Plus , Pixi, Pre 2 (WebOS)
Samsung: SCH-i730, SCH-i830, SCH-i760, SCH-i770 Saga, Samsung SPH-I325 Ace, SCH-i329, SCH-i910 Omnia, SCH-i920 Omnia II, Intrepid (WinMobile OS), Moment, Intercept, Epic 4G, Fascinate, Samsung W899, Continuum, i510 4G LTE,Samsung Galaxy Tab™ (Android OS) …
LG: LG Fathom (WinMobile OS), LG Ally, LG Optimus S, LG Vortex, Revolution (Android OS), ...
Other: K-Touch E68, K-Touch E61, Hisense HS-E8, Hisense HS-E79, DONXON E389, Philips D908 (WinMobile OS), Huawei C8600, Huawei Ascend, Sanyo Zio (Android OS) ... 1 số dòng S-fone có thể Add được AVDO........có ai check lại nhé
Cái này bạn lấy đâu ra đấy, nếu đây là thông tin từ mạng S fone thì để mai mình qua thử trung tâm Sfone xem sao.

PS: mình vừa search thông tin trên, thấy thông tin đó từ tháng 12 - 2010 mà. tháng 3 mình có hỏi một anh bên Sfone anh ý bảo chưa setup được cho con này mà bạn 😔

Vừa alo cho 1 em tổng đài viên khó tính và em ý trả lời rằng phải mang máy sang chỗ nó để xem có setup được ko, khe sim của mình thì ko dùng được rồi, chắc phải add số anh em nhỉ.
Không biết có phải HACK unlock 3G trước khi mang ra chỗ nó ko nhỉ, có bài unlock 3G dùng mạng Chinatel bên xda mà mình vào ko được :(:devil:
chadson
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình lấy từ bên S-fone..nó củng kêu lên gặp hổ trợ nó......đưa máy cho add Số.............xin số nó có cho gặp thằng kỹ thuật đâu.....bởi vậy ai có mang lenn S-fone cho người ta thử xem
tự nhiên lại muốn bán xoom của mình đi 😔(
Không nên bán chút nào bác ạ, thử hỏi máy tính bảng thời điểm bây giờ em nào qua được em Xoom nhà mình chứ!

Các bác nghĩ xem Ipad ngoài hơn em Xoom về ngoại hình thì còn hơn về cái gì nữa đâu?

Ipad có 3G thì xài MicroSim cũng rất bất tiện :(
chán mỗi cái 3g thôi , còn lại ok hết mà 😁
Thấy chưa! bởi vậy không nên bán em nó nhé bác, bán xong hối hận không kịp đó 😃

Vài ngày nữa thôi là sẽ cấu hình em nó sử dụng được 3G EVDO của S-Fone 😃
Mấy bác làm giảm giá trị của em xoom quá. Bác alotong đài muốn bán bao nhiêu em xoom vậy. Các bác cứ bán hết xoom mà đi mua I pad 2 hehe. Mình nghĩ giá được giảm là do ipad2 đã RA mà nhiều người là fan của nó quá.
Khéo mấy hôm nữa lại mua con ipad 1 mất, tự dưng nhớ con iPad của thằng bạn ghê :inlove: chơi game trên đó cũng nhiều 😁

Còn ipad 2 mua thời điểm này là ko hợp lý, đợi một thời gian nữa nguồn hàng nhiều giá sẽ giảm, bây giờ giá thực sự quá quá đắt 😔
Cứ bình tĩnh chờ đợi, đến lúc em nó unlock CDMA dùng mạng sfone thì lại ngon ngay ấy mà :>.
Bác nào ở HN or xung quanh HN đặt hàng phụ kiện cho Xoom vào đây đặt hàng để anh e cùng SHIP cho rẻ nhé 😁

http://www.tinhte.vn/hoi-dap-chia-se-kinh-nghiem-456/lam-dep-cho-xoom-cac-bac-co-gi-roi-641281/index5.html
Xoom của em vẫn vào mạng ngon, share qua Blutooth của iPhone rất tiết kiệm pin luôn 😃
Còn vấn đề dùng sfone sớm hay muộn gì cũng đc thôi ạ, bên tàu ok rồi mà
Em Xoom nhà mình đã chính thức sử dụng được 3G EVDO của S-Fone rồi các bác nhé!

http://www.droidviet.com/forum/huong-dan-su-dung-dien-thoai-android/3833-huong-dan-cai-dat-mang-3g-evdo-sfone-cho-chiec-tablet-motorola-xoom.html

Khi sử dụng bạn phải ra trung tâm S-Fone để add số vào nhé. Đối với máy mới đến add số lần đầu thì trung tâm sử giữ lại vài tiếng để kiểm tra coi có tương thích với mạng không? Khi đi bạn cần nói rỏ rằng máy đã active và add file PRL của S-Fone rồi để tránh trường hợp nhân viên kỷ thuật của S-Fone tái máy lấy máy của bạn ra vọc lần 2 thì hơi mệt.

Tốt nhất bạn nên đem đến trung tâm Sfone trên 13 - 15 ngô Quyền, P.6, Q.10, TP.HCM. Nhân viên ở đây sẽ làm nhanh cho bạn và không yêu cầu giữ máy lại để nhập kho!
tin vui đây , nhưng ko bit 3g sfone ngoài miền bắc có chuối như khi phone ko nhỉ 😁

Chạy lên đến Ngô Quyền các bé nó bảo em chưa thấy cái này bao giờ. Anh muốn thì để lại đây 3-4 ngày em kiểm tra rồi báo => pó tay toàn tập
Goooooooooooood newssssssssss....................

Sent from my Xoom using Tinhte.vn
Quá ngon. Còn j hay hơn nũa. Thứ 2 đi add số luôn. Mà a Thạch mất tích đâu lâu thế. E đợi mãi ko thấy a lên mag

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019